.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

hờ, cái này...
Nghịch trong câu của em là động từ, không phải tính từ
Nghịch là một động từ nói tới những hành động dại dột, trẻ con.

Còn vô lý là một từ em dựa trên tên lớp của các anh: Lý!
Vô lý là trái với lý lẽ thông thường, không có sức thuyết phục, gây cho người khác sự bất ngờ vì không hiểu sao những thứ đáng ra phải thế này thì nó lại là thế khác! Nói tóm lại là trái với tự nhiên và mọi quy luật

Nghịch (v) vô lý (adj) có nghĩa là những hành động dại dột, trẻ con của những người đáng ra phải hành động có suy nghĩ gây cho kẻ khác sự bất ngờ và phẫn nộ!

hừm, nói như em ở trên thì có vẻ hơi căng thẳng :-/

:)) đọc bài trên thì anh bó tay rồi, đ/c Vũ nghe mà học tập và nghiêm túc sửa đổi đi nhá để em ý nói thế, ngại quá ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
xin phép các đồng chí cho Bìu tớ hỏi mấy đồng chí sáng nay bắn CS với lớp tớ đã bắn hết sức chưa hay còn thả để bọn tớ biết đường mà tập để ko thua nhiều quá lần sau...:D

Lại Hồ Nhật Hoa đã viết:
hờ, cái này...
Nghịch trong câu của em là động từ, không phải tính từ
Nghịch là một động từ nói tới những hành động dại dột, trẻ con.

Còn vô lý là một từ em dựa trên tên lớp của các anh: Lý!
Vô lý là trái với lý lẽ thông thường, không có sức thuyết phục, gây cho người khác sự bất ngờ vì không hiểu sao những thứ đáng ra phải thế này thì nó lại là thế khác! Nói tóm lại là trái với tự nhiên và mọi quy luật

Nghịch (v) vô lý (adj) có nghĩa là những hành động dại dột, trẻ con của những người đáng ra phải hành động có suy nghĩ gây cho kẻ khác sự bất ngờ và phẫn nộ!

hừm, nói như em ở trên thì có vẻ hơi căng thẳng :-/
Nói thế ng` ta lại bảo con gái lớp Văn đanh đá mày! :D
Chỉ cần bảo lần sau anh đừng ngáng chân em thế, em đau thì chắc anh cũng chả sung sướng jì :>

Chỉ cần bảo lần sau anh đừng ngáng chân em thế, em đau thì chắc anh cũng chả sung sướng jì
Đùa chứ cả làng vỗ tay chứ nhỉ =D>=D> =))=))
còn về TH thàng Kym Vũ lớp anh em bảo là ngáng chân thì cũng ko hẳn :))
hình như lúc đấy là nó đang định bước qua thôi ^^
@ Hoa: Anh Lạy em ^:)^
ở trên lớp anh đã mệt với Mr Liêm rồi ^:)^
đừng giảng giải cái gì ở đấy nữa
(em khách sáo quá cứ phải cảm ơn suốt làm đek gì ^:)^
lại còn CHXHCN VN nữa =))=)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết, mai họp về các vấn đề gì ý nhỉ, hình như thay TKB tôi vẫn chưa thèm xem :-s

chiu chiu. bắn chết các đ/c phát biểu linh tinh cho tôi! láo! tôi xin thưa với toàn đảng ta là không có tội của tôi! Đ/c bành láo! đề nghị bạn Tùng bìu ăn nói lịch sự, không thì tôi cũng xin phép liệt bạn Bìu vào danh sách đen cần đc thanh toán trước khi khóa sổ để làm Đảng của tôi phát triển. Các em lớp Văn cũng không cần nhảy Au ở trong này, vụ việc này xét ở ngoài, Đảng ta còn đang bức bối vì Tổng bí thư bị một số phần tử có âm mưu phản loạn! Bọn này Láo vl!
[Đóng] tất, không chừa một... đ/c nào cả!

Nguyễn Hải Duy đã viết:
chiu chiu. bắn chết các đ/c phát biểu linh tinh cho tôi! láo! tôi xin thưa với toàn đảng ta là không có tội của tôi! Đ/c bành láo! đề nghị bạn Tùng bìu ăn nói lịch sự, không thì tôi cũng xin phép liệt bạn Bìu vào danh sách đen cần đc thanh toán trước khi khóa sổ để làm Đảng của tôi phát triển. Các em lớp Văn cũng không cần nhảy Au ở trong này, vụ việc này xét ở ngoài, Đảng ta còn đang bức bối vì Tổng bí thư bị một số phần tử có âm mưu phản loạn! Bọn này Láo vl!
[Đóng] tất, không chừa một... đ/c nào cả!
Tôi hoàn toàn nhất trí với đc haiDuy. Yêu cầu các đc nên tôn trọng đc haiDuy, tuy đc haiDuy hơi vl thái quá. Mà các đc xử sự thế nào mà lại để các em chê là nghịch vl??:-?
Lớp ta tổ chức giải Au mà sao không có thông báo với tôi???;;);;)

