.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Trần Hoàng Kim Anh đã viết:
chị hát song ca Tình cũ đã qua hình như là chị ý tên Mai.......àh đúng rồi.......em muốn làm wen với chị đóng vai Mị Nương (phu nhân của chàng Thủy tinh ấy)...........chị ui..........chị dễ thương lắm.........
Em về thay kính đi, cận nặng quá rồi :)):)):)):p
Chiều mai mò lên tầng 4 chị chỉ mặt PHAQ cho, nổi tiếng lắm.
Ặc, Quân thôi, mà thik thì Quân ái, chứ đừng có PHAQ Chít em mất chị VA ơi :(:)(:)((

em nghe anh phong "rùa" nói thế mà.........ai bảo anh là em cận ?????? T_T

ặc
các em fan của Phong nhĩ với Ngọc bứp vào câu khiên topic L2 lên ghê quá:p
em muốn làm wen với chị đóng vai Mị Nương (phu nhân của chàng Thủy tinh ấy)...........chị ui..........chị dễ thương lắm.........
ặc ặc
what the f................8-}8-}:|:|
Ặc, Quân thôi, mà thik thì Quân ái, chứ đừng có PHAQ Chít em mất chị VA ơi
Quân ái hoặc là PHAQ đọc là F........... :)):))
chọn 1 trong 2 đê:)):))

xin hỏi ở L2 có anh chị nào sắp đi học thầy Mạnh dạy Toefl thê ah?
EM muốn đi học, liệu có thể ghép vào lớp anh chị được ko? Em là Hiền, nik của em la linking_the_world
O, thế chỉ hỏi mỗi anh Phong gì đấy thôi ah? Thế còn anh Thủy Tinh thì seo???????

To Phương Thảo : Rất tiếc là đúng bài đấy , anh nghĩ là đoạn đầu cũng không kém thằng Joey , nhưng mừ đoạn cuối thì tập mãi không được , phải Lip thôi .... Chị Mai hát Tình cũ đã qua trình cũng cao lắm , mới chuyển vào lớp năm nay , nghe nói hồi bé đã được mấy giải thi hát quốc tế
To Hiền : Hình như lớp anh có thằng Kim Vũ đi học Toefl , không biết có phải chỗ thầy Mạnh không ( nó hát Tình cũ đã qua ) , nick là : kimkimverceti
To Quân : Believe in yourself ... hehe , tự hào chưa , Bích Ngọc được khen dễ thương , Quân Ái sướng nổ đĩa ... ẹ ....
----------
Hôm nay bất ngờ quá , chỉ phải học 2 tiết , nhưng mà lại quá đen , KT lý 5 phút giúp các bạn HS Lý 0407 xuống mồ tập thể , dự kiến thứ 5 có bài KT 3 phút ... A men ....

Ứng Phương Thảo đã viết:
mà sao mày cứ nói đểu tao thế nhỉ ?[-x , k tốt k tốt đâu cưng :))
chả lẽ chỉ vì tao chỉ sai đường cho chúng mày ư ?:| ôi k, thế này thì.........quá bất công với tao:(( , tại tao k để ý thôi mừh /:)
mày có trách mày trách con linh ý , nó dám làm con bạn mày ( tức là tao ) bị chấn thương ở chân , làm mình đang chạy nhảy tung tăng :D ,thành con khập khiễng :-s , thế mới đau
Con Thảo ! Mày vào tận đây nói xấu tao thì mày giỏi ! Mày muốn gì ? Thik gì ? Hả hả ? " Mày định chơi bà mày đấy à ?!! " Rất thik câu này của anh Bứp !
:)>- :)>- :)>- :)>- :)>- :)>-

Ặc, dạo này ngoại bang đến chơi topic lớp mình đông thế, vui hẳn lên! Chẳng bù mấy hôm giao lưu, bà con bận rộn, chỉ mỗi mình mình post bài!

Thông báo với bà con một tin hơi chán: vụ dạ hội Halloween lớp mình định làm với lớp Địa bị hoãn vô thời hạn! Tại cái phòng tập sập sệ quá, không đủ tiêu chuẩn. Nghe nói mấy hôm trước còn có cái đèn từ trên nóc hạ cánh xuống, may không đáp nhầm đầu ai... :))
Hình như Hưng râu cũng có nick, nhưng chẳng ai biết cả...

Em Ứng cũng vào post bài hả? Hôm nào anh dắt anh Đoàn Duy ra cho làm quen nhé... :))

:D.Đây roài.Chú nào có ý kiến ra hẳn lớp mà nói.Đưng nói sau lưng thê này.
To Đoàn Dệ:muốn lập fc cũng được nhưng phải nói rõ là của sao nào chớ hehe:)).Mà vụ thằng Vũ nó bị hack nick kimkim roài.Khổ cháu nó.
To Phong:ông với tôi lập bố cái fc cho Duy nhà ta chứ tôi thấy anh em mình 0=1/2 nó đâu.

chị hát song ca Tình cũ đã qua hình như là chị ý tên Mai.......àh đúng rồi.......em muốn làm wen với chị đóng vai Mị Nương (phu nhân của chàng Thủy tinh ấy)...........chị ui..........chị dễ thương lắm.........
Uh, dễ thương mà. chuyện Hot girl L2 mà lị. Em cứ hỏi "Ngài 04 - 07" thì ai cũng biêt em ạ.

