.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

=D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D> =D>
Chúc mừng tập thể lý 2 đã có thêm 1 nữ , chúc mừng cá nhân Phong Rùa :-$ ....

To Quân ái: Biết thì thưa thốt, ko biết thì dựa cột mà nghe. Ko biết gì thì câm mồm đi cho thiên hạ nó được nhờ nhá: Phong nào chạy theo Thảo? Đúng là thông tấn xã vỉa hè.

[-x VA mới là người ko bít .... ko tin thì cứ hỏi P ý, nguyên nhân chia tay đấy 8-|
Mà thui, tớ chẳng bít ji` đâu 8-| Nói nhiu` quá, có người bảo câu lắm :-s Mệt /:)
Chúc mừng L2 thêm sự xáo động lớn :)):)) và mong là ko quá lớn :>

To Quân ái: Chẳng nhẽ tôi lại gọi thằng Phong vào đây đối chất. Tôi đảm bảo 100% thằng Phong nó đọc xong bài trên thì nó sẽ hết nhìn mặt ông luôn. Cho nên tôi khuyên ông 1 câu: hãy câm mồm lại trước khi cả cái lớp này phải căm ghét ông đến cực độ ( đương nhiên là trừ NGÀI ).

Chỉnh sửa lần cuối:

Chuyện Phong và Mai chia tay không nên đem bàn ở đây , chuyện riêng của nó , nhưng mà tôi là người biết rõ nhất , đương nhiên không phải vì chạy theo Thảo A1 , Quân Ái đừng phát ngôn bừa bãi [-x
Thứ 2 vừa rồi lý 2 lại có trận thắng xuất sắc 8-5 trước Tin mặc dù thiếu 3/5 trụ cột =D> =D> =D> =D> =D>

Thứ 2 vừa rồi lý 2 lại có trận thắng xuất sắc 8-5 trước Tin mặc dù thiếu 3/5 trụ cột
vỗ tay chúc mừng các chú:D
=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>
mà mọi người cho hỏi mấy cái ảnh mà Mr Sơ Vin giữ thì lấy kiểu chi:-/

hahaha, nếu chia tay như thế thì buồn cười thật, 1 lúc có mấy người có sao đâu mà phải chia tay.

Bành Trung Hiếu đã viết:
Của thằng Hà là JoJo cơ mà, LL xinh hơn. Mà Ngọc Anh cứ đi quảng cáo thế này chắc định cưa anh nào lý2 à, để mình giúp cho nhé. ;)
Ko dám! Đụng đến L2 để mà rụng răng ah? Đùa thế thôi! Tớ quyết định đi tu rùi! Bây giờ theo chủ nghĩa độc thân an nhàn hơn. Yêu đương làm gì, rách việc lắm! Chẳng qua cái Lê NA là bạn thân tớ, lại học L2, cái lớp mà suýt nữa thì tớ cũng vào nên tớ ghé qua hỏi thăm mọi người thế thui!

To Quân ái: Chẳng nhẽ tôi lại gọi thằng Phong vào đây đối chất. Tôi đảm bảo 100% thằng Phong nó đọc xong bài trên thì nó sẽ hết nhìn mặt ông luôn. Cho nên tôi khuyên ông 1 câu: hãy câm mồm lại trước khi cả cái lớp này phải căm ghét ông đến cực độ ( đương nhiên là trừ NGÀI ).
Lâu lâu mới thấy một đứa post bài ngu kinh!

hahaha, nếu chia tay như thế thì buồn cười thật, 1 lúc có mấy người có sao đâu mà phải chia tay.
Tay này...tặc tặc.....sau này vi phạm chế độ hôn nhân mất :)):))
Mà thui, ko cần quan tâm chuyện quá khứ, vẫn đề là chuyện ji` đã sảy ra cũng sảy ra rùi, năm sau lớp mình sẽ đông hơn....và....sẽ có 1 người được ngồi một mình, ko bít là ai nhẩy, mà chỗ ngồi năm tới....ko đến nỗi là bị thầy tự ý xếp chứ :(

Thằng Quân nói lạ , bao giờ thầy chả chăm lo đến chỗ ngồi cho học sinh :))
Có đứa nào đăng ký lấy ảnh chưa , tao có quả ảnh mắt tỏa sát khí vãi khiếp :)) , nhưng mà tao ghét chụp ảnh nên cũng đang phân vân lấy hay để lại cho thầy làm kỷ niệm :))

Bạn thân của bác - Lê Ngọc Anh đang cầm 1 cái , bác hỏi mượn nó , nghe xong nhờ chuyển cho bác Thanh cùng lớp , hồi trước cũng hứa là thu đĩa thì cho mượn :) , cảm ơn trước nhé

Duy thu xong rồi àh, đăng kí mượn cái, xếp thứ mấy ko bít ;) ;)
nhưng hình như đầu năm thì như năm ngoái :D:D Thoải mái ;) Nhưng chắc là học kì sau thì sự đâu vào đó, mong là năm mới có sự lạ (mong manh) ;):D:D

To A Hồ: Mày dám nói câu đấy với tao thì kể ra mày cũng gan tày trời đấy. Cả cái lớp này ai chả biết Ngài là mày. Còn thằng Phong thì nghe thấy tên mày là phát khiếp, đảm bảo đêm ko ngủ được. Mà nếu mày muốn bảo tao ngu thì khi nào gặp cứ nói thẳng với tao, đừng có nói cho sướng mồm như trên này, gặp tao thì tao đố mày dám nhắc lại câu trên đấy, tao chả ngại gì mày đâu.

chú duy bao giờ vứt anh muợn cái đĩa nghe thử xem mày hát đến trình độ nào,cần thì tao sao luôn cho

Anh sao ra 4 đĩa rồi , 2 đĩa đã cho mượn , mai đi học thêm lý anh quảng cho 1 cái
Cái bài Tình là ánh sao thì tắt bass với surround đi mới nghe được giọng tao :)) , bài đấy thu lỗi

Thứ 2 vừa rồi lý 2 lại có trận thắng xuất sắc 8-5 trước Tin mặc dù thiếu 3/5 trụ cột =D> =D> =D> =D> =D>[/QUOTE đã viết:
trận đó đâu có thiếu trụ cột nào đâu, cả đội hôm đấy đá rất cố gắng và thành quả có được là điều đương nhiên thôi

Hở , chú này mất trí nhớ à , tao , Phong và Chí Trung là 3/5 trụ cột vắng mặt , right ? [-x
Hôm nay lý 2 tiếp tục có trận thắng trước đội A15 Ngô Sỹ Liên với tỉ số 9-5 , thêm một trận đấu tưng bừng nữa , trận đấu này bên lý 2 có đúng 5 cầu thủ và đội bạn thì thay người liên tục + mua tận 4 bình nước để bơm mana , máu :))

lớp bọn mày dạo này đá bóng nhiều nhỉ

khi nào gọi a2 đi đú với

Back
Bên trên