Lớp Hóa 96-99 mình ơi

Ờ lâu lắm rồi tớ cũng ko gặp Trang, cả Giang nữa. Chắc chúng nó mải làm ăn quá nên lặn mất tăm rồi.
Tớ đang ở Sài Gòn, đi chơi thôi. Lớp mình có Tâm và Thanh đang làm việc ở đây, ngoài ra còn ai nữa ko nhỉ?

Em chào cả nhà!
Sau một quá trình vất vả với nhiều lần đăng ký bất thành thì em cũng đã vào được cái trang này, khổ quá cơ.
Khi bạn Dương vào miền Nam thì em lại ra hà nội rùi đấy, lại là người hà nội rùi.
Vào đây cũng ít người chịu tham gia quá nhỉ, chẳng biết bây h mọi người thế nào?
Trang thì chẳng hiểu sao online rõ ràng mà em chào không thèm đáp lại các bác ạ, hôm đó em khóc sưng cả mắt. Bây h em chỉ có cơ hội gặp Tuấn Cường là nhiều (gần như ngày nào cũng thấy mặt nhau) vì phận em hẩm hiu lại là đồng nghiệp của Cường.
Hôm nào em upload mấy cái ảnh lên cho các bác các anh các chị thấy cái mặt em sau một năm bơ vơ đất khách quê người nhé.
Ngày hội trường thế nào nhỉ? Có kế hoạch gì không? Hay la về trường nhe răng ra cười rồi nhà ai nấy về?

hihi,
bạn Băng Thanh gì gì ơi, khuyên thật bạn nên ngồi máy đọc báo hoặc chát với mấy anh đẹp zai (me, for example) còn hơn, lên đây viết không ai trả lời đâu, thiên hạ lười lắm, haha ...

Bác Thanh ơi, vào tận SG rồi mà ko gặp được bác, tiếc quá. Em vào đấy có gặp Tâm, và khi em ra đến HN thì lại thấy bảo Trang vừa mới vào. Thật đúng là lòng vòng cuối cùng chẳng gặp được mấy người.
Còn kế hoạch hội trường bao giờ có gì cụ tỉ em sẽ gửi lên đây cho mọi người sau.

Hic, bao giờ hội trường thế? Các kụ nhớ chụp nhiều ảnh rồi pốt lên đây phát nhé. Gọi là có ít đồ cho thiên hạ xa tổ quốc.
Tin mới nhất, anh Kiên chuối nhà ta, tuy có chút yếu đuối về mặt.... nhưng cũng đã lừa đươc một iem xinh vãi (theo lời anh Kiên...bản thân em cũng đã từng gặp, nhưng...).

Hội trường vào 24 và 25/12 Thành ạ. Yên tâm là sẽ chụp nhiều ảnh để những tên ko về được cũng thấy tiếc :D
Ngày mai khai giảng rồi, lại phải mặc áo dài, nóng chết đi được :(( Nhưng mà nghĩ đến chuyện được lên lớp cũng vui vui. Kể ra trường mình ko có chuyện học hè chạy chương trình như các trường khác thật làm cho mình nhớ trường nhớ lớp quá thể. Năm nay Dương được dạy lớp chuyên Hóa đúng cô Thu chủ nhiệm và lớp chuyên Sinh đúng cô Hương chủ nhiệm. Biết là chuyện trùng hợp này thế nào cũng xảy ra nhưng vẫn thấy nó ngồ ngộ :D

Hic moi nguoi vao day vui nhi? Chang biet dip hoi truong nay T co du duoc ko day? Hope. :( A ma, co ai con nho minh la ai ko nua chu? :cry:

Bạn Dương con thầy Đạt lại là cô giáo ở ams rồi à. Biết tớ là ai ko. Hồi trước học ở nhà ấy mãi.

Các anh chị cho em hỏi người đại zien. của lớp là ai được không ạh ? Tại em fai gửi cái này cho chị ý....:-S...zup' em đi ...gấp lắm anh chị ạh..:-S....

cho em i meo của chị ý nhá...:-S....àh...YM của em là meoluoi91 ạh !

Em cám ơn ! >"<

Người đại diện lớp là anh đây, không phải con gái, ;;), mail của anh là [email protected], có gửi gì thi gửi cho anh nhé :x. hihi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Một đại diện đầy lông lá, chú Thành bên đó không biết có cách nào trị được ko. Mà lớp mình thì làm gì có đại diện, tồn tại quá nhiều trường phái. Cụ thể là em muốn gặp trường phái nào

Thằng cu Hùng kia, anh chọc ngoáy gì vợ chú mà chú chọc ngoáy chuyện anh? Để yên cho anh làm việc :D. Có tin tức gì mới báo cho anh em không?

Chào bạn Ngọc Minh!!!
Tất nhiên là tớ nhớ ấy chứ, học thêm cùng thầy Đạt mãi mà :D Minh đang đi du học o DE là đâu ấy nhỉ (mình nhà quê quá :">) Học gì ở bên ấy thế? Lâu lắm rồi ko gặp nhỉ.
Ở trường Ams vui lắm, học trò cứ làm mình bồi hồi nhớ lại ngày xưa suốt. Nhưng chúng nó năng động hơn và ko thấy đứa nào sợ mình cả :(

----------

CaCa nha oi, co ai muon dang ki tham du hoi truong tthi vao day nhe http://hn-ams.hoitruong.net/20nam/index.php?module=rsvp
Nhanh chan len, de lop minh hom ay gap nhau dc nhieu hon.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tự nhiên đang học thi xì trét quá lại lần mò vào đây ngó nghiêng tí. Chẳng thấy mống nào, lại đi ra, hức.

:)), khổ thân bạn QN, chán quá mới chui vào đây, viết mà chẳng ai buồn trả lời. Nói chung là nên quên forum này đi, viết chẳng ai đọc, có đọc cũng chẳng ai reply đâu, thiên hạ đi kiếm xiền cả rồi :p

cháu học H2 khóa 0609 chúc các cô chú 1 năm mới an lành, hạnh phúc

Back
Bên trên