.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

vừa nghe thằng Đạt Anh bảo là:
con Đao bảo( lại con Đao) 10-7 này học Lý buổi đấu tiên chẳng biết thế nào nữa:(

Học lúc mấy giờ ??? Nói đi nói lại nghe như chuyện đùa, chả bít có giống lần trước ko nữa, đến đợi rồi lại về /:)/:)/:)

Rồi rồi , anh em bình tĩnh , đằng nào gần đến ngày cũng sẽ có người báo , nếu không chờ nổi thì gọi điện hỏi Lan Đao hay thầy Sơn ấy

Nguyễn Tuấn Phan đã viết:
các anh thấy avatar mới của em thế nào???hay chứ hả??? :)
Phải như của anh đây này.

Cái ảnh của Bành tớ thấy ở đâu rồi ý, mà ko nhớ, nhưng chắc chắn là trên HAO :( hơi bị trùng hén ;)
Giao cho Duy nhé, giúp các bạn lượm lặt thông tin chính xác rồi post lên đây hộ cái ;)

Ngộ nhất có lẽ là ava của Phan, hay nhất là của Nhót, chắc sến nhất là của tớ :)):)):)):))

Dù là danh hão, nhưng tớ kêu gọi mọi người bầu chọn cho topic lớp mình vài cái sao đi, chẳng có sao nào :(:(:( Quá sức buồn :(:):)((

to Quân:ko phải là sến nhất mà là chuối nhất
bao giờ phải đến trường thế?

he he he lâu lem' roai` mới gặp chú Trung dạo nay` chú biến đi đâu đấy??

dạo này anh có đi đâu đâu nhưng mà vào chẳng biết viết cái gì cả

Cho đến ngày hôm này thì, hix hix, cái tin 10/7 chắc là tin đồn mất rồi, hỏi mà đứa nào cũng ngơ ngơ ngác ngác, .... Mệt....

Chính thầy Sơn nói với bố tao là 10/7 bắt đầu mở lại lớp học thêm , vịt nào mà vịt ....

nhưng lịch như thế nào chính xác là mấy giờ
ko vịt àm ko cho bít cụ thể thông tin hì khác gì vịt:-L

Nghe phụ huynh nhà mình nói thì đúng là 10/7 học, nhưng à ậm ờ mãi thế này, lần trứoc chính thầy hẹn cả lớp mà con` chẳng thấy tăm hơi thầy đâu, nữa lần này mơ hồ quá => coi như là tin vịt rồi con` ji`, ko thì là tin ảo chắc :)):))

học thêm gì mà chẳng có lịch liếc gì cả thì đi học thế nào
Mà dạo này bon lớp mình còn đá bóng ko thế sao ko thấy gọi tao?

Trước hết, chúc mừng bạn Quân lên làm mod nhé! Vào BTT hả? Lâu lém mới vào khóa mình xem! Mà mọi người nè! Thế vẫn chưa có tin gì đi học sao? Tớ hỏi thầy Sơn của mấy bồ rùi mà thầy cũng chỉ ậm ờ, chẳng biết đâu mà lần.

Tớ hỏi thầy Sơn của mấy bồ rùi mà thầy cũng chỉ ậm ờ, chẳng biết đâu mà lần.
đấy là cách làm việc của Mr Sơ Vin mà:))
luôn muốn mọi người được bất ngờ:))

Chịu ông thầy của mấy bồ thật đó! Mà này, đáng lẽ ra phải đổi tên cái topic này chứ nhỉ? Lớp L2 có 12 con gái rùi cơ mà! Ah wen, hỏi bạn Hiếu cái, lớp ấy chỉ có hai Hiếu thui hay là còn Hiếu nào nữa! THấy cái Lê NA bảo là Hiếu nào đấy lớp nó học siêu lắm mà ko phải là Bành, thế thì là ấy hả Bùi?

Uh mà sao mãi ko thấy L2 có cái sao nào cho topic lắm trang này nhỉ? Trong khi topic lớp Nga nhạt nhẽo thế mà cũng 4 sao rùi cơ đấy! Hà, hà...

Back
Bên trên