.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: Lý 2 và 40 boys_11 girls.

Ấy ấy , bác Bành xấu tính quá :)) , vào năm tao không dạy mày hát nữa :)) , sư bố cái thằng năm ngoái toàn chạy theo bắt mình dạy bài Tình yêu lung linh :))

Đoàn Duy đã viết:
Ấy ấy , bác Bành xấu tính quá :)) , vào năm tao không dạy mày hát nữa :)) , sư bố cái thằng năm ngoái toàn chạy theo bắt mình dạy bài Tình yêu lung linh :))
:)):)):)) Thật ah ??? hay đấy, bùn cười :)):)):))
Lanh tanh bành ... hay thật :)):)):))

các bạn có ai biết bao giờ tập trung thì cho tớ biết nhé
Cám ơn nhiều

Giờ X ngày Y tháng Z năm T sẽ tập trung, biết :
X thuộc [0,24]
y thuộc [1,31]
Z thuộc [1,12]
Còn T là 2005 ;) :D:D:)):))
Ah quên, hỏi cái, lớp 11 tập quân sự phải mặc cả quần áo và mũ bộ đội sao ??? :( Tệ thật, nghe nói thế, phải sang 0306 hỏi mới được.

Đừng đùa thế chứ! Ai bắt mặc thế hả? Như lớp 10thui. Năm ngoái chị tui học lớp 11 vẫn mặc quần áo bình thường mà! Ah, cám ơn các bác quan tâm. Nếu hỏi được thì cho hỏi cả hai NA luôn! Nhưng mà tớ cũng lại biết cả hai NA đấy rùi mà! Bạn Bảo ngồi sau cái NA Lê phải ko? Thế sao ko bít tớ nhỉ?
Nghe danh bác Đoàn Duy hát hay đã lâu mà chưa được thọ giáo. Hôm nào cho tớ mượn cái đĩa mới thu nghe thử nhe!

NA có nhớ hôm hội trường 3/2 ko ? Cái thèng cao kều mặc quần bò, sơ vin hát ấy, :)):)):)) Mà cái quần ấy hơi ngắn với Duy :)):))

Đ M Đ D!! Em xin anh T uốn! Anh có làm DVD thu giọng anh đang "làm tình" làm tội nhau thì em giúp anh phần Scream cho... oh ..yeah... anh thu cái phò kia đé o ai thèm nghe!!
Lại là tao đây ehehehe thủ dâm

Đ M Đ D!! Em xin anh T uốn! Anh có làm DVD thu giọng anh đang "làm tình" làm tội nhau thì em giúp anh phần Scream cho... oh ..yeah... anh thu cái phò kia đé o ai thèm nghe!!
Lại là tao đây ehehehe thủ dâm

Lại chú Duy [-(
Bạn Bảo ngồi sau cái NA Lê phải ko? Thế sao ko bít tớ nhỉ?

nó k lăng xê cậu cho tớ [-x

Phùng Anh Quân đã viết:
Giờ X ngày Y tháng Z năm T sẽ tập trung, biết :
X thuộc [0,24]
y thuộc [1,31]
Z thuộc [1,12]
Còn T là 2005 ;) :D:D:)):))
Ah quên, hỏi cái, lớp 11 tập quân sự phải mặc cả quần áo và mũ bộ đội sao ??? :( Tệ thật, nghe nói thế, phải sang 0306 hỏi mới được.

Sủa thế này thì lặn đi cho nước nó trong

À mà hôm nay trời mưa có đá bóng không đó
Chỉ sợ các chú đá thua rùi đổ tại sân trơn
Đúng là .... dầm đổ tại ...
Hahahahahahahahahahahahahahahahahaha

Dạo này mải vụ thu đĩa nên bỏ liền mấy trận của đội , hình như lớp mình vẫn thắng đều thì phải :)) , nghe thằng Đỏ nói hôm trước thắng hóa 3-0 . Mà hôm nay đá sao chúng nó không gọi tao nhỉ , chết , tình hình là từ chính thức thoái hóa xuống dự bị rồi 8-} , phải đi tập lại với lớp ngay không thì :-s

To bạn Quân: tớ ko có "diễm phúc" được nghe bạn Duy hát. Hôm ấy, ở một lúc chán wa, té đi chơi luôn.
To Bảo: nó ko lăng xê tớ mà mới chỉ lăng xê cái Chi lớp tớ thui chứ gì?

Ô ô , bọn này cõng rắn gà nhà , kêu gọi được cả bác lớp Nga vào xỏ xiên mình , thủ đoạn tàn nhẫn , đúng là ác hơn thú .....
Thằng Hải Duy dạo này return đi phá phach lung tung bằng account của ku Quốc Hưng , làm mình chửi nhầm mấy lần , bây giờ thì rõ rồi ....

các anh thấy avatar mới của em thế nào???hay chứ hả??? :)

:)):)) Phan tìm được cái ava ngộ hết chỗ nói, công nhận là đẹp :p
Gà nhà tự cắn nhau còn rồi thì rắn cắn thêm mấy phát cũng ko đau bằng đâu ;) :p:-B

mẹ
đíu có gì mới cả
cho hỏi 10-7 này tập trung phải ko?
mà lịch học thêm ở lớp như thế nào rồi?
hôm trước tao thấy con Đao bảo là đi học Hóa cô Thu rồi thế mà nhiều đứa tao hỏi chả biết
chả hiểu sao nữa?

Lớp L2 cũng học Hóa cô Thu hả? Học ở đâu? Bao giờ zay? Có gì báo tui với. Liên lạc qua nick này nhé: ngocanhnguyen89.

Back
Bên trên