Lớp Nga đây! Welcome!

:)) uh thi` chú đặc biệt của mày :))

ho` ho`

mày vào trường anof đấy :-?

ờ quan tâm bạn bè nhờ :))
Dudley Col, Dudley town, 10 miles from Birmingham city

đề nghị pit già thay ngay cái avatar đi nhé
này thứ 2 này bọn mình hẹn nhau đi chơi nhé

@ Pit : tao cũng bít cái đấy nặng nề lắm nhưng ko muốn cho 2 từ đấy vào..chit nói là nghĩa vụ thui..để cảm thấy cho mày đc nhẹ nhàng thế mà mày tự cho 2 từ kia vào rùi còn nói tao > Pit ơi ..thay avarta đi..hôm nọ đến nhà mày thấy có nhiều ảnh về chú yêu của mày sao ko lấy cái khác để cho anh em mở rộng tầm nhìn với

oài, thôi chuyện chú của nó dừng tại đây, nó có thay ava của ai vào thì cũng chẳng ai thèm để ý nữa vì biết là quá tởm rùi :))

Theo mày thì thứ 2 này đi đâu, lên lịch trình trước đi :D

chú yêu tao đẹp zai nên cái nào cũng đẹp
để cái nào chả thế :))
t2 tao ko bít có đi được ko
vì đang ở nhà đợi đt mà
mie cái bọn...

Hehehehe... Tớ có host rồi đấy :p địa chỉ nè:

Mr & Mrs Tim Newman
1628 Ulueo Street
Kailua HI 96734

Thứ hai đi chơi hả? Mấy h thế? Định đi đâu? Đừng nói là loanh quanh ở trường nhá :p
Mà cũng chuẩn bị kế hoạch liên hoan của 4 đứa đi cái chứ nhể. :D Chỉ sợ đến lúc gần đi rồi bị các cụ nhốt ở nhà, ko cho đi đâu thì teo :p

đang định lên hỏi vợ chồng nhà này tí tởn đú đởn ở chỗ khỉ ho cò gày nào rồi :D
tớ đang phải điền các yêu cầu host mà chẳng biết nên yêu cầu kí rì???
ko babies, ko đồ ăn cay, đồ bơ sữa, j` nữa?

khà khà !!!!
vào góp bài tí chơi !!!
các bác tính thứ 2 đi chơi hả !! rủ thằng em này đi với nhá !!!
to Pit : này P ơi !! mà sao lại có thể yêu cầu host thế ? như vợ chồng tao đi là random nên kể cả có 1-100.... thì vẫn phải chịu !!!
to Yến : dạo này có ra Y nữa ko ? chỗ nhà mới của tui xa Y lém :(( !! ngại ra đó kinh dị !!! bùn ko thể chịu nổi !!!!
to vợ : chả hỉu chìu này (thứ 7) vợ có rảnh ko nhỉ ?? nếu có thì ... vợ onl từ 1h nhá !!! chồng cũng onl đó !!! sau đó thì ...... >:)
Mà sao mình đến h vẫn chưa có host nhỉ ?
Bùn quá cơ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

1/cái ava ko thể chấp nhận được >_<
2/Tui đóng cho host cả 1 núi $ thì tất nhiên phải được yêu cầu rồi, ko thix thì đổi cái khác, tự do lắm :D
3/Bạn tôi cũng chưa biết đi state nào :)) nó bảo trước khi bay khoảng 5 ngày mới biết --> cong đít lên mua đồ :))
4/t2 p ko đến được, mọi ng` đi chơi vui nhé (mà có đi loanh quanh ở trường thì cũng cố mà vui :)) )

