Lại sắp hết năm

Thế bây giờ thì mày thử phát biểu thật khách quan xem tao rõ lý lịch thằng Vinh hơn hay "bạn gái khóa ta" nắm rõ hơn hử?

Cả như khách quan nhìn vào thì mày nắm lý lịch Việt Nam của nó có vẻ chắc đấy. Nó về VN có vẻ vất vả lắm, bao nhiêu người cần gặp, cả lần đầu lẫn lần sau :D Nó than "thân này ví xẻ làm mấy mươi được".
Cái bạn gái khóa ta nắm lý lịch Nga la tư của nó là qua nó kể lể pr thôi, chưa được kiểm chứng. Bạn này mới thật gọi là "há hốc mồm ra mà tin" nó :D

Sao nhắc đến thằng Vinh mà anh Bảo lại sôi nổi xông vào? Anh Bảo đồng tính luyến ái với thằng Vinh à?

Không biết 2 bạn này có luyến ái gì không? Nhưng cứ Vinh lóe xóe ở đâu, là bác Bảo lảng vảng ngay gần đấy :D

Xin phép cho tao ngứa mồm ngoài chủ đề tí nhé: đọc tên Hiệp theo kiểu gọi của Hồng Hoa thế này, tự nhiên tao nghĩ Hiệp mà đẻ con thì có nhẽ nên đặt là "Hoàng Đạo Chích" >:)

Ô, nhà tao có đứa tên thế rồi... Chắc tao sẽ tránh ra, mà sử dụng tên khác, Hoàng Đạo Cụ chẳng hạn.
Mà này, Nga Cáo dạo này táo bạo gớm nhỉ, thấy tao hiền lành bèn tổ chức dọa tao có phải không?

Nhớ lại 1 chuyện, kể cho chúng mày:
Lớp Lý 1 có bạn Thăng Dề (tên từ cấp 2, không biết cấp 3 có tên khác không), học cấp 2 cùng tao, Nga Cáo, Cả Ngọe (tên khoa học là Chồng Nga Cáo), cách đây kg 4 năm, chuẩn bị sinh con gái, bèn email đẽo cày giữa đường, hỏi tất cả bọn học cùng cấp 2 để trưng cầu dân ý, đặt tên cho con. Nhất định đoạn đầu phải là Lê Nhật... đoạn sau thì thích tên mềm mại, nữ tính, tên 1 loài hoa thì càng tốt. Bọn tao nhao nhao, vui ơi là vui.
Thăng ơi, vào kể nốt cho các bạn đoạn sau đi nào. Đến đoạn hay nhất thì tớ quên béng rồi :D:D:D

(Xóa xóa xóa).

Kẻo Đạo Hiệp chê tao viết xa viết lăng nhăng. Đạo Hiệp đại trượng phu bớt giận. Đa tạ. Hạ hạ hạ...

:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehehe bạn Mai và bạn Hoa nghi oan cho mình rồi nhé vì mình đâu có lảng vảng cạnh Vinh mà mình chỉ ngồi yên trên chùa nên mọi người đi qua nhìn vào cứ cho rằng ông sư và ông bình vôi thì chẳng khác nhau là mấy nhưng mà nếu sư ăn được thịt chó thì ông bình vôi cũng có thể có thanh long đao gài sau lưng và cũng có thể xử chảm những ai đồng tính luyến ái hoặc luyến ái sai kỷ luật vì đấy là luật của nhà chùa riêng của mình cho phép như thế hehehe nên bạn nào cứ nhìn nhầm sư thành bình vôi và bình vôi thành ống nhổ thì hãy cẩn thận nhé!

Hehehe bạn Mai và bạn Hoa nghi oan cho mình rồi nhé vì mình đâu có lảng vảng cạnh Vinh mà mình chỉ ngồi yên trên chùa nên mọi người đi qua nhìn vào cứ cho rằng ông sư và ông bình vôi thì chẳng khác nhau là mấy nhưng mà nếu sư ăn được thịt chó thì ông bình vôi cũng có thể có thanh long đao gài sau lưng và cũng có thể xử chảm những ai đồng tính luyến ái hoặc luyến ái sai kỷ luật vì đấy là luật của nhà chùa riêng của mình cho phép như thế hehehe nên bạn nào cứ nhìn nhầm sư thành bình vôi và bình vôi thành ống nhổ thì hãy cẩn thận nhé!

