.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Duy sương cũng đi nghỉ mát đi, về spam còn oách hơn ấy chứ :)):))
Mà anh em ơi, 10/7 thông tin chính xác xem nào, tôi kêu gọi ai bít thầy nói ji` thì bật mí cả lớp cùng bít. Mà thầy cứ đi đâu ấy nhỉ.

Mà thầy cứ đi đâu ấy nhỉ.

hơ nghe Hà Nội nó đồn là ông Sơn đi trông thi Đại học đến 10-7 mới về (có thể là ông Sơn làm đề nên bị giam :p)

:)):)):))
Tin tức tụi này phong phú thật, liệu có mấy % khả năng chính xác đây :-/
Đề nghị câu ít thui mọi người ơi.

Tin tức tụi này phong phú thật, liệu có mấy % khả năng chính xác đây
Đề nghị câu ít thui mọi người ơi.

hơ anh chắc chắn với chú là tin ông ý đi đến 10-7 là chắc chắn 100% còn lý do thì he he he chắc là 60% :D

no no
Ko phải , cần hỏi là hỏi hôm 10/7 như thế nào cơ, chuyện riêng của thầy thì liên quan ji` đến mình.

Đen quá các bác ạ , định đi thu Đừng làm nỗi đau thêm dài nhưng mà bài đấy chưa có , Lương Bằng Quang chỉ có mỗi Nắng sân trường , tôi đang phân vân Nắng sân trường hay Chiếc lá tình yêu , bài nào đây ???? Vẫn biết mọi người nghe chán hai bài đấy rồi nhưng mà giữa một đống nhạc VN rẻ tiền của Ưng , AXN , ... thì chỉ có thể nhặt được mấy bài của LBQ hoặc Đăng Khôi thôi ...
Hi vọng có thể hát Đừng làm nỗi đau thêm dài trong giao lưu của 10 lý 2 ....

Lậm rồi Duy ơi, nghe những bài mới mà chán còn hơn nghe bài hay mà nhàm rồi
Nhưng tùy cậu thui, chúc may mắn.

Đoàn Duy đã viết:
Đen quá các bác ạ , định đi thu Đừng làm nỗi đau thêm dài nhưng mà bài đấy chưa có , Lương Bằng Quang chỉ có mỗi Nắng sân trường , tôi đang phân vân Nắng sân trường hay Chiếc lá tình yêu , bài nào đây ???? Vẫn biết mọi người nghe chán hai bài đấy rồi nhưng mà giữa một đống nhạc VN rẻ tiền của Ưng , AXN , ... thì chỉ có thể nhặt được mấy bài của LBQ hoặc Đăng Khôi thôi ...
Hi vọng có thể hát Đừng làm nỗi đau thêm dài trong giao lưu của 10 lý 2 ....
Hâm
nhạc VN ko rẻ tiền bây giờ thì mày đi thu mâyys bài nhạc dỏ ấy:))

Nè, cho hỏi tí nghen! Con gái L2 đi đâu hết rùi mà ko thấy lên nhẩy? Thêm nữa, mấy bác này, bao giờ thầy Sơn đi dạy thì báo cho tui một tiếng nhé! Định xin học thầy, chẳng rõ có được ko?
Ah, chưa chắc đã bật được đâu bạn Quân ah? Cứ chờ khi nào bạn có sao vàng rồi hẵng nói. Dân 04-07 làm mod nhiều lắm!

Nè, cho hỏi tí nghen! Con gái L2 đi đâu hết rùi mà ko thấy lên nhẩy? Thêm nữa, mấy bác này, bao giờ thầy Sơn đi dạy thì báo cho tui một tiếng nhé! Định xin học thầy, chẳng rõ có được ko?
Ah, chưa chắc đã bật được đâu bạn Quân ah? Cứ chờ khi nào bạn có sao vàng rồi hẵng nói. Dân 04-07 làm mod nhiều lắm!

bạn Ngọc Anh up ảnh lên 1 phat' đi
anh em sẽ cố gắng giúp :p

Sao phải up ảnh chứ? Mà hầu hết lớp ấy đều biết mặt tớ rùi mà! Nếu muốn biết mặt thì gặp mặt nói chuyện tiện hơn chứ, sao cần up ảnh lên mà chi? Tớ nói có phải ko nhẩy? Chán con gái L2 wa! Dạo này gọi cho cái Lê Ngọc Anh mãi mà ko được?
Ấy, lại wen. Cái Ngọc Anh lớp ấy được lắm đứa thích lắm hả?

Ấy dza , khoe hàng tí , hôm nay vừa đi thu cái đĩa xong , mình hát đơn có mỗi bài Tình là ánh sao còn hát đôi Tình cũ đã qua và hát ba Chuyện chàng cô đơn :))
To Nguyễn Ngọc Anh : Lê Ngọc Anh được nhiều người thích à , thông tin ở đâu thế :> , khéo lý 2 lại có hot girl thì bỏ xừ :)) ....

:)):))
Tớ đang đợi, nhưng ko dám bật bạn NA đâu ;)
Cả hai NA lớp mình thì bạn NA muốn hỏi bạn nào ???

Nguyễn Ngọc Anh đã viết:
Sao phải up ảnh chứ? Mà hầu hết lớp ấy đều biết mặt tớ rùi mà! Nếu muốn biết mặt thì gặp mặt nói chuyện tiện hơn chứ, sao cần up ảnh lên mà chi? Tớ nói có phải ko nhẩy? Chán con gái L2 wa! Dạo này gọi cho cái Lê Ngọc Anh mãi mà ko được?
Ấy, lại wen. Cái Ngọc Anh lớp ấy được lắm đứa thích lắm hả?[/QUOTE]
Nếu là con gái chơi với nhau thì có thể chứ còn con trai thì ko có đâu. :)

Đoàn Duy đã viết:
Ấy dza , khoe hàng tí , hôm nay vừa đi thu cái đĩa xong , mình hát đơn có mỗi bài Tình là ánh sao còn hát đôi Tình cũ đã qua và hát ba Chuyện chàng cô đơn :))
To Nguyễn Ngọc Anh : Lê Ngọc Anh được nhiều người thích à , thông tin ở đâu thế :> , khéo lý 2 lại có hot girl thì bỏ xừ :)) ....
Kinh kinh, chú thu đĩa rồi vào WC ngồi nghe 1 mình. :)) :)) :))

Bành Trung Hiếu đã viết:
Kinh kinh, chú thu đĩa rồi vào WC ngồi nghe 1 mình. :)) :)) :))
Thèng này sỉ nhục bạn bè là ko tốt [-x [-(

Back
Bên trên