.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Đi cầu thang chỗ lớp 11 tin ấy vừa kín lại dài :))

mai kéo A Buối đi từ dưới lên cho khoái :))

Lê Phương Dzung đã viết:
Kính thưa các đồng chí lớp Lý 2. Đi cầu thang theo như tôi nhớ là nghi lễ truyền thống của Hái hoa chúng tôi chứ nhỉ ^^ Nó thành trò chơi dân gian của các đồng chí từ khi nào thế ?!
Thưa đồng chí, nếu tôi ko nhầm thì DSBA có từ hết sức lâu đời và chính tôi cũng là 1 nhân chứng lịch sử :)) chứ đâu phải của Hái Hoa các đc :D

----------

Trần Ngọc Lân đã viết:
Đi cầu thang chỗ lớp 11 tin ấy vừa kín lại dài :))

mai kéo A Buối đi từ dưới lên cho khoái :))
Ông Lân cứ giả vờ, ra chỗ 11Tin vì có em Linh chứ gì :))

:)>- Đảng ta thật vinh dự khi có một nàng tiên HÁI HOA viếng thăm;;)
Rất hâm hạnh được đón tiếp và đưa tiễn Nàng Tiên về nơi an nghỉ cuối cùng tại Nghĩa trang Hái Ly do đồng chí A khoái Ng Hải Ruy làm quản lý:>

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay Dũng tôi đã có n~ biểu hiện vô học với đc A Khoái, vì thế tôi xin chính thức xin lỗi đc tai đây ( *** xin lỗi ngoài đời nó ịt chết). Mong các cấp trên xem xét giảm nhẹ tội tình :D

Sáng nay đen éo chịu đc, đầu sáng mất sách văn, cuối sáng mất q? tiếng Anh .Có đc chí nào nhặt đc quyển vàng vàng Princetonreview for Toefl IBT thì xin đưa tôi, rất cảm ơn. Các em học buổi chiều lớp mình là 11H2 hay 10H2 nhỉ?

Buổi chiều là toán 2:-?
Hình như thằng Vũ Nháo nó cầm hay sao ý mà:-s :-? ???tao ko rõ lắm...
Hôm nay A Khoái và A "Ngọ" đang từ game online Audision chuyển thành VLTK rồi sang Taken 10 chơi trên "Ps 3" hay VL...
ịe, hôm nay là ngày cười hay sao ấy, ở trường cười luòi ruột, về nhà cười lòi cả một số thứ khác nữa:)) ...đêk biết mai còn sức mà đi học ko nữa/:) 8-| ...

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Hôm nay Dũng tôi đã có n~ biểu hiện vô học với đc A Khoái, vì thế tôi xin chính thức xin lỗi đc tai đây ( *** xin lỗi ngoài đời nó ịt chết). Mong các cấp trên xem xét giảm nhẹ tội tình :D

Sáng nay đen éo chịu đc, đầu sáng mất sách văn, cuối sáng mất q? tiếng Anh .Có đc chí nào nhặt đc quyển vàng vàng Princetonreview for Toefl IBT thì xin đưa tôi, rất cảm ơn. Các em học buổi chiều lớp mình là 11H2 hay 10H2 nhỉ?

Tao thấy rồi may cho mày là tao còn ở lại chờ ... :">

Tao đưa cho bố đĩ rồi mai đến mà lấy

Tao cam chu ai. Sang nay may va thang Hoang Anh di nhanh qua khong kip goi. Tao pha hoai no xong roi.

Sorry phong tieng viet dang hong

----------

To Nguyen Ngoc Anh:http://www.missuniverse.com/delegates/2006/files/JP.html

----------

bio.sps

----------

Day moi goi la Hoa hau chu. Hoa hau Duc day. Mai Phuong Thuy la cai dinh

Tình hình Đảng anh em nên kết nghĩa với mấy em lớp Văn Các em cũng tinh thần đảng bộ ra phết ... Đề nghị đc TBT cho ý kiến...

Đồng chí bí thư Phong thân mến! Tôi vô cùng cảm ơn lời mời thân mật của đồng chí! Tuy nhiên, vì rất nhiều lý do, tôi không thể tự quyết. Còn phải chờ phiên họp thường niên của 11 Văn. Và quan trọng hơn là còn sự biểu quyết của Đảng SVCMGLH của các đồng chí!
Vì thế, chúng ta đành để việc này qua một bên!
Tôi muốn hỏi đồng chí là vào ngày 24 tới, Đoàn trường đi Bảo tàng thì có phải mặc đồng phục không! thêm nữa, có phải mang $ không???
Xin đồng chí có câu trả lời sớm qua văn bản hoặc gửi điện thông báo!
Xin cảm ơn đồng chí!