Chào mừng bác Bảo đã quay lại và nguy hại hơn nhiều lần. Có lẽ tham gia forum này, gần gũi nhiều với các bạn ở khóa này (mặc dù chỉ là qua mạng) nên bác từ chỗ chỉ đứng xa ngắm nhìn các cháu nói chuyện và thỉnh thoảng nhận xét vớ vẩn nay bác đã dám tuyên bố quyền lực của mình, dọa dẫm những ai dám làm ngứa con mắt của bác. Chúc mừng bác.

Khổ, cứ mỗi lần bác Bảo vào tham gia ý kiến thì bạn Phương lại vào nhảy tanh tách. Thôi Phương ơi, lờ đi cho nó lành. Sang buôn chuyện chồng con với bọn tao.

Hôm nay là cúng ông Táo rồi đây. Tuần sau là Tết. Tất cả mọi người già trẻ lớn bé lại bị thời gian cưỡng chế lên thêm một tuổi nữa...

Chúng mày ơi Tất Niên trưa qua thế nào? Thông báo cho chúng mày biết là có đứa đang hóng choi choi lên nhá :D.

Hôm nay là cúng ông Táo rồi đây. Tuần sau là Tết. Tất cả mọi người già trẻ lớn bé lại bị thời gian cưỡng chế lên thêm một tuổi nữa...

Chúng mày ơi Tất Niên trưa qua thế nào? Thông báo cho chúng mày biết là có đứa đang hóng choi choi lên nhá :D.

Hoa thì hóng choi choi.

Bảo thì thiền định hóng.

>:)

Hôm qua vui lắm Hoa ạ, rất đông các bạn, ăn uống chuyện trò vui vẻ mọi nhẽ.

Bây giờ đang chờ nhà nhiếp ảnh chính thức của sự kiện, anh Cao Sơn Ngọc bố trí đăng lên, không tại đây thì tại Pha-ke-búc.

Cứ tất niên là nhọc.
Tổng kết tình hình kinh doanh năm cũ định hướng kinh doanh năm mới phát động thi đua liên hoan ngửa cổ dốc một trăm phần trăm vui vẻ hể hả hớn hở khóc cháy hết mình.
Không tuần chay nào là không có nước mắt, không hôm nào là hôm không có cồn.

Hê hê Hiệp ghép tao với anh Bẩu thành một cặp từ bâu giờ ấy nhỉ?

Thế tao đố chúng mày làm được việc này nhá, dễ cực nhưng mà lại khó lắm, nhá - ấy là gặp nhau mà không có cồn đấy? Đố chúng mày làm được!

Tao cứ nghĩ mãi không hiểu chúng mày gặp là gặp nhau, hay là kiếm cớ gặp cồn nữa. Uống thế tao đứng ngoài xem còn xót cả ruột.

Thế tao đố chúng mày làm được việc này nhá, dễ cực nhưng mà lại khó lắm, nhá - ấy là gặp nhau mà không có cồn đấy? Đố chúng mày làm được!

Tao cứ nghĩ mãi không hiểu chúng mày gặp là gặp nhau, hay là kiếm cớ gặp cồn nữa. Uống thế tao đứng ngoài xem còn xót cả ruột.
[/QUOTE]

Bọn tao uống cà phê uống nước chè với nhau đầy lần chứ lị. :D

Hê hê Hiệp ghép tao với anh Bẩu thành một cặp từ bâu giờ ấy nhỉ?

Tự mày ghép vào thành cặp đấy chứ. Tôi để ý nhị vị ưa dùng khái niệm "hóng" thôi.

Bọn tao uống cà phê uống nước chè với nhau đầy lần chứ lị.
Ừ, hôm nọ thấy mấy bạn rủ nhau đi uống long island tea, thấy mỗi bạn làm 2-3 li tea vào xong, nhiều nicotine quá, say ngang ngửa như làm một chai vodka ấy :)

Back
Bên trên