.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hum nay xem ảnh còn Chớp hồi bé:))
phải công nhận là ú ú xinh xinh trắng trắng rất lovely:x:x
chỉ tội bi h thì 8-|
thời gian sao thay đổi con người ta nhiều thế 8-|
:p
bi h thì gây gầy, đen đen xí xí :)):))
Ko được bêu xấu bạn chị nhá. Có cái mặt em càng ngày càng xí thì có. Mà lần sau nói xấu thì cũng viết hẳn ra nhá, ko cần phải dùng chữ trắng đâu. Nhót nhợn.

Trần Hoàng Kim Anh đã viết:
cho em sorry nha, ko phải em câu bài đâu....mà là em có hai tài khoản o HAO, em cho bạn em mượn 1 cái( nó chứ ko phải em ), hic hic, đừng hỉu lầm nhe
To chị vân anh : em chịu luôn ko biết ai là chị Hồ bích ngọc đâu àh, hihi thông cảm, em mới vào trường, chứ ko phải dân trường ams cũ
Đùa, vào ams mà ko biết Bích Ngọc thì phí đời em ạ b-)

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Chớp đang giận bọn tao túi bụi.ko bít phải làm sao,mà tụi tui chỉ đùa một tí thôi.vậy thông wa đây tui xin nói lơi xin lỗi sâu sắc to bốhôm nay chỉ có cái vui là anh em phát hiện ra Phong bất lưc do lời nói của chính bà xã :)):)):))(hyeo bi ngo)........hehe

Ai bảo chúng mày đùa dai quá cơ. Thui, nói chung là mai chúng mày mua bánh kẹo hoa quả đến để bồi bổ cho nó (cả tao nữa) là nó hết giận ngay mà. Có gì thì tao nói hộ cho. Hôm nay nó bảo tao là nó sẽ giận chúng mày 1 tháng đấy.

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
Thằng Bứp ăn nói hồ đồ... :(( Đấy là phu nhân Hưng râu. Với lại tao không muốn giống mày đâu... :))
Bây giờ chớp vẫn xinh mà, nước da bánh mật... Chà chà...
à
bạn Phong à
dạo này giỏi nhỉ
dám nói thế à
bôi bác vừa thôi

Bùi Quang Hiếu đã viết:
hum nay xem ảnh còn Chớp hồi bé:))
phải công nhận là ú ú xinh xinh trắng trắng rất lovely:x:x==>chuyện Chớp mà
chỉ tội bi h thì 8-|
thời gian sao thay đổi con người ta nhiều thế 8-|
:p
bi h thì gây gầy, đen đen xí xí :)):))
giỏi đấy
ông thì hơn ai
nhót hâm....................................

Thông báo với bà con một tin hơi chán: vụ dạ hội Halloween lớp mình định làm với lớp Địa bị hoãn vô thời hạn! Tại cái phòng tập sập sệ quá, không đủ tiêu chuẩn. Nghe nói mấy hôm trước còn có cái đèn từ trên nóc hạ cánh xuống, may không đáp nhầm đầu ai... :))
Hình như Hưng râu cũng có nick, nhưng chẳng ai biết cả...

Em Ứng cũng vào post bài hả? Hôm nào anh dắt anh Đoàn Duy ra cho làm quen nhé... :))
để làm j` ?8-| mà yêu cầu anh gọi rõ họ tên nhớ , ứng ứng cái đầu anh ý , tên ng` ta đang hay thế kia , hừ ............

----------

Phạm Vân Anh đã viết:
Đùa, vào ams mà ko biết Bích Ngọc thì phí đời em ạ b-)
ôi thế cơ ạ????????????????8-} choáng thế , thễ chị ý nổi tiếng lắm à? sao em k nghe tên bao h nhỉ / :-? em toàn nghe HÀN BÍCH VÂN , PHẠM KHÁNH VÂN , ...........chưa thấy ai tên ngọc cả ?

----------

hehe cho em câu bài chút , ở đây có ai thik KIM TAE HEE K ạ. ? hay SON YE JIN ??

hay SHE ?????????/

Chỉnh sửa lần cuối:

Nổi tiếng lắm em ạ.Thế em có biết Ngài là gì ko?

Đừng đầu độc các em nữa Vân Anh! Các em ý lại nghĩ không tốt lớp mình...
:))

Phạm Vân Anh đã viết:
Nổi tiếng lắm em ạ.Thế em có biết Ngài là gì ko?
đùa , em vẫn k hiểu ............8-}

----------

Đừng đầu độc các em nữa Vân Anh! Các em ý lại nghĩ không tốt lớp mình...
:))
câu này em lại càng k hiểu :-s
hehe b-)

nói chung là stop chủ đề Big Ngọc lại đê:|
buồn :-& lắm rồi:|
mà em Ứng đừng câu bài như thế nhé[-x[-xs

mà em Ứng đừng câu bài như thế nhé[-x[-x

Hiếu ơi
ông gửi 2 bài cùng nội dung kìa
kâu kinh wá!

