.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

To VA : Hát nhép có đoạn cuối thôi mừ , các bác cứ nói làm em nó ngượng , hehe .... Nhưng đoạn đầu tao hát không khiếp à , đố tìm được ku nào cùng tuổi hát được như thế ( thần công nổ kìa !!!!)
Tình hình là đang thiếu tiền , chắc phải làm chủ trì Ngọc Công Công 's Fan Club để kiếm tí đỉnh ... Khổ chủ đâu , lên tiếng đi chứ

Đoàn Duy đã viết:
To VA : Hát nhép có đoạn cuối thôi mừ , các bác cứ nói làm em nó ngượng , hehe .... Nhưng đoạn đầu tao hát không khiếp à , đố tìm được ku nào cùng tuổi hát được như thế ( thần công nổ kìa !!!!)
Tình hình là đang thiếu tiền , chắc phải làm chủ trì Ngọc Công Công 's Fan Club để kiếm tí đỉnh ... Khổ chủ đâu , lên tiếng đi chứ
Uhm, Lipsync King 50% Đoàn Duy đừng khiêm tốn :)):)) Mà mấy hôm sau vẫn thấy ca cẩm bài ấy, 8-| Nhưng hát hay thật ;) Lip tẹo, lần sau bí mật thui, ăn vụng phải chùi mép chứ ;;) :> :)) :))
Ngọc Bứp ơi, :-? thuê tao làm chân bảo vệ với ;;) :)) :)) Nghèo quá :| b-)
Khổ chủ vẫn chỉ là mới chữa bệnh mù thôi, mình nói sai 1 nửa thôi :p:p:p
Có nhiu` em thế này, năng lên đi chứ ;;);;):>

Mẹ, cu Ngọc Bứp đúng là 1 bước lên sao, pó tay với thằng này rùi. Mà Chớp ơi, tao với mày làm dịch vụ 1080 về thằng Ngọc Bứp đi, kiếm tí chút.

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Xuân Phong có phải là anh Sơn Tinh ko ah?
Vai diễn của anh rất ấn tượng

chết thật.........chết thật........anh ngọc đâu lên tiếng đi chứ............yêu cầu dịch vụ 1080 về anh Bứp free nha.......

Phùng Anh Quân đã viết:
Uhm, Lipsync King 50% Đoàn Duy đừng khiêm tốn :)):)) Mà mấy hôm sau vẫn thấy ca cẩm bài ấy, 8-| Nhưng hát hay thật ;) Lip tẹo, lần sau bí mật thui, ăn vụng phải chùi mép chứ ;;) :> :)) :))
Ngọc Bứp ơi, :-? thuê tao làm chân bảo vệ với ;;) :)) :)) Nghèo quá :| b-)
Khổ chủ vẫn chỉ là mới chữa bệnh mù thôi, mình nói sai 1 nửa thôi :p:p:p
Có nhiu` em thế này, năng lên đi chứ ;;);;):>
Anh Quân nhá, nói linh tinh, ông Ngọc lại bảo iem ko biết giè, thế đấy, đền đê. :(( :(( :((
Lip có 1 tẹo nhưng mà trông không sơ hở, thế là nghệ thuật rùi còn gì mấy anh chị, chưa biết mặt mũi anh Quân thế nào, chẳng lẽ phản cảm đến mức không thể đưa lên sân khấu hay sao mà chỉ được làm vai quần chúng thế ạ, chời, thế mà khoe. Hôm nào anh iem mình đi xiem mặt đê:)) :)) :))

Mày làm anh ý ngượng,ko dám gặp nữa đấy link ơi:))

Chiều mai mò lên tầng 4 chị chỉ mặt PHAQ cho, nổi tiếng lắm.

----------

Hì, em yên tâm, giai L2 toàn đứa mặt dày, có biết ngượng là gì đâu. Mà khéo cái box này phải đổi thành:" Bứp and Phong rùa 's fan club" mất. Ngại quá, giờ đi đâu cũng thấy mấy em hỏi giai L2 thế này.:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Ko hỏi giai lý 2 nữa,hỏi mấy chị thoai :))
Chị nào hát song ca tình cũ đã qua ý nhey ???Em ngại đọc ,hình như mấy trang trước cóa thì phải :p

chị hát song ca Tình cũ đã qua hình như là chị ý tên Mai.......àh đúng rồi.......em muốn làm wen với chị đóng vai Mị Nương (phu nhân của chàng Thủy tinh ấy)...........chị ui..........chị dễ thương lắm.........

