.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Đoàn Duy đã viết:
Hở , chú này mất trí nhớ à , tao , Phong và Chí Trung là 3/5 trụ cột vắng mặt , right ? [-x
Hôm nay lý 2 tiếp tục có trận thắng trước đội A15 Ngô Sỹ Liên với tỉ số 9-5 , thêm một trận đấu tưng bừng nữa , trận đấu này bên lý 2 có đúng 5 cầu thủ và đội bạn thì thay người liên tục + mua tận 4 bình nước để bơm mana , máu :))
L2 dạo này đá lắm thế thì có lẽ A2 cũng phải tập tành tí vậy chứ ko bị vượt mặt thì đau lắm
Mà ông ĐDuy bảo Xuân Phong sang cái box lâp đôi bóng 0407 của tôi lập thành lập danh sách tuyển trường đi nào.Ah mà nhớ bảo nó cố gắng thu hút ít tiền tài trợ nhé

Đoàn Duy đã viết:
Hở , chú này mất trí nhớ à , tao , Phong và Chí Trung là 3/5 trụ cột vắng mặt , right ? [-x
Hôm nay lý 2 tiếp tục có trận thắng trước đội A15 Ngô Sỹ Liên với tỉ số 9-5 , thêm một trận đấu tưng bừng nữa , trận đấu này bên lý 2 có đúng 5 cầu thủ và đội bạn thì thay người liên tục + mua tận 4 bình nước để bơm mana , máu :))
Các chụ cột vắng mặt mà thắng thì cần xem lại xem trụ cột có đúng là trụ ko, :)) Hay cột phụ lại là cột trụ :)) hoặc là đối thủ quá có trục trặc, kiểu như mất 5/5 trụ cột :)) Đùa tý, nhưng thắng là hay rùi ;) Chúc mừng =D> :)>- (hơi bon chen)
Tiền tài trợ là vấn đề muôn thuở mà mọi ban ngành đều vất vả lắm :)) mới có và thường là tự túc :(

Phùng Anh Quân đã viết:
Các chụ cột vắng mặt mà thắng thì cần xem lại xem trụ cột có đúng là trụ ko, :)) Hay cột phụ lại là cột trụ :)) hoặc là đối thủ quá có trục trặc, kiểu như mất 5/5 trụ cột :)) Đùa tý, nhưng thắng là hay rùi ;) Chúc mừng =D> :)>- (hơi bon chen)
Tiền tài trợ là vấn đề muôn thuở mà mọi ban ngành đều vất vả lắm :)) mới có và thường là tự túc :(
Thằng Quân này đàn bà con gái ko biết đá bóng thì ngậm mồm lại

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai Thành Sơn đã viết:
L2 dạo này đá lắm thế thì có lẽ A2 cũng phải tập tành tí vậy chứ ko bị vượt mặt thì đau lắm
Mà ông ĐDuy bảo Xuân Phong sang cái box lâp đôi bóng 0407 của tôi lập thành lập danh sách tuyển trường đi nào.Ah mà nhớ bảo nó cố gắng thu hút ít tiền tài trợ nhé
Thằng Phong dạo này đi đâu rôi ý chẳng thấy mặt mũi đâu cả

Bác Chí Trung câu bài lắm quá. Nhưng công nhận câu của bác chất thật, vỗ tay hoan hô bác cái.

Chúc mừng các chú lí 2 lại được Mr Lam Sơn CN. Xin thông báo, lí 1 đổi cả GVCN lẫn GV lí. :)) tin vui nhất hè này :D

Chú Trung đc đấy, rất đáng làm đệ tử của anh. :))

Oh my god, thế là tin báo tử đã về. Lại bị đầy đọa thêm 1 năm nữa rồi bọn mày ơi. Chết mất.

thế giới này, chỉ có 25% dân số thích đá bóng thui, trong đó có 10% ko thích lắm, và có 15% là thực sự thích thui :)):)) hẻo lắm, bởi 30% dân số ko thích thể thao nữa cơ :)):)) Và 45% dân số ít tậpk TDTT :))
ủa, tưởng thầy Sơn Cn là chuyện tất nhiên chứ, đầu năm lớp 10 thầy tuyên bố là sẽ dẫn các em đến DH mà, quên rùi sao pà con :-/ Tức là còn 2 năm nữa, nếu ko có ji` thay đổi, thế nhưng, nếu thầy cô nào hắc hơn làm Cn lớp mình thì chắc ji` đã tốt hơn hở.