Em ơi, bố em mai kiểm tra bọn anh... Các em sang cứu lớp anh với...
Có phải bố em đâu??? Bố em là thầy Thái cơ! IU THẦY NHẤT! :x
Em thì em nghe mấy anh chị lớp trên gọi thầy Liêm là bố Liêm thì em gọi theo ! như là nik í! giống thầy Khí Quyển! :-s
Bọn em cũng sắp kiểm tra rồi, cứu mình còn chưa xong....
nói chung là tôi xin gửi lời chào quyết thắng tới các đồng chí!
==================================

Xin phép các anh chị Lý 2 cho em hỏi nhờ: Chị Lê Phương ZDung có phải là bí thư lớp 12 Hóa 2 năm ngoái không???
Nếu đúng thì em chào chị!
Chị đang ở BG à???
Chị học trường nào rùi???
:D
============================================

@ a. Hưng: anh biết làm Photoshop à???

Chỉnh sửa lần cuối:
rất tiếc, trước giờ kt Văn ngày hôm nay, cú liêm đã bị đứt lưỡi, các đ/c có thể nghe thấy tiếng còi cứu thương hú mà... hy vọng sắp tới cú có thể lick được, mong ngày về của anh. V/v hôm nay đ/c Anh Ngọc có những hành vi thô bạo bộc phát ***** hiểu tại sao, nên tôi đã cho công văn gửi xuống Bộ thanh tra VH-TT, họ đồng ý giáng cấp Au của đ/c từ Đường phố xuống Vỡ Lòng, từ Vỡ Lòng xuống VL! Nghĩa là đ/c bị giáng 2 cấp. Nhân đây là việc đ/c Hoàng Anh và đ/c Anh Ngọc bắt nạt đ/c Vũ (thành viên cao cấp của Đảng ta, đang cầm trong tay rất nhiều bộ gen quý giá và có khả năng phối giống rất tốt!) là một điều đáng lên án. Đ/c Hoàng Anh đã được xử, đ/c Anh Ngọc thì lại bật chống lại người thi hành công vụ, TBT tôi cũng không đánh đ/c Anh Ngọc, nghĩa là tôi trắng án. Đ/c Anh Ngọc có thể chuộc lỗi bằng cách tìm những bộ gen khác trong vòng một tuần hoặc các hiện vật có giá trị tương đương. Bạn Lân có ý xúc phạm và hành vi bạo loạn khi đòi cho TBT là tôi DSbA, tôi rất không đồng tình và sẽ có biện pháp chế tài rất nặng. Tôi thu cái gì sẽ báo sau... Bộ bài magic hộp sắt đâu nhỉ? :D
[Đóng] au chuyển sang tekken...

Chỉnh sửa lần cuối:
Các đồng chí cần phải có một Bộ Luật nghiêm chỉnh để trừng phật những đồng chí có thái độ .
Tôi xin cung cấp những luật sau:
1.Khi online họp Đảng bộ cần phải sơvin nghiêm chỉnh(kể cả quần đùi)
2.Không được nói tục làm ảnh hưởng đến các thành viên trong Đảng
3.Không được spam kiểu vô học.Phải spam kiểu có học
4.Phát biểu theo quy định,không phát biểu linh tinh

Đây là 1 số ý kiến mong các đồng chí đống góp.

To Hoa :uh anh biết làm Photoshop 1 ít thôi mà

em Hoa: em hoàn toàn có thể gửi tin nhắn trong HAO cho những người em muốn
đối thoại :)
mong em đừng làm cho tpoic lớp anh trở nên lạc đề như thế :)

Không cần nghe lời thằng Hiếu đâu. ANh cũng biết làm Photoshop, mở lại 1 số trang trước để xem.

ho* ho*, em Hoa này dc nhieu dc có cảm tình quá nhi? tôi đề nghị các dc tuong thuat la qua trinh can luoi của dc cú liêm để tôi còn nắm bắt dc tình hình

Đề nghị đồng chí Hoàng Anh đọc rõ Bộ Luật .Không nên có những hành động nông nổi đụng đến lòng người như việc spam
To iem Hoa:add nick yahoo cua anh nè Paralle_lines

Yêu cầu các đc không nên để tình cảm đỳ lý trí, bàn chuyện riêng khi họp TW.
@phong: kết nghĩa nào?? :|
Chỉ muộn 1' mà không được nộp bài, tau cú môn Văn rồi đấy :|X-(

Back
Bên trên