.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Yêu cầu lập ĐKM.edu hay .gov
Dũng tôi yêu cầu đổi tên topic nhẹ nhàng chút chút nhé :D
Vũ tiên sinh nhanh nhanh sao mã cái gen Ozama rồi gửi tôi cái.

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

THƯ CẢM ƠN
Kính gửi: các anh chị lớp 12 lý 2 trường THPT Hà Nội- Amstexdam khóa 2004-2007.
Em là LHNH, bí thư lớp 11 Văn khóa 2005-2008.

Sáng nay vào hồi 11h6', lớp trưởng lớp em là Minh Anh bị ngất và đã được một anh nào đấy ở lớp 12 lý 2 giúp đưa xuống phòng y tế!
Chúng em xin cảm ơn anh ấy vì đã nhiệt tình giúp đỡ đứa bạn em!
Xin chúc anh và gia đình hạnh phúc, khỏe mạnh, gặp nhiều may mắn.
Chúc các anh chị 12 lý 2 sẽ thi đỗ trường mình muốn!

Em xin cảm ơn một lần nữa!
Hà Nội ngày 18 tháng 9 năm 2006.
Thay mặt lớp 11 Văn
LHNH

Àh cái này mới à nha, thế mà cứ tưởng là...:))
Lớp trưởng nghĩa hiệp thế, chả bù cho ....
Dù sao cũng cám ơn em vì đã cám ơn các anh các chị.
Đảng kiểu gì có mỗi manh áo cho dân cũng ko xong!

Ờ!Chuyện giúp đỡ nhau là thường. Anh em trong trường coi nhau như anh em thôi. Nhân tiện cho bọn anh hỏi thăm MInh Anh luôn nhé.

Bên cạnh đó, tôi- Bùi Dũng xin mạn phép đề cử đc A Thiều- nguyên lớp trg 12L2, thành viên trong đảng sơ vin ta, người đã liều mình vì em nhỏ, được xét thưởng huân chương VL hạng nhất vào đợt tới này.

Tuy nhiên trong không khí tươi vui và hồ hởi của những ngày kỉ niệm cách mạng tháng 8 này chúng ta ko thể làm ngơ trước sự nông nổi của một số thành viên đảng mình. Tiêu biểu trong số này là đc Buối với vụ việc có liên quan ở trên. Thay mặt đảng, Dũng tôi sẽ làm hết sức mình để dập tắt ngay n~ hành động xấu mới bộc phát, quyết ko để cho một số con "l.." làm giầu nồi canh như trên đã đề cập.

Á à... các đ/c nói sấu tôi à? Tôi cần có một bản xét nghiệm tử thi của em Minh Anh nhé. Không có cái này và chữ ký xác nhận của UBND là tôi không có tội trong vụ em MA. Mà đồng thời tôi cũng đã cho công văn gửi xuống bộ để khen thưởng đ/c Thiều. Đ/c Thiều có thể nhận bằng khen chậm nhất là đến thứ 5. :D Tôi xin thưa với toàn Đảng ta là hôm nay tôi không làm gì ngoài một việc là nằm ở hành lang. Có thể là do các đ/c đứng xóc trước mặt tôi làm rơi vãi cái gì đấy, em MA đi qua dẫm phải thì làm sao. Cái này phải có kết luận của cơ quan có thẩm quyền mới luận tội đc, đ/c Anh Ngọc vu cáo tôi là không xong. Tầm cuối tháng này Đảng ta mới có luật tố tụng hình sự nên rất may cho đ/c Anh Ngọc.
Tôi cũng xin đề cập chuyện Đảng ta có hiệu lực ở lớp, hàng ngày hay là chỉ ở forum này? Xin các đ/c cho ý kiến.
Về vấn đề tên Đảng thì tôi đề xuất tên: SơVin Kách Mệnh Đảng, vì không nên có chữ hội vì chúng ta là một đảng do dân và vì dân, Không nên có chữ Già Lam vì liên quan đến một phạm trù trừu tượng; và quan trọng nhất là không gây nên sự chú ý của những thành viên không liên quan, chúng ta đều biết ở đây tai vách mạch rừng, dù không thấy kiểm lâm thì cũng phải biết sợ lâm tặc.
[Đóng] hành lang.