1/ tùy
2/ hóa ra là nhà bác lắm tiền
3/ cái đấy thì còn tùy, lúc nhanh lúc chậm, công nhận hơi khổ thiệt nhưng mờ nhà em nghèo nên đành chịu
4/ bác ko đi thì thôi, thêm cái ( .... ) để làm cái gì cho người ta khó chịu ra

hik
em đây
tại mấy hum nay mạng nhà em như phò ý, đíu onl đc j cả :(
em lấy visa roài. khiếp cái hum đi phỏng vấn, nộp hồ sơ, đóng tiền xong ( đắt vãi, đến 2,5tr) ngồi chờ mốc ng ra mối đén lượt. nhìn cái ông phỏng vấn trông như ng Italia í, chả giống England j cả. Bị lão ý quay cho 1 hồi về hệ thống giáo dục xong là lão ý cười rõ tươi khoe 2 cái răng khểnh bảo 4h ch đến lấy visa. Hết ch
Em cũng đặt vé roài, Cathay, đi ngày 13/9.
hik, em bay đêm chắc chả có bác nào ra tiễn đc roài!
Khổ we' cơ!
:((
thứ 2 em cũng wa trường.
mọi ng đén trg đi, còn bàn vụ lien ehoan lun

chúc mừng bạn Trinh đã lấy đc visa
@ Pit : hôm nào mày rỗi hả..tao qua nhà mày , mày dạy tao cách post ảnh cái...

to Trinh: chúc mừng mày nhé, bay đêm đúng là chắc bọn tao ko đi tiễn được thật :D Mà mày đi trước sinh nhật tao 4 ngày đấy!!! --> phải có quà đó :D

Ốm roài, thứ 2 ko đến chơi với các bác được :(

hờ hờ thế chứ
thế là lọt 3 chú roài
còn mình tui nữa :D
chắc ko bay được 4-8 này rồi
mie cái trừong làm ăn như cục shit
sẽ cố gắng ko bay đêm để còn đú đởn với các bẹn ở sân bay :D

hihihi tớ đi chuyến 4h chiều cơ nên hi vọng các bạn sẽ ra tiễn đc :p Hiz nhưng mà transit ở Đài Bắc 17h :(( ko biết làm gì nữa
thứ 2 có vẻ ít đứa đi quá nhỉ,thế thì thoai tớ cũng chẳng qua trường đâu :p buồn chít.
Chuẩn bị kế hoạch đi liên hoan trong tuần sau đi nhé. Hôm nay các cụ vừa ra thông cáo mới nhất là tuần sau nữa thì ko có hội hè đàn đúm chi hết. Các cụ sợ tại nạn ạ :( pó tay thật. Thoai kệ, tổ chức sớm sớm tí cũng đc.
Mọi người cho í kiến tổ chức cái nhỉ. Định tổ chức ở đâu? Nhà tớ hả? Kế hoạch đi chơi gì nữa chứ? Tính ăn uống cái gì? Thống nhất đc càng sớm càng tốt vì tuần sau tớ hơi bận việc gia đình chồng con tí :p :))

Nhất chí, tuần này sẽ bàn kế hoạch, chủ yếu là các bạn NA, MH, p và Trinh thôi. Định tổ chức to hay bé :D

Bọn tớ chủ trì còn bọn ấy chủ tri nhé :) Bọn mình ăn uống đập phá gì bây giờ??? Mọi người cho ý kiến để xúc tiến cái nhẩy :D

NA trs ở Đài Bắc ah? bay cái j` vậy?
hehehe, tui trs ở HK, thủ sẵn $ mà mua sắm :)) (hwa đi xem film thấy mấy đứa HK mặc đẹp wa' trời >_<)
tuần này thì p vẫn bận
chưa hứa trước được >_<

oài, p ui, trs ở HK à??? sướng vãi, mua cho tui vài cái poster của anh Bi ( Rain) nha :D

Bi h mới đọc cái sign của p, ghê thế??? Đừng bảo là p nghĩ ra nhé vì ko tin đâu :D

sứong nhở
p mà cso $ thì ... thôi rồi luôn :)) bao nhiu thứ hay
tiếc là dek có
trước khi đi phải vác ví sang nhà các cô các bác xin $ :))
cái sign đấy bạn p gửi cho p :))
hay vật
bọn con tra đọc rồi học tập nhá :))

Back
Bên trên