Lại MISS HAO

Uh, chắc tại mấy em kia đi thi mà lại thấy nguyên đám đực nên bỏ chạy hết ráo :))

Mấy em đấy ở lại mà vẫn thua :)) Thế mới đau chứ :))

Tại mấy bác giám khảo cũng bỏ chạy xút quần :))

Chỉ sợ thua cái bé trên ảnh đánh đàn hôm nọ thôi hehe

Lào thế có đi thi ko lào. Miss hay Mr thì cũng là Mờ với nhau cả :D 30/4 với 1/5 được nghỉ 4 ngày đấy, có tụ tập giề hông?

Chip lớn chị dạo này máu thế, thi Miss HAO đi chị, có tay trong tay ngoài rồi, lo rì nữa

Tay trong mời mọc mãi mà không có chị em nào dám đi thi à :(
Để 1 mình chú Nhân chú ấy giật giải quán quân à :))

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Chip lớn chị dạo này máu thế, thi Miss HAO đi chị, có tay trong tay ngoài rồi, lo rì nữa

anh Vũ nói gì thế..?? ;;) ;;)
(cái chuyện nhạy cảm này phải bàn bạc chỗ khác chứ anh :D)

Hehehe, tình hình là mem VC ai muốn tham gia vào đây nêu tên cái nhểy

Xin lỗi cho hỏi đi thi chỉ cần gửi ảnh thôi được ko (chưa đọc thể lệ thi tại vì ban đầu ko định tham dự :D). Nếu cho gửi ảnh tui gửi một pack mấy chục tấm cho BGK chấm hehehe

Đi thi chỉ cần gửi mấy cái ảnh ngon ngon thôi :D Ko phải trả nhời phỏng vấn vớ vẩn nên ngu ngu một tí vẫn có cơ hội em ạ :D

Hớ hớ chú Nhân mà gửi ảnh chắc chắn lọt vào VCK rồi :))

Lương Quốc Tâm đã viết:
Hớ hớ chú Nhân mà gửi ảnh chắc chắn lọt vào VCK rồi :))
Thế thì anh Tâm cũng có thế đoạt á hậu rồi đấy, sao anh đùa ác thế???
Nhỡ anh ấy ko lấy được vợ là tại anh đấy

tự nhiên nghĩ nếu bác nào con zai mà trông mặt thanh tú cũng đánh phấn bôi son cải trang con gái chụp ảnh không biết có ai nhận ra không nhỉ?? Như kiểu Xuân Bắc hay là anh gì trong phim "Yêu bằng cả Trái Tim" ý :D

Ảnh chú Nhân kia thêm tí tóc dài thì chả ăn đứt mấy em tiêu điểm à :D Vẻ đẹp thuần hậu chất phác bốc vác nông dân ăn điểm là cái chắc :p

Mr Hao à ý hay mình sẽ thi cong Mis HAO mình có thể làm giám khảo hehe

anh Vũ quả này là sướng nhất rồi còn gì nữa! cho em hỏi , hi thế này co phải mặc áo tắm ko, nếu có thì anh Vũ....ấy quá còn gì

Back
Bên trên