.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Nếu năm tới, tui chuyển sang L2 liệu có được quan tâm như cái bạn Mai kia ko nhỉ? Lớp Nga năm tới có mấy người chuyển đi, không biết có được xếp vào L2 ko nữa?
em mà xinh như avatar thì... hay nhỉ. Mà hình như biết mặt rồi thì phải.

thằng Bành này cứ xưng anh em như thật ý
lớp Nga có nhiều đứa chuyển thế cơ à thế lớp mình có ai chuyển đi ko?

à à , chị Ngọc anh lớp nga có cái avatar như anh Hà lớp tin nên em cứ tưởng nhầm giữa 2 người :))

Nguyễn Minh Trang đã viết:
à à , chị Ngọc anh lớp nga có cái avatar như anh Hà lớp tin nên em cứ tưởng nhầm giữa 2 người :))
oach!!!!!!!!!!!1
ko pe' có những hiu lầm đáng iu nhờ?

tui chuyển sang L2 liệu có được quan tâm như cái bạn Mai kia ko nhỉ?
nó còn tùy thuộc vào tính tình của cậu nó như thế nào:)
mà các bác cho em hỏi năm sau lớp mình học phòng nào nhỉ:-/

chắc là phải lên tầng 4 thôi
Bạn Ngọc anh cứ yên tâm thế nào chẳng đc tiếp đón tử tế công dân lý 2 nhiệt tình lắm

Nếu năm tới, tui chuyển sang L2 liệu có được quan tâm như cái bạn Mai kia ko nhỉ? Lớp Nga năm tới có mấy người chuyển đi, không biết có được xếp vào L2 ko nữa?
thế thì chắc là đặt thành NA A, NA B và NA C :)):))
mà các bác cho em hỏi năm sau lớp mình học phòng nào nhỉ:-/
năm sau hình như học trên tầng 4 :( Mờ đầu năm mới bít chính thức pà con ạ ......
nhân số năm sau có lẽ vẫn ko đổi :|

Bạn Ngọc anh cứ yên tâm thế nào chẳng đc tiếp đón tử tế công dân lý 2 nhiệt tình lắm
8-}8-}:(:)((
thế thì chật lắm đây:(:)((
mấy cái lớp trên tầng 4 ngoài phòng 409 ra thì các phòng khác hình như chỉ đủ cho mấy lớp có khoảng 35 h/s:(:)(((chen nhau chắc):(:)((

Lớp chật mà có vài bạn miss thì cũng đc. :))

Này, tui nhỏ lắm sao mà kêu "em" ngọt dữ zay ta? Đùa tí thui, chứ tui ko chuyển sang L2 được đâu! Tương lai sáng lạn đang ở lớp Nga, ko nỡ giã từ. Mà chuyển đi, có con gái đấy! Mà Bành này, Mỹ Dung gửi lời nhắn thế này nè: đừng có mà mơ miss nữa, kẻo cái gì đấy thì ... đến gặp "chị" mà hỏi! HÀ....

Ấy quên, avarta của chị đâu có giống của anh Hà chứ Trang! Chỉ cùng là Linsay thui! Mà dạo này, ít nghe LL quá! Nhớ quá đi mất. Thêm nữa,xin cám ơn sụ quan tâm của các bác L2 nhé! Em là dân thể thao nên ngoại hình của ... thể thao lắm! Hì...

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Ấy quên, avarta của chị đâu có giống của anh Hà chứ Trang! Chỉ cùng là Linsay thui! Mà dạo này, ít nghe LL quá! Nhớ quá đi mất. Thêm nữa,xin cám ơn sụ quan tâm của các bác L2 nhé! Em là dân thể thao nên ngoại hình của ... thể thao lắm! Hì...
Của thằng Hà là JoJo cơ mà, LL xinh hơn. Mà Ngọc Anh cứ đi quảng cáo thế này chắc định cưa anh nào lý2 à, để mình giúp cho nhé. ;)

Mà Ngọc Anh cứ đi quảng cáo thế này chắc định cưa anh nào lý2 à, để mình giúp cho nhé.
thế nhỡ là anh Bành thì hay nhẩy=)):)):))

Anh Nhót thì còn hay hơn. Mà sao đứa nào đổi tên box lớp mình thế hả bọn mày?

Năm học mới thì tên mới càng hay chứ ;)
Tin chính xác là cả nhà cùng =D> =D> =D> =D> Bạn Mai sắp chuyển đến lớp mình, chuyện này tin chính xác luôn, và theo tin nữa thì gián tiếp có liên quan đến Phong ;;)
13 nữ :)>-

Mà sao đứa nào đổi tên box lớp mình thế hả bọn mày?
cái nàylaf ku Duy Sương đấy:D
Tin chính xác là cả nhà cùng Bạn Mai sắp chuyển đến lớp mình, chuyện này tin chính xác luôn, và theo tin nữa thì gián tiếp có liên quan đến Phong
13 nữ
hô hô lại thành tin thật rồi:-"
vui nhỉ:p

Tin mùi mẫn đồn đại ko biết có thật hay ko là ......Nghe hơi sến :p
Mai rất đau bùn vì vụ bye-bye vì Phong chạy theo Thảo.....:)D) nên buồn lắm.ko ăn ko ngủ..và ....lo lắng cho con gái yêu ......bố mẹ bạn ý ...đã.quyết định tạo cơ hội cho đôi trẻ :)):)):))

Bọn mày nghe đâu ra mấy cái tin vớ vẩn đấy thế hả?

Bành Trung Hiếu đã viết:
Bọn mày nghe đâu ra mấy cái tin vớ vẩn đấy thế hả?
Hỏi chuyện ji` ? tin nào ? nhiu` tin lắm...muốn hỏi ji` nói rõ đi chứ
Còn tin về nhân mới thì khá là chính xác, và hình như là đã làm xong thủ tục chuyển trường và sắp nhập học ấy chứ ;)
Và tho tin nữa (lắm tin thật) là bạn Mai ấy quậy lắm :D

Back
Bên trên