Lại MISS HAO

Tưởng chuyện gì vui vẻ:))
Chị Hương thi cũng được đấy;;)

cái ava của em Trang là em Trang hả.. thi đi chứ chần chừ gì nữa.. ;;)

cũng được.. nếu anh tự coi mình là một MISS.. /:) /:) <má ơi... 8-| >

xin giới thiệu :x người đẹp dân tộc Võ Trọng Thanh Nhân ;;) quá ổn ;;)
Làm bài giới thiệu trong topic phong cách VC đi miss :mrgreen: lưu lại hậu thế ;;)

Có bà con nào post hình lên đi để mọi người viết bài giới thiệu

Vườn cười có tay trong rồi :biggrin:, cả box mạnh dạn đi thi đê :mrgreen:

Phạm Mai Trang đã viết:
xin giới thiệu :x người đẹp dân tộc Võ Trọng Thanh Nhân ;;) quá ổn ;;)
Làm bài giới thiệu trong topic phong cách VC đi miss :mrgreen: lưu lại hậu thế ;;)
Hừm, hèn chi tối qua trằn trọc mãi ngủ ko được tại vì... nhột gáy. "Dân tộc" là sao hẻ? Có biết cái bộ đồ ấy anh lặn lội mãi ở Tây Nguyên gần biên giới Campuchia mới có đấy /:)

Tay trong là Vũ kve chứ ai :D
Đi thi một mình thì nói làm quái gì. Bây giờ cả VC kéo nhau đi chụp ảnh chung, làm bài giới thiệu chung, nộp đơn đăng ký chung v.v... mới hoành tráng chứ lị :D
Dạo này các em mới xinh bỏ *****, ko lấy thịt đè người đa số oánh bại thiểu số thì làm sao giật được cái giải rút >:)

ac............ac...........
đi đâu cũng thấy MISS HAO ..................

Anh Nhân đi thi miss hao chắc nó sẽ phải kiểm tra gender đấy :D

Đỗ Như Trang đã viết:
ava của anh Nhân là anh Nhân à ? nhìn hơi bị " bản sắc dân tộc " đấy ;;)
Hê hê em nói đúng gần hết. Cái hình ấy là anh cách đây vài tháng rồi bây giờ anh đỡ xấu hơn thế nhiều em ạ :>

Bản sắc dân tộc thì tốt chứ sao :D

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Vườn cười có tay trong rồi :biggrin:, cả box mạnh dạn đi thi đê :mrgreen:

hehe.. em đăng kí tham gia xong anh cho em con giải đặc biệt mười mấy triệu luôn anh nhé ;;) ;;) ;;) ;;)

Nguyễn Đăng Linh đã viết:
Anh Nhân đi thi miss hao chắc nó sẽ phải kiểm tra gender đấy :D

cần gì em :D .. anh Nhân chỉ việc vào cái "3 điều ước" ước cái điều ước thứ 3 í (nhưng lại áp dụng cho anh Nhân :D) thế là thành Female roài, anh ý chả bảo thế à?? :D

Chị HÀ tham gia chắc giải đặc biệt đi thi Quốc tế luốn :biggrin:

Nài, có cấm BGK đi thi đâu nhẩy :D Cho nên tớ đề cứ em Vũ Kve làm đội trưởng đội hoa hậu VC cầm cơ đi thi. Em Nhân là đội phóa, em Linh zê là cố vấn. Có 3 em này dẫn đầu thì box mình nhất định giật được giải đồng đội :D

Back
Bên trên