.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

cho kon iem bon chen với! cho iem hỏi mí bác ở lớp có "ku" nào tên Hải hoh?

lớp anh có 1 đứa tên là Trần Minh Hải nhưng nó ko vào topic này bao h đâu:|

2 P : đã bảo tin đồn đại mờ, tớ chỉ là người dẫn trích và tóm gọn ý thui;) , mà vẫn là bạn đấy thui, Bạn cùng lớp, chưa bít có hơn thế ko :-/ , nhưng cầm áo đồng phục của tớ 3 tháng rùi đấy, vào năm chưa có áo nghe.:))
8h sáng thứ 5, trong năm ai đăng kí thi Hóa thì đến xem SBD + thi luôn, ko đến là có chuyện đấy, thầy sẽ nắm cái danh sách những thằng nào bỏ thi....:-$
Mờ thi xong, đề nghị ai có khả năng thì hoài niệm lại 1 trân War3 :D:>

các bác cho em hỏi bao giờ lại tập trung vậy??

8h sáng ngày 30/7 tại cổng trường Ams:D

album lớp mình có ảnh mới đấy:D
mọi người vô đó xem đi

Summer ends fucking soon
I had so much plans and probs, why didn't I solve them all, hix

To Quân ái: Nếu chưa biết là tin thật hay tin vịt thì đừng có nói cứ như là mình biết chính xác 100% rồi đấy. Nghe ngứa tai lắm.
To all: Sorry mọi người vì mới post tạm được từng đấy ảnh. Tui sẽ cố gắng post nốt. Nhiều ảnh hay lắm :)) :))

Phạm Vân Anh đã viết:
To Quân ái: Nếu chưa biết là tin thật hay tin vịt thì đừng có nói cứ như là mình biết chính xác 100% rồi đấy. Nghe ngứa tai lắm.
To all: Sorry mọi người vì mới post tạm được từng đấy ảnh. Tui sẽ cố gắng post nốt. Nhiều ảnh hay lắm :)) :))
Mày post ảnh đẹp đẹp một chút, nếu ko xấu mặt anh em lắm
=; =; =; =; =; =; =; =; =; =;

Yên tâm đi, tao có nhiều ảnh đẹp lắm, nhất là ảnh couple tiêu điểm của L2 :)) :)) Nhưng phải post từ từ :)) :)).Post luôn 1 lúc mất hay.

To Quân: Chấm dứt ngay cái màn tung tin vớ vẩn ấy đi, tớ ghét nhất đấy. Hôm nào tập trung yêu cầu mang áo đi cho tớ, tớ sẽ gửi lại áo cho cậu... Nhớ đấy!

Phạm Vân Anh đã viết:
Yên tâm đi, tao có nhiều ảnh đẹp lắm, nhất là ảnh couple tiêu điểm của L2 :)) :)) Nhưng phải post từ từ :)) :)).Post luôn 1 lúc mất hay.
Thôi! Mày post hết lên đi, xem một lúc mới sướng

Uầy, đừng có post lung tung thế chứ :(

hehe lớp mình có bạn nào đi họp offline 05-08 and 04-07 ko vậy?
to vân Anh còn ảnh gì hay thì post nốt lên cho anh em xem với

hình như là ko:D(bài này là câu trả lời hay là bài câu:D)

Ngô Chí Trung đã viết:
hehe lớp mình có bạn nào đi họp offline 05-08 and 04-07 ko vậy?
to vân Anh còn ảnh gì hay thì post nốt lên cho anh em xem với
Chú thấy các em 05-08 lại sáng mắt lên rồi chứ gì? Đi với anh. Anh em mình cùng chí hướng. :)) :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:
2 P : đã bảo tin đồn đại mờ, tớ chỉ là người dẫn trích và tóm gọn ý thui;) , mà vẫn là bạn đấy thui, Bạn cùng lớp, chưa bít có hơn thế ko :-/ , nhưng cầm áo đồng phục của tớ 3 tháng rùi đấy, vào năm chưa có áo nghe.:))
8h sáng thứ 5, trong năm ai đăng kí thi Hóa thì đến xem SBD + thi luôn, ko đến là có chuyện đấy, thầy sẽ nắm cái danh sách những thằng nào bỏ thi....:-$
Mờ thi xong, đề nghị ai có khả năng thì hoài niệm lại 1 trân War3 :D:>
Thằng MD, 7h tập trung mà dám tung tin là 8h, lại còn ko mang bút chì nên ko thi đc. Tao ko thi đc là do mày đấy Quân ạ.

Ui joi, sao lại trách tớ, thì 8h bắt đầu thi mà, tớ 8h kém 15 mới mò đến, lặn ra ngoài trường mua bút chi` nữa rồi, lẹ vào phòng => viết xong tên trường lớp vẫn còn 6' mới đến h thi mà ;)
Thế bác Hiếu ko thi được sao ? đến muộn 5' vẫn cho vào mà :( Hôm nọ, tớ được chị Huyền Anh thông báo 8h mà. Mà đề thi cũng dễ lắm, chỉ tội lớp mình chả mấy ai đến :(

Thôi Bành, mày tức làm gì cái thằng đấy.
To all: Báo cáo các bác là e đã cố gửi nhg máy cứ làm sao ấy, gửi mãi mà chả được chỗ còn lại nên e sẽ cóp sang USB rồi nhờ người khác post hộ. Mọi người chịu khó chờ nhá.

Tiên Sư Đời

Back
Bên trên