.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Chịu ông thầy của mấy bồ thật đó! Mà này, đáng lẽ ra phải đổi tên cái topic này chứ nhỉ? Lớp L2 có 12 con gái rùi cơ mà! Ah wen, hỏi bạn Hiếu cái, lớp ấy chỉ có hai Hiếu thui hay là còn Hiếu nào nữa! THấy cái Lê NA bảo là Hiếu nào đấy lớp nó học siêu lắm mà ko phải là Bành, thế thì là ấy hả Bùi?

:">
ko phải tớ đâu
lớp tớ có 3 Hiếu thằng kia là Nguyễn Ngọc Hiếu nhưng nó chẳng lên net bao h đâu:D
Uh mà sao mãi ko thấy L2 có cái sao nào cho topic lắm trang này nhỉ? Trong khi topic lớp Nga nhạt nhẽo thế mà cũng 4 sao rùi cơ đấy! Hà, hà.
trong topic này thì câu bài là chính thì có sao để làm gì hả cậu:|

Trước hết, chúc mừng bạn Quân lên làm mod nhé! Vào BTT hả?
ùu`, cảm ơn bạn Ngọc Anh nhìu ;)
Ngọc Hiếu thực ra là có lên nét, có chơi điện tử, nhưng chẳng qua là ít thui, nhưng đúng là nó chưa đăng kí TV HAO.

Chán nhỉ! Hôm nào phải làm quen với bạn ấy cái! Học hành như thế thì lên HAO làm gì cho nó hỏng người!

Hay hay, câu nói hay nhất trong ngày :)):)):)) Đúng là hỏng ra thật :)):)):))
mà quen bạn ấy khó lắm , trừ phi có sự trợ giúp ;;) ;;)

Vào HAO còn đỡ hỏng người hơn lên Chat Room , mà thực ra trên này có điều kiện giao lưu nhiều hơn với các bác cùng trường cùng khối , cũng tốt đấy chớ :)) .
Dạo này lớp mình ngừng đá rồi thì phải , chẳng thấy gọi điện cho tao gì cả , thằng Phong Rùa lên báo cáo kết quả tập huấn cái ..

Hix hix hì ......ì hà hà, ặc ặc, chả.... bít thế ....nào nữa, ban đầu ...thấy hơi hơi ngộ, nhưng .....càng nghị càng thấy.... buồn cười :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Hôm nay.... nghe có đứa phao tin ..... bạn Ngọc Mai ;;) ở A2 Kim Liên ý ;;) sắp ...chuyển đến ... học cùng lớp mình.... năm tới 8-} :)) :)) :)) :)) .......

bạn Ngọc Mai ở A2 Kim Liên ý sắp ...chuyển đến ... học cùng lớp mình.... năm tới
ối giời8-}
phải xem hàng thế nào đã rồi mới xét duyệt sau:mrgreen:

ối giời8-}
phải xem hàng thế nào đã rồi mới xét duyệt sau:mrgreen:
8-} ;;) Thì đấy, mà Nhót cẩn thận đấy ;;) , 8-| "có một người vẫn yêu một người, vẫn đợi chờ...":D:))

Thì đấy, mà Nhót cẩn thận đấy , "có một người vẫn yêu một người, vẫn đợi chờ..."
chả hiểu mày nói gì cả:-/
con Đao bảo Mr Sơ vin hẹn cả lớp 15/7 này đến trường
giờ giấc thì tao quên mất rồi để hỏi lại đã
hay đứa nào biết thì nói luôn :|

tin đấy là đúng đấy bạn đấy sẽ chuyển vào lớp mình năm nay

bạn gái hồi trước của thằng Tính Phong ấy hả:-/

To Hiếu: tớ đâu có ý bảo bọn ấy là sao đâu? Chẳng qua tớ chỉ thấy việc lên HAO thực ra cũng chẳng có gì hay lắm, ngoại trừ việc câu bài nhiều thì tớ nói thế thuui! Nếu có gì động chạm, bỏ wa nghen!

HE giờ là sự trở lại của ban biên tập chương trình thể thao ... Ngày hôm nay tiền đạo Henry đã trở lại trong trận đấu giữa tuyển 10-11 lý 2 và tuyển 12-XY Toán 1 , kết quả cuối cùng là trận hòa 4-4 , Henry gặp phải một chấn thương nhẹ ở mắt khi bị đội trưởng đội bạn phá bóng giữa mẹt :))
Như vậy là Lý 2 sắp có thêm 1 nữ nữa à , bis bis !!! =D> =D>

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

thêm 1 nữ nữa thì là 13 heng:)):)):))
13 gilrs vs 40 boys
40 là số khá đẹp
còn 13 thì [-([-(
:D:D

Chán nhỉ! Năm tới ko dc học cùng L2 nữa! THế là mất cơ hộik làm wen với Mai rùi! Thui thì hôm nào kéo Mai lên lớp tớ chơi nhé!

Topic đổi tên rồi ! Bis bis ! Mặc dù Mod đã quên dùng Vietkey :)) , nhưng dù sao cũng là một sự đổi mới , coi như chào mừng bạn nữ mới đến và chào mừng niên học 05-06 ạ ....

8-} 8-} Hóa ra là tin thật ah 8-} Càng hay ;;) Cái này là tình cũ ko rủ cũng tới8-}
15/7 đến trường là vì...hix hix, hình như Thành Phố năm nay có quyết định chính thức về việc học hè, nên chắc là các trường từ đây giã từ 1 tháng của mùa hè để hs đi học hè :-s /:) /:)
Số 13 có sao, mê tín quá Nhót ơi [-(
(mong là bạn ý ko nhập học vào ngày thứ 6 :)) :)) :)) )

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Chán nhỉ! Năm tới ko dc học cùng L2 nữa! THế là mất cơ hộik làm wen với Mai rùi! Thui thì hôm nào kéo Mai lên lớp tớ chơi nhé!
oài , Mai nào hả anh :eek: :)) , tự nhiên thấy anh Hà xưng hô ngoan ngoãn dễ sợ :))

lý 2 lại thêm 1 chị rồi :)) , năm nay lớp các anh phá vỡ truyền thống , nhiều con gái phết nhỉ , chỉ bổ béo cho mấy anh 8-} 0:) :))

Mà thực ra lớp nào thì số học sinh nam và nữ ko bị chênh lệch nhiều ạ
( xin thông báo bây giờ là 2h30 sáng , ko ngủ được ... )

lại còn thông báo!!!!!!!!!!1h hiện lù lù kìa kìa!!!!!!!!
nghĩ đến anh DUy nhiu wue!!!!!!!!!lú rồi trang ơi=))

Back
Bên trên