Tôi xin đề nghị "tRừng tRị" đồng chí Hải Ruy vì hành động sáng hum nayb-) Vì hành động khoe hàng VL ý tứ của đồng chí đã làm em gái lớp 11 Văn xinh tươi của chúng ta lăn đùng ra ngất:-? Tôi thiết nghĩ nên phạt đồng chí Hai Ruy hình phạt mang đầy tính lãng mạn là phải HÔN đồng chí PHAN trong 5 phút:)>- nếu "sống sót" sẽ được nhận huân chương VL hạng áp chót vì khả năng chịu đựng và sức bền vật liệu của đồng chí cao VCL:)>-
Đề nghị đồng chí Híu Bờ Qườ mai cho thi hành ngayb-) :>
@cả đảng:trong cuộc họp phu huynh sắp tới sẽ có thêm tiết mục đồng phục đảng để góp vui,các đồng chí có góp ý hay góp j thì góp sớm lên,tôi nản VL lắm rồi8-| 8-} muốn có cơm no áo mặc mà cứ cương lên,ko chịu lao động j cả[-x ít ra là cũng chỉ là đóng góp ý kiến,co hai ba câu thôi mà cũng ngại nghĩ,ngại nói,chán VCL8-} 8-|
@ Bùi Rũng:tôi yêu cầu nộp ngay "bản sao mã của gen Ozama" cho bộ kiểm hàng nhân rân kiểm tra và kiểm ruyệt trước khi đem ra công khai ngoài thị trường,đồng chí nên nộp sớm,yêu càu tinh thần tự giác ko là sẽ áp dụng bộ luật tố tụng về việc CƯỠNG BỨc ah quên,CƯỠNG CHẾ tài sản:> [-x b-)

@ Bờ cu: Sơvin Kách mệnh Đảng cũng được đó ;;);;);;)
@ Các em lớp Văn: Đơn thư khách sáo làm j`, như Anh Ngọc nói là dươdj rùi=D> < mà hình như hôm nay đồng chí Thiều vẫn chịu ảnh hưởng virus thì phải ;;);;)>
@HA: Đc có thể cho màu áo đậm thêm chút không? :D

Hôm nay tôi vui quá thưa các đồng chí. Mẹ đúng là đen bạc đỏ tình, khà khà. Vì thế tuy mai phải lấy ý kiến phụ huynh để nộp cho Chủ Tịch nhưng vẫn sướng, khớ khớ.

đề nghị đc Phong, vào Đảng phải nghiêm túc, ko được xưng hô bừa bãi, nếu ko đề nghị đc HBQuang thi hành hình phạt đối với đc Phong là dùng xì gà gân, đỡ bóng rổ

Lại Hồ Nhật Hoa đã viết:
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

THƯ CẢM ƠN
Kính gửi: các anh chị lớp 12 lý 2 trường THPT Hà Nội- Amstexdam khóa 2004-2007.
Em là LHNH, bí thư lớp 11 Văn khóa 2005-2008.

Sáng nay vào hồi 11h6', lớp trưởng lớp em là Minh Anh bị ngất và đã được một anh nào đấy ở lớp 12 lý 2 giúp đưa xuống phòng y tế!
Chúng em xin cảm ơn anh ấy vì đã nhiệt tình giúp đỡ đứa bạn em!
Xin chúc anh và gia đình hạnh phúc, khỏe mạnh, gặp nhiều may mắn.
Chúc các anh chị 12 lý 2 sẽ thi đỗ trường mình muốn!

Em xin cảm ơn một lần nữa!
Hà Nội ngày 18 tháng 9 năm 2006.
Thay mặt lớp 11 Văn
LHNH

Khách sáo quá.
Lớp anh mong còn chả đc :D

Kinh thưa các vị đại biểu ,kính thưa chủ tịch SVKMGLH (bắt truoc CHXHCNVN)
Ngày hôm nay tôi rất lấy làm vui sướng và hãnh diện khi đứng lên bục vinh dự để nhận huân chương VL cao quý do đảng trao tặng vì đã có công giúp đỡ em gái khi khó khăn.ĐẦu tiên tôi xin cám ơn các đồng chí
Vâng thưa các đồng chí,trong thời gian qua máy tính của tôi đã bị một số phần tử có vũ trang cũng như độ VL cao cài đặt viruts làm ảnh hưởng đến quá trình công tác của các vị.Theo tôi nguyên do chính là do Phong trào "những con ....mèo giải phóng s...ơ v..in"(bắt trước phong trào những con hổ giả phóng TAMIN) đã tổ chức khủng bố quân ta.Và ngày hôm nay tôi đã diệt được virut nhờ sự hướng dẫn VL chu đáo của các đồng chí.Cảm ơn các đồng chí VL...VL...VL....VL...VL...V.L..V.L..V
Kính thưa các em lớp văn,các em không cần phải khác sáo như thế,anh mong tất cả các em sẽ tham gia tổ chức SVKMGLH.(mình xin làm tý công tác tư tưởng)
Tôi xin hết >>>>>>>>>>>>>>>>>VỖ TAY VÕ TAY ấm ầm ammf