----------

mà sao lớp mình có nhiều ảnh thế mà lại không đưa lên hao nhỉ ????
đúng là toàn người lười

Bùi Quang Hiếu đã viết:
mà em Ứng đừng câu bài như thế nhé[-x[-xs
ơ cái anh này , yêu cầu gọi rõ tên tuổi ng` ta đàng hoàng nhớ , ỨNG j` mà ỨNG , tên ng` ta là ỨNG PHƯƠNG THẢO rõ rành rành thế kia 8-}
đúng là chung 1 ruột với nhau , giống y hết anh phong , hôm nay đứng trước bao nhiêu người gọi ỨNG ơi,ỨNG ơi , aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa:-s , bẽ kinh khủng ...........

----------

à đúng roài, em có đề nghị này , lý 2 đã toàn danh ca thế này , hôm nào rảnh đi hát karaoke nha , ;;) , cho em , con hà , con diệu linh, con hồng linh bám càng với , hihih , bọn em hát cũng k thua MỸ TÂM, THANH THẢO , ........đâu đấy:>

à đúng roài, em có đề nghị này , lý 2 đã toàn danh ca thế này , hôm nào rảnh đi hát karaoke nha , , cho em , con hà , con diệu linh, con hồng linh bám càng với , hihih , bọn em hát cũng k thua MỸ TÂM, THANH THẢO , ........đâu đấy
Con Thảo nhá ! Mày ko vào topic lớp post bài mà la cà ở đây thế này à ?!! Được được ! Nhớ đấy ! [-( [-( [-(
À mà mày ơi ! Tao ko thik mỹ tâm đâu ! Đừng so sánh thế ! :| :| :|

Àh áh...:">...tình hình là lớp các anh chị định đi tham quan với lớp nào chưa ạh..:">...các anh chị có muốn đi vơi lớp A 2 bọn em ko ạh... :">...
Tình hình là anh Sơn Tinh với anh Thủy Tinh ( em ko nhớ được tên của 2 anh ạh :-| ) được hơi bị nhiều bé xinh lớp em hâm mộ ;;) ( em cũng nằm trong số đấy tuy ko xinh :)) )....cho nên...

Các anh chị đi với lớp A2 nhá... :">....

Giai L2 chỉ thích đi thăm quan với 11P1 thui. Toàn bọn mê gái đẹp :p

----------

Ứng Phương Thảo đã viết:
đùa , em vẫn k hiểu ............8-}
Thôi, mai em lên lớp chị nói cho. Chứ nói ở đây khéo có đứa lại bảo chị đầu đọc trẻ con. Đổ tiếng oan cho mình, nhợn Phong :(( :(( :((

Lâu lắm mới len đây :D
Cái thảo rất là hay la cà nhá;trong khi topic lớp thì nó vứt đấy ko thèm vô;láo b-)
tình hình là nghe các anh chị gọi nhau chả hỉu j` :(( Nhót là gì;ngài là j thế ah ???

Nhờ các ấy 1 tí nhé!

Xin thông báo: Voice of Ams <khối chiều> đã hoạt động trở lại với version 2: SOS-Share our Songs. Mọi yêu cầu xin gửi về lớp 11H2-P403 hoặc PM cho tớ nếu ko có điều kiện <nhất là các bạn khối sáng>.Hạn cuối là thứ 5 hàng tuần. Nếu gặp trực tiếp hãy viết yêu cầu cùng message ra giấy. Xin hứa mọi thông tin cá nhân sẽ tuyệt đối ko bị tiết lộ vì lí do tế nhị nào đó . :D

Cám ơn và mong nhận đc sự ủng hộ của các bạn :) .

Nhót là nickname của thằng Bùi Quang Hiếu. Còn Ngài là Hồ Bích Ngọc- người đóng vai Mỵ Nương.

Tình hình là anh Sơn Tinh với anh Thủy Tinh ( em ko nhớ được tên của 2 anh ạh ) được hơi bị nhiều bé xinh lớp em hâm mộ ( em cũng nằm trong số đấy tuy ko xinh )....cho nên.
post ảnh lên đi đã em ui:p
chưa post ảnh chưa thể nói chính xác được:-":mrgreen:

Back
Bên trên