Cái kim anh,ko vô 0508 củng cố lực lượng lớp địa lại nhảy vô đay đầu tiên.Chết chết !!!!

hallu các anh chị, em quá choáng vì topic các anh chị đã lên tới 91 trang , ôi trời ơi, bái phục bái phục , I-)

Đoàn Duy đã viết:
anh hát bài j` thế ? đừng bảo em anh hát bài STAY THE SAME , 8-} , em là em quá hâm mộ bài đấy ý 8-|

----------

cái chị hát TÌNH CŨ ĐÃ QUA hay đúng k ?:> , mà trông chị ý có vẻ máu, hihi :D
cái anh hát cùng cũng cool phết chứ đùa đâu;;)
chết thật lý 2 nhìu nhân tài quá ..................:|

----------

mà anh Hưng "râu" đóng vai TT k có YM à ? thời đại này vẫn có người tiền sử à ? :)) , anh này , chết chết , chưa chạm nổi tay vào thời đại văn minh thế này , vẫn còn cổ quá , :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Thảo ơi,câu nó vừa,tao còn chen với.Sao lại có vụ anh hưng ko có ym,hay mày lại nghe đểu ở đâu thía :))

Hồ Thu Hà đã viết:
Thảo ơi,câu nó vừa,tao còn chen với.Sao lại có vụ anh hưng ko có ym,hay mày lại nghe đểu ở đâu thía :))
ờ thì............:-s hôm nay lúc dưới sân trường , tao nghe chúng mày nói là anh HƯNG k có YM mà :eek: , ủa thế k phải à
rõ ràng có 1 đứa nói thế mà :-?

mà sao mày cứ nói đểu tao thế nhỉ ?[-x , k tốt k tốt đâu cưng :))
chả lẽ chỉ vì tao chỉ sai đường cho chúng mày ư ?:| ôi k, thế này thì.........quá bất công với tao:(( , tại tao k để ý thôi mừh /:)
mày có trách mày trách con linh ý , nó dám làm con bạn mày ( tức là tao ) bị chấn thương ở chân , làm mình đang chạy nhảy tung tăng :D ,thành con khập khiễng :-s , thế mới đau

Ứng Phương Thảo đã viết:
ờ thì............:-s hôm nay lúc dưới sân trường , tao nghe chúng mày nói là anh HƯNG k có YM mà :eek: , ủa thế k phải à
rõ ràng có 1 đứa nói thế mà :-?
Chắc mày nghe nhầm chúng nó nói sag anh Bứp roài,đính chính lại là mấy anh lý 2 ko mù net đâu :))

hehe, mình có vô ủng hộ lớp mình rùi chứ........khỏi lo.........thấy topic này đáng để vào nên vô .......gì mà chết.......

Ứng Phương Thảo đã viết:
mà sao mày cứ nói đểu tao thế nhỉ ?[-x , k tốt k tốt đâu cưng :))
chả lẽ chỉ vì tao chỉ sai đường cho chúng mày ư ?:| ôi k, thế này thì.........quá bất công với tao:(( , tại tao k để ý thôi mừh /:)
mày có trách mày trách con linh ý , nó dám làm con bạn mày ( tức là tao ) bị chấn thương ở chân , làm mình đang chạy nhảy tung tăng :D ,thành con khập khiễng :-s , thế mới đau
Đường nào???Vớ vẩn nào.Ai nói đểu mày :DMày có đi họp đoàn hôm thứ 4 ko thì bảo tao,tao có việc nhờ.Iu mày nhắm cơ:x:*

----------

Trần Hoàng Kim Anh đã viết:
hehe, mình có vô ủng hộ lớp mình rùi chứ........khỏi lo.........thấy topic này đáng để vào nên vô .......gì mà chết.......
Thế,vô ủng hộ lớp tớ đi,lang thang trên này ko tốt đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:

chẳng lẽ có ma bắt àh ? hehe........tớ thấy vẫn tốt chán...........lý 2 04-07 đúng là nhìu nhân tài ghê.

Back
Bên trên