Lớp Hóa 96-99 mình ơi

Thành ơi, tao nhớ mày không thể chịu được, khi nào về đây nhớ gọi cho tao nhé. Mà sao mấy lần tao nhắn tin ... rủ bạn gái mày đi chơi mà chẳng thấy trả lời gì cả, lạ thế

hưởng ứng bạn Kiên chuối tham gia forum, mình cũng vào câu bài 1 phát (được 3 bài rồi, khà khà). Hẹn 1 năm sau tớ post bài số 4. Chào anh em!

con mie nhà thằng TK, thấy bố mày vắng nhà lại giở trò đồi bại hả ? Đi mà rủ em Thu dê ở nhà mày ấy.

@ Hoang Co to (Cu dek to): May dinh hoc den bao gio moi ve ha cu? Hom nao gui anh nguoi yeu xem phat ( gai hay zai cung duoc ).

ơ, Thành, mày nói gì lạ vậy. Tao chỉ lo bạn gái mày cô đơn thôi mà sao mày lại nặng lời với tao thía :'-(. Mà tao không cho phép mày nói bạn Thu của tao thế đâu nhé :-D

Chú Kiên ơi,
Hehe, ai dè chú cũng dê quá , làm xấu mặt cháu quá. Xin lỗi bạn Thành nhé, chú tớ chưa được đào tạo mà :)) .

Mie mày, mày dek dê thì ai dê, gái cũng thèm mà zai cũng thèm ! Nhớ bồi bổ nhiều cho con giun nó hoành tráng thêm nhé

Thành này, làm tao xấu hổ quá :">
Thế lúc nào mày về đây thì... mày và bạn gái mày đi chơi với tao nhé :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thái Kiên đã viết:
Thành này, làm tao xấu hổ quá :">
Thế lúc nào mày về đây thì... mày và bạn gái mày đi chơi với tao nhé :x

Có ai hay gặp Lê Trang ko, không hiểu lấy chồng rồi hay sao mà chẳng còn liên lạc gì với Kiên này :((
Ung ho Kien chuoi cai hehe,tao thay y thang Thanh duoc day hehe
Thang thanh Sex dao nay sao roi, khong thay online chac bi vo cat day internet roi hay bi sex spyware den down ca may the hehe
O day chui nhau thi duoc chu chang co chuyen gi nghiem tuc dau nhi hehe

Tớ là Tạ Băng Thanh chứ không phải Mai Lâm đâu nhé, tớ chỉ mượn nick cua Mai Lâm thôi vì trang này tạm ngưng đăng ký rồi. Tớ đọc mấy dòng tâm sự của các bạn mà thấy sợ quá. Hình như trang này phải nói là không dành cho phụ nữ chứ, ai lại toàn nói bậy thế.
Hôm nay là ngày 20/5 đấy, không biết có bạn nào nhớ đó là ngày gì không nhỉ? Chắc các bạn lớp hóa quên hết rồi. Bao giờ mới họp lớp được nhỉ. Ai có danh sách update của lớp mình thì gửi vào mail cho tớ nhé [email protected]

Hi cac ban lop Hoa ,
Chao ban Thanh, :x
To chi co noi la chú Kien to hoi de , nhung du sao doc lai , thay chu Kien con khiem ton chan ( hehe, chu Kien , thay chau benh chu roi day nhe) .
Ban Thanh an noi gi ma toan giun voi ran the . :p
Chu Kien to chi co "trăn" thoi , hehe.
Dua ti, ban Thanh quen nhieu , gioi thieu chu to em nao di , ko thi lau ngay , chu to mac benh " tram cam " mat =)), hom no thay nau com 1 minh , den toi , ma cong nhan chu cung kheo phet day :)
chuc moinguoi vui ve nhe, Anhdao

HEHE, hôm trước vừa gặp mặt thân mật những nhân vật ở HN rồi. Đi uống nước ở Hồ Tây, có Dương và người yêu, Ngân Hương và người yêu, Vân, Ngân, Hùng và một cơ số người khác. Mọi người cũng đã update thông tin rồi. Đi hôm đấy vui phết, kô giống mọi khi :))

Gọi cho bạn Quyên thì không bao giờ gặp, các bạn Hương còn lại thì đều bận, còn Độ thì không nhớ số (mặc dù số rất đẹp). Tuấn đang ở HK, Giang thì đang vi vu ở đâu đó, chắc đến đây cũng hết người rồi.

Reply cháu Đ@`o

Ôi, cháu gái của chú, thà cháu cứ mắng chú như thằng Thành nghiện, chú lại còn thấy hạnh phúc hơn :)) :roflmao:

Êu Thành đũa, người yêu tao xinh lắm, chỉ sợ mày xem xong khóc thét, hê hê, ảnh đây: http://amser.f2g.net/gf.html
Sorry dạo này bận quá, Happy birthday to bạn Thanh, better late than never :-s
Lâm thìn dạo này sao rồi? tóc dài đến đâu rồi ku? Dạo này ko thấy mày gửi ảnh cho bọn tao chiêm ngưỡng :-/
Hùng ơi, lần sau họp lớp chụp ảnh post lên cho tao xem với, có khi năm sau có người bồng bế rồi ấy chứ nhỉ, tất nhiên thằng Hùng bế bạn gái nó thì không kể.

Ái chà, ko ngờ ở đây lại đông vui thế này. Hôm trước đi uống nước gặp mọi người rất vui, update qua thông tấn xa vỉa hè khá đầy đủ, nếu ko phải vì muộn quá thì chắc hôm ấy còn la cà lâu hơn. Vân 7 còn đang rỗi rãi nên máu rủ lớp mình đi chơi, chắc hè này làm một chuyến Tam Đảo hay đâu đó khí hậu mát mẻ (cái này sẽ bàn thêm).
Cuối năm nay trường mình kỉ niệm 20năm, cái này chắc nhiều người biết rồi. Hy vọng các bạn sẽ về được đông đủ. Nếu bạn nào có điều kiện thì đóng góp giúp đỡ, nhà trường rất hoan nghênh (quảng cáo thế này nhưng tớ chẳng được chia hoa hồng gì đâu :| )
To 100kg: Em rất nhớ 20/05 là ngày gì bác ạ, nhưng đến hôm ấy lại quên nhắn tin chúc mừng bác :-s Bắt chước bạn Hoàng(better late than never) Chúc mừng sinh nhật bác :x Hè này bác có ra HN ko?

Cha cha, dong qua nhay. E cu Hung, thang Tuan sex sang HK lam gi? Tuyển hàng ah?
Mie thang Hoang bien thai ba con oi . Hàng đêm mày van ôm hôn người yêu may đấy à?

To Lâm Thồn : Anh yêu của chú đây, anh đang ở cho làm thuc tap, o đây dek co mang, chỉ dùng mạng ở labo thôi nên o chat được.

Ma thằng lợn TK, mày đừng nói dối em Anh Dao nữa đi, cứ công nhận mình nhỏ bé kém anh em có phai hơn ko?

Cho dù có là đũa, mày đã thấy con giun nào to hơn cái đũa chưa?

Back
Bên trên