Lớp Hóa 96-99 mình ơi

hic đũa!
thôi không bàn chuyện "giun đũa" nữa , nói sang chủ đề về... sự nghiệp và tình bạn đi :embarasse

Chỉnh sửa lần cuối:
Hêhê, TK , mày đăng kí học ở dâu rồi? Bạn Thu còn hay quấy rối ..... anh Thái Kiên ko thế ?

Lâu rồi ko gặp, thấy bạn Thành ăn nói kinh quá. Hay là ngày trước vẫn thế mà mình ko biết nhỉ?

Thành có gì khác đâu ? Dạo này Dương có gì mới không? Bao giờ cưới thế?
Thái Kiên ko trả lời anh ah?

Ngo Minh Thanh đã viết:
Thành có gì khác đâu ? Dạo này Dương có gì mới không? Bao giờ cưới thế?
Thái Kiên ko trả lời anh ah?

Mie, Thái Kiên đang lo sốt vó lên đây.
Tao chỉ xin Master 1 voi Master 2 Professionnel. Tụi nó không chấp nhận thì tao cũng đi về luôn. hê hê chán vãi lúa

thế bao giờ về đây nhớ gọi tao nghe chưa! Anh em mình ra ngồi bờ sông, tâm sự chuyện đời nha ;;)

Thành ơi, sao ko trả lời tao. Mày sợ tao bắt mày ngồi tâm sự với tao thật à. Thôi cứ về đây đi, tao ko làm gì mày đâu :-(

Đọc chả hiểu quái gì cả ? Đại để thì vào câu bài xong té :D

Chào Ngân Hương, dạo này sao rồi? Sắp lấy chồng chưa, đang công tác ở tỉnh nào? Nhớ trả lời đấy :)

thôi con xin bố Kiên, bố làm bạn Ngân Hương sợ rồi đấy.
lớp Hóa có ai biết anh Hiêp Kẹt đang lưu lạc nơi nào ko?

Hiệp kẹt là một ẩn số lớn đối với lớp Hoá :D Năm nay ko hiểu lớp mình có ai cưới chưa nhỉ? Có khi phải treo giải cho người lấy chồng (với con gái) và người lấy vợ (với con trai) sớm nhất lớp mình. Cả nhà nghĩ thế nào ạ?

Okie, thế Dương có định lấy giải thưởng luôn ko? Đi dạy vui ko thế?

:( Vừa type xong gửi lên không được là sao? :(

Không thèm vòng vèo nữa, tớ đang công tác tỉnh Hà Nội, không có ý định tranh đua lấy giải thưởng với các bạn, trừ phi có giải về đích chậm nhất. Bạn Thành lưu lạc ở ngóc ngách nào rồi? Dương có tiềm năng được giải lắm.

Treo giải phải có xơ múi gì chứ, treo lên để mọi người chén hết à. Mà Độ sang năm cưới đấy.
Thành ơi tao bảo, mày lấy Dương đi, thế là cả 2 giải vợ chồng mày đều luộc.

Nhưng Dương có đồng ý ko? Thực ra tao cũng muốn thế lắm Hùng ạ. Mày đúng la anh em tốt, hiểu được nỗi lòng tao.
@HNH : Thành vẫn đang chết dí tai Pháp, mây ngày nữa nhận bằng rồi mà vẫn ko biết sẽ làm gì ?:((

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế lấy muộn nhất có giải gì không? Cho tớ đăng ký 1 suất. Bạn nào ghen tị thì làm mai cho tớ rồi tớ nhường giải cho.
Công nhận lâu rồi ko thấy Hiệp kẹt, mấy lần họp lớp trước đều ko gặp, ko biết nó kẹt ở đâu mà lâu thế :-/
Lớp mình có tin gì mới mong các bạn update trên này dùm nhé, đọc vnexpress toét cả mắt cũng chỉ nắm được giá thịt lợn hơi...

hehe thằng lợn Kiên, 2/7 anh nhận bằng, ah 23/06 Vanh về Toulouse đầy, có ji gặp Vanh luôn, cả thằng Trâu Sing nữa :d

Chỉnh sửa lần cuối:
Treo giải phải có xơ múi gì chứ, treo lên để mọi người chén hết à. Mà Độ sang năm cưới đấy.
Thành ơi tao bảo, mày lấy Dương đi, thế là cả 2 giải vợ chồng mày đều luộc.
Cái này bạn Khùng già nói muộn quá rồi, mà bạn Thành cũng chả chịu nói sớm hơn, tiếc quá 8-| Còn treo giải thì tất nhiên là có nhiều xơ lẫn múi rồi. Cái đứa được giải thì có quà, còn anh chị em lớp ta thì được đi ăn cưới, nhân dịp đó mà gặp nhau hàn huyên tâm sự còn gì :beerchug: Vấn đề chính là treo phần thưởng là gì thôi :biggrin:

Thế lấy muộn nhất có giải gì không? Cho tớ đăng ký 1 suất. Bạn nào ghen tị thì làm mai cho tớ rồi tớ nhường giải cho.
Không thèm vòng vèo nữa, tớ đang công tác tỉnh Hà Nội, không có ý định tranh đua lấy giải thưởng với các bạn, trừ phi có giải về đích chậm nhất.
Chuyện đâu còn có đó. Phải có người lấy sớm nhất thì mới nói đến người lấy muộn nhất chứ, ko thì mọi người cứ nhắm vào cái giải muộn nhất ấy để cả lớp mình ế à :D
Hè này có ai về ko nhỉ? Thành nhận bằng xong có về ko hay ở lại luôn?Hoàng dạo này thế nào rồi? Lâu lắm ko gặp. À mà hôm nay sinh nhật Tô Linh đấy.
To Tô Linh (nếu Linh vào đây đọc bài) Chúc mừng sinh nhật!!!

Back
Bên trên