Đoàn Duy đã viết:
Tao có mất trí đâu, rõ rằng là hôm đây ko thiếu, nếu bảo thiếu thì càng sỉ nhục lớp Tin quá, cái gi dúng thì thôi chứ
HAHAHAHAHAHAHAHAHAHA

bà con ơi trang nghenhac.info hoạt động lại rùi nhưng sao ko down dc bài hát về vậy nhỉ
to Ngọc Anh: email để mày lập nick gunbound là gì vậy???

tao vẫn down đc bình thường mà nhưng mà vào cái trang đấy chậm lắm

thế giới này, chỉ có 25% dân số thích đá bóng thui, trong đó có 10% ko thích lắm, và có 15% là thực sự thích thui hẻo lắm, bởi 30% dân số ko thích thể thao nữa cơ Và 45% dân số ít tậpk TDTT
vậy tao hỏi mày là trong cái lớp này thì bao nhiêu % thằng ko thik bóng đá và bao nhiêu % thằng ko thik thể thao/:)
còn chuyện thầy Sơ Vin làm chủ nhiệm là chuyện đương nhiên rồi(trừ khi lớp hoặc ban phụ huynh của lớp có mâu thuẫn đối với thầy thì mới đổi GVCN thôi:D)

Bùi Quang Hiếu đã viết:
vậy tao hỏi mày là trong cái lớp này thì bao nhiêu % thằng ko thik bóng đá và bao nhiêu % thằng ko thik thể thao/:)
còn chuyện thầy Sơ Vin làm chủ nhiệm là chuyện đương nhiên rồi(trừ khi lớp hoặc ban phụ huynh của lớp có mâu thuẫn đối với thầy thì mới đổi GVCN thôi:D)
Phức tạp quá, tao dek biết, đi mà hỏi "bọn nó" :| :|
Mà đừng có viển vông, đời nào.....[-x
Bác nàp thứ năm tới trường Hóa học thì báo tin chính xác cái, em ko rõ giờ giấc. Cảm ơn trước :>

Hi u dirty guys :))

After my sucking summer, everythin' 's just messed up, but I'm still ok and 've passed lightly 2 HLS's classes, k :)) :)) :))

Play more guys, summer lefts shorty !!!

chú Kim hôm nay bùng học thêm Hóa cô Thu nhá:D
Phức tạp quá, tao dek biết, đi mà hỏi "bọn nó"
Mà đừng có viển vông, đời nào.....
dek biết thì đừng có phát biểu linh tinh[-(

Anh em ơi, tổ chức đi đâu chơi tiếp đi, sắp vào học đến nơi rồi......... Hè này tớ ở nhà và chỉ có học Tiếng Anh.... Hic

"
Tin mùi mẫn đồn đại ko biết có thật hay ko là ......Nghe hơi sến :p
Mai rất đau bùn vì vụ bye-bye vì Phong chạy theo Thảo.....() nên buồn lắm.ko ăn ko ngủ..và ....lo lắng cho con gái yêu ......bố mẹ bạn ý ...đã.quyết định tạo cơ hội cho đôi trẻ
"

=> Thế mà từ trước tời giờ tôi vẫn coi ông là bạn đấy Quân ạ...

To Quân ái: Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe. Ko biết gì thì câm mồm đi cho thiên hạ nó được nhờ nhá: Phong nào chạy theo Thảo? Đúng là thông tấn xã vỉa hè.

=> Cám ơn Vân Anh nhiều lắm, cậu vẫn là bạn tốt!

Nguyễn Tuấn Phan đã viết:
bà con ơi trang nghenhac.info hoạt động lại rùi nhưng sao ko down dc bài hát về vậy nhỉ
to Ngọc Anh: email để mày lập nick gunbound là gì vậy???
email: [email protected]
Mày hỏi làm gì.
Mà lần sau có gì thì nhắn tin cho tao thôi.

cho kon iem bon chen với! cho iem hỏi mí bác ở lớp có "ku" nào tên Hải hoh?

Back
Bên trên