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ hơ, tình hình tôi thấy là 2 em lớp văn tên cung x văn qua :X, đè nghị dc Banh học hahf tử tế ko dc lên 4zon, tôi đề nghị cách chức dc Bành vì tội phỉ báng các dc khác. Và biểu dưng tinh thần spam có văn hóa của dc Bành

VL quá:)>-

----------

@ Anh Ngọc: ưu tiên cho đồng chí kiểm hàng trc đấy:)>- ;;) cố đúc nhanh lên rồi sang tên cho tôi;;) :-$

Tình hình câu bài ác liệt quá :| tôi nghĩ có khi ta phải đổi thành Sơvin Kách Mạng sì pam hội ;;);;):))
@Bờ cu: Yêu cầu đc thực hiện ngay việc đổi lại tên topik

@ Hoa: Anh Lạy em ^^
đừng giảng giải cái gì ở đấy nữa

anh Hiếu ơi, Em Van ANH, anh đừng Lạy em. Em đã CHẾT đâu???
:))

các anh cũng học Văn Bố Liêm à???
Hồi trước em có đú đởn lên 03.06 chơi thấy một topic của lý 2 viết về mấy chuyện của lớp, thấy có cả một bài tặng Bố Liêm.
Bố có con xe đen trông chất thật!
-----------------------------------------
kính thưa các đồng chí trong Đảng Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội,
đến với đại hội Đảng của các đồng chí, tôi rất lấy làm vinh hạnh vui mừng!
Vui mừng trước sự phát triển, lớn mạnh của Đảng Sơvin, trước tình đoàn kết, thân ái, giúp đỡ lẫn nhau của các đồng chí!
Nhân danh cá nhân tôi, xin chúc Đảng ta khó khăn nào cũng hoàn thành, nhiệm vụ nào cũng vượt qua. Hoàn thành xuất sắc các mục tiêu đề ra để xứng đáng là một Đảng kiểu mẫu, một Đảng dân chủ và trong sạch vững mạnh, là người anh em đồng chí thân yêu với Đảng các nước khác, là chỗ dựa tin cậy, là lá cờ đầu của phong trào Cách mạng của thế giới!
Gửi đến các đồng chí lời chúc tốt đẹp nhất và lời chào thân ái nhất!
Xin chúc đại hội của chúng ta thành công rực rỡ!=D>
Nhiệt liệt, nhiệt liệt, nhiệt liệt!=D> =D> =D> =D>

Xin cám ơn toàn thể đại hội!

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bờ cu: Yêu cầu đc thực hiện ngay việc đổi lại tên topik
hum nào gặp nó onl thì mới bảo được ^^
ko fai cứ muốn là đc ^^
Tình hình câu bài ác liệt quá tôi nghĩ có khi ta phải đổi thành Sơvin Kách Mạng sì pam hội
đảng ta sì pam nhưng mà là high quality chứ ko fai là spam vớ spam vẩn :>
rất nhìu bài khá dài + chất lượng đấy chớ :>

đề nghị đ/c lông không quảng cáo khi họp hội nghị![đóng] chán, chuyển qua [đụt] được không?

:)) :)) Tình hình Đảng anh em nên kết nghĩa với mấy em lớp Văn :)) :)) Các em cũng tinh thần đảng bộ ra phết :)) :))... Đề nghị đc TBT cho ý kiến... :))

anh Hiếu ơi, Em Van ANH, anh đừng Lạy em. Em đã CHẾT đâu???

các anh cũng học Văn Bố Liêm à???
Hồi trước em có đú đởn lên 03.06 chơi thấy một topic của lý 2 viết về mấy chuyện của lớp, thấy có cả một bài tặng Bố Liêm.
Bố có con xe đen trông chất thật!

Em ơi, bố em mai kiểm tra bọn anh... :(( :(( :(( Các em sang cứu lớp anh với...

Máy con Vũ hỏng rồi, ko kiểm đc. Tí Hải cũng có, để mai hỏi xem!

Mai ktra Văn

Tôi đề nghị 1 lần nữa, dc Phong xưng hô cho tử tế, chúng ta la đồng chí, chứ ai anh em với dc đâu, nếu còn tái phạm, đề nghi Đảng ta đưa ra hình phạt cao nhất "đi cầu thang" 1 trò chơi dân gian nổi tiếng của sovin CM dong minh hoi

Kính thưa các đồng chí lớp Lý 2. Đi cầu thang theo như tôi nhớ là nghi lễ truyền thống của Hái hoa chúng tôi chứ nhỉ ^^ Nó thành trò chơi dân gian của các đồng chí từ khi nào thế ?!

Back
Bên trên