Nguyễn Xuân Phong đã viết:
Ặc, dạo này ngoại bang đến chơi topic lớp mình đông thế, vui hẳn lên! Chẳng bù mấy hôm giao lưu, bà con bận rộn, chỉ mỗi mình mình post bài!

Thông báo với bà con một tin hơi chán: vụ dạ hội Halloween lớp mình định làm với lớp Địa bị hoãn vô thời hạn! Tại cái phòng tập sập sệ quá, không đủ tiêu chuẩn. Nghe nói mấy hôm trước còn có cái đèn từ trên nóc hạ cánh xuống, may không đáp nhầm đầu ai... :))
Hình như Hưng râu cũng có nick, nhưng chẳng ai biết cả...

Em Ứng cũng vào post bài hả? Hôm nào anh dắt anh Đoàn Duy ra cho làm quen nhé... :))
Sao lại hoãn "Halloween" à? Chán thế? Tưởng nó có địa điểm khác rùi chứ. Cái phòng đấy sập lâu rùi mà.
Mà mấy em này vào đây câu bài ác quá, lại còn cãi nhau nữa chứ. Fan club của thằng Bứp lộn xộn quá.

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
:D.Đây roài.Chú nào có ý kiến ra hẳn lớp mà nói.Đưng nói sau lưng thê này.
To Đoàn Dệ:muốn lập fc cũng được nhưng phải nói rõ là của sao nào chớ hehe:)).Mà vụ thằng Vũ nó bị hack nick kimkim roài.Khổ cháu nó.
To Phong:ông với tôi lập bố cái fc cho Duy nhà ta chứ tôi thấy anh em mình 0=1/2 nó đâu.
Thôi đi Bứp ơi, mày đừng có giả vờ khiêm tốn. Có cho tao, con Chớp và thằng Phong rùa ăn chè ko? Ko thì bọn tao khai hết bí mật của mày ra đấy Bứp ạ b-)

Các anh các chị các cô các chú các gì các bác uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......... Cho phép em đc hỏi ở đây đã có ai nghe thấy tên hoặc bài hát nào của anh Nguyễn Kiên Cường chưa ạ .......???Nếu chưa thì mọi người có thể vào trang web www.nguyenkiencuong.info .Hay cực kì luôn đấy ạ !Nhớ nghe bài chia tay của anh í hát với cả Phương Anh nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

có 2 em Kim anh học lớp Địa à
phân thân à:p
chị đóng vai mị nương tên là vân anh ạ?.......
nono[-x[-x
là Hồ big Ngọc tức Hyo bi Ngo :-&:-&

chị đóng vai mị nương tên là vân anh ạ?.......
Đùa chứ chị pó tay với em rồi đấy. Chả nhẽ em ko biết Ngài 04 - 07 là ai à? Thế em đã nghe đến cái tên Hồ Bích Ngọc - A Hồ bao giờ chưa? Chị nói thật nhé, dân trường ngoài còn biết tiếng biết mặt vậy mà em hoc Ams mà lại ko biết thì đến chịu thật.

Các anh các chị các cô các chú các gì các bác uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.......... Cho phép em đc hỏi ở đây đã có ai nghe thấy tên hoặc bài hát nào của anh Nguyễn Kiên Cường chưa ạ .......???Nếu chưa thì mọi người có thể vào trang web www.nguyenkiencuong.info .Hay cực kì luôn đấy ạ !Nhớ nghe bài chia tay của anh í hát với cả Phương Anh nhé !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em ơi, ko câu vớ vẩn ở đây nữa nhá, loãng topic quá. Nếu em nào muốn câu thì đi chỗ khác mà câu nhá.

hum nay xem ảnh còn Chớp hồi bé:))
phải công nhận là ú ú xinh xinh trắng trắng rất lovely:x:x
chỉ tội bi h thì 8-|
thời gian sao thay đổi con người ta nhiều thế 8-|
:p
bi h thì gây gầy, đen đen xí xí :)):))

Chớp đang giận bọn tao túi bụi.ko bít phải làm sao,mà tụi tui chỉ đùa một tí thôi.vậy thông wa đây tui xin nói lơi xin lỗi sâu sắc to bốhôm nay chỉ có cái vui là anh em phát hiện ra Phong bất lưc do lời nói của chính bà xã :)):)):))(hyeo bi ngo)........hehe

cho em sorry nha, ko phải em câu bài đâu....mà là em có hai tài khoản o HAO, em cho bạn em mượn 1 cái( nó chứ ko phải em ), hic hic, đừng hỉu lầm nhe
To chị vân anh : em chịu luôn ko biết ai là chị Hồ bích ngọc đâu àh, hihi thông cảm, em mới vào trường, chứ ko phải dân trường ams cũ

Thằng Bứp ăn nói hồ đồ... :(( Đấy là phu nhân Hưng râu. Với lại tao không muốn giống mày đâu... :))
Bây giờ chớp vẫn xinh mà, nước da bánh mật... Chà chà...

Back
Bên trên