Ơ ơ các đồng chí đừng có đổ vụ đổi tên topic cho tôi , tôi là chả biết cái gì sất , nếu các đồng chí thấy tên topic có gì bất cập thì yêu cầu mod đổi lại , à trước khi quyết định thì nhớ họp để còn kiếm phong bì nhớ :))
Yêu cầu biểu dương nhiệt liệt đồng chí Thiều Quang Hưng với thành tích " vì nước quên mình , vì dân phục vụ " , đồng chí Hưng được Đảng ta tặng thưởng huân chương lao động hạng nhất

:)) Ôi, bị TBT nhắc nhở xưng hô, xin chấp hành... :)) Các đồng chí làm bt Lý chưa??? :-s Nhiều lắm... :((

Có bt tập Lí a` :eek:
Thôi chết có thật
Cám ơn Đồng chí Phong :D tí thì anh lại quên làm bài :(
Xin cám ơn và chúc các đồng chí có 1 ngày VL

Topic giá trị thật. Cứ nghĩ đến quên làm bài Lí là sởn cả gai ốc :(

Hix, đang bận ơi là bận, lại còn vướng vào vụ bài tập thế này, chán quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị các đ/c không đc nhầm tôi với đ/c Khu, sau bài viết của tôi đều có [đóng]
[Đóng] tiếp!

----------

Nguyễn Hải Duy đã viết:
đề nghị các đ/c không đc nhầm tôi với đ/c Khu, sau bài viết của tôi đều có [đóng]
[Đóng] tiếp!
con bai viet nao ko co j o cuoi la cua toi, dai bieu tinh Iu Kay

Chương trình "Chào buổi sáng", những tin vắn đáng chú ý:
- Hôm nay có sinh nhât :)) :)) :))
- Lưu ý cần thiết về 2 tiết đầu hôm nay, dự báo tối thiểu là 4 cháu hi sinh! Nặng nề hơn là 15'.
- Hoãn tổ chức giải audition vì lí do thiếu cột :))

Đỗ Anh Ngọc đã viết:
Chương trình "Chào buổi sáng", những tin vắn đáng chú ý:
- Hôm nay có sinh nhât :)) :)) :))
- Lưu ý cần thiết về 2 tiết đầu hôm nay, dự báo tối thiểu là 4 cháu hi sinh! Nặng nề hơn là 15'.
- Hoãn tổ chức giải audition vì lí do thiếu cột :))
Đồng chí này mồm thối VCL :)) tình hình đúng là có 4 chú hi sinh nhỉ :)) =))

Người ta giúp đỡ mình thì mình nên cảm ơn, đó là lễ nghĩa!
Bố em dạy thế!
Nếu em không cảm ơn thì liệu có ai đó lại thăk măk các em lớp Văn....
Nói tóm lại thì một lần nữa cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ.

Còn vụ em với MA đuổi nhau rồi có một anh nào đấy đưa chân ra trên đường, nếu còn một lần nứa là em dẫm đấy nhé!
Đúng là nghịch vô lý!

Lại Hồ Nhật Hoa đã viết:
Người ta giúp đỡ mình thì mình nên cảm ơn, đó là lễ nghĩa!
Bố em dạy thế!
Nếu em không cảm ơn thì liệu có ai đó lại thăk măk các em lớp Văn....
Nói tóm lại thì một lần nữa cảm ơn các anh chị đã giúp đỡ.

Còn vụ em với MA đuổi nhau rồi có một anh nào đấy đưa chân ra trên đường, nếu còn một lần nứa là em dẫm đấy nhé!
Đúng là nghịch vô lý!
Thay mặt Sơ Vin đồng chí hội, đặc biệt là đồng chí Kym Vũ tôi xin gửi lời xin lỗi cho hành động của đ/c Vũ. Đây quả là một hành động đáng lên án cùng với nạn bạo hành ... của đ/c HD giờ đang là vấn đề nhức nhối của Đảng. Bên cạnh những cán bộ nghiêm túc và galang lại có những đ/c như trên đã góp phần bêu xấu bộ mặt Đảng ta. Vì vậy cần xử lí vụ việc này thật nghiêm khắc. Tôi xin đề xuất ý kiến là cho đ/c Kym Vũ và đ/c HD tự xử lí nhau, như vậy cho đỡ tốn nhân lực :D
Tái bút: em Hoa chuyên văn mà lại viết là "nghịch vô lý" tức là có lý hả em, nếu thế thì hình như nó ko liên quan đến phần em viết ở trên :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên