.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Thưa đồng chí Lân,tuy xì gà của đồng chí là loại Ném chó chó chết,ném gà gà què nhưng chất lượng vẵn là trên hết.Nhưng tôi khuyên đồng chí nên "đội mũ" cẩn thận k ý kiến của đồng chí Hoàng An sẽ là sự thật.
Cảm ơn các đồng chí

ĐỀ nghị khẩn trương đình chỉ công tác,giáng cấp với những đồng chí nào gửi virút làm ảnh hưởng đến quá trình tác nghiệp của các đồng chí khác trong nội bộ Đảng.Theo tôi nên khai trừ ra khỏi Đảng hoặc chuộc lỗi bằng cách "chơi với HBN"
Xin Hết,báo cáo tôi dang bị dính vỉut do đồng chí Duy"béo" gửi link,do tin tưởng đồng chí nên tôi đã kick vào và đã bị dính trưởng làm tổn hại sinh lực, HP,MANA,SPEED.......mong đồng chí sớm gửi cho tôi dòng link diệt virut này một cách nhanh nhất.
Thay mặt các đồng chí DCM dong chí Duy"béo"

:)):)) Đồng chí Hưng Lông bị virus chưa chắc là âm mưu của đồng chí Buối ;;);;) Đồng chí hãy bình tĩnh và nên update ngay Symantec ;;) Chúc cái PC của đồng chí chóng bình phục ;;):))

xin đ/c nào nhận phải link của tôi thông cảm, tôi bị 1 kẻ 2 mang gián điệp cài vào. Kẻ đó là ai thì các đ/c hãy vào blog của tôi đọc. Link blog có thể hỏi đ/c Hiếu Bờ Quờ. Trước nay theo tôi nhớ là bạn Lân chưa được kết nạp Đảng. Vậy nên đề nghị bạn Lân thi hành đúng nhiệm vụ của mình, có thể dự thính nhưng không được phát biểu linh tinh. Thời gian tới tôi sẽ đề xuất với hội đồng bản Sơ thảo Vin vào pháp luật, luật tố tụng hình sự, luật kinh tế, và bản pháp quy về việc sinh đẻ không cần kế hoạch. Đảng ta vẫn còn chưa đủ lực lượng nên tôi nghĩ việc đẩy nhanh tiến độ sinh sản, thậm chí sinh non cũng là điều cần thiết cho Đảng ta thêm phần dân nhiều "nước" nhiều. V/v sửa lại cái máy bị vi dút của đ/c Hưng lông, tôi đã có chỉ thị của bộ phòng chống nghệ thuật VL bậy, mong đ/c tìm BKAV bản mới nhất cài vào máy, tắt system restore của win, quét vi dút và khởi động lại máy là yên tâm. Mong đ/c chưa bị mất mát những thông tin quý giá của Đảng ta.
[Đóng] đóng đóng chả trượt phát nào.

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn tên topic !!!! =>vào xem thử, hóa ra ko phải như mình nghĩ :D. Chắc thầy Sơn lên thấy biệt danh mình thế này thì ... !!!!! :D

sorry tôi phải hoạt động trong vòng bí mật để không bị các phần tử cực đoan theo dõi, các đ/c có thể liên lạc với tôi qua phòng liên lạc bộ chính trị tức là cái topic này. Khi nào bức thiết tôi sẽ liên lạc lại với đ/c sau. Hoạt động của tôi và blog thì có thể hỏi đ/c Híu bìu.
[Đóng] đóng nữa đóng cho mòn thì thôi.

tình hình vào HAO nhìn tên TOPIC này hay quá, phải vào post 1 bài thể hiện sự ngưỡng mộ

Đkm đồng chí Thiều Hưng Lông đấy8-| ...to mồm kêu đkm những đồng chí nào gửi link cuó vi giút thế mà đồng chí send cho tôi đến chục cái8-} ,click vào ròi máy tính nó hét lên:"ĐKM thằng THIỀU,mày ác quá"8-}
Có đồng chí nào hảo tâm đến "kỉm tra sức khỏe xinh xản PC vị thành niên" hộ iem cái:-s

Đồng chí Thiều là 1 phần tử đánh bomb virus cực đoan nên mong đồng chí HA thông cảm. Mong rằng vụ việc này sẽ khai sáng đầu óc cho đồng chí Thiều để có thể cống hiến cho Đảng tốt hơn (mặc dù nhận thức có hơi hạn chế :>).
Tình hình nữa là hoạt động CM của chúng ta đã bị đưa ra khỏi vòng bí mật, dưới ánh sáng chói lòa thế này có thể gây nguy hại cho tổ chức chúng ta. Đồng chí nào làm việc này thế nhỉ :-/ đề nghị đồng chí làm bản báo cáo cụ thể trình lên cấp trên.
Chào thân ái và quyết thắng =D>.

viec doi ten Dang la viec he trong, ko the quyet dinh bua dc, de nghi dong chi Hung rau va Doan Tau bao cao cu the ve viec nay de cac DC cap caotrong Dang bo giai quyet, ko the de ten topic qua lo lieu nhu the, tieng lanh don xa, ko the de ten Chu Tich cua Dang ta len topic nhu the, se anh huong den "uy tin" cua topic

toi vua tim dc 1 trang web, noi cinh xac la 1 cai group co cai ten rat hay, post len de cac dc tham khoa
http://www.dcm.fr/ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Đồng chí Khu "hƠi Cắm" như thế là not hảo lớ[-x ,tuyên truyền toàn cái linh tinh làm vẩn dỤc đảng ta:-? Đã bảo là ko nói bậy rồi,đKm các đồng chí[-(
Đề nghị đồng chí Thiều Hưng Lông, lãnh đạo tinh thần tổ chức những cỦ lÌu to nhất Vịt Nam ngừng ngay những hành động đánh bom kảm tử của mình để cho các thành viên trong đảng kó thể yên tâm kông tác[-x :)>-

day la toi tuyen truyen dg loi moi, chung ta phai co to chuc, chui bay cung co to chuc, nhu dc Hoang Anh thay day, nc ngoai ng ta co han DCM group co ma =))

@Tôi chỉ đưa ra ý kiến về việc đổi tên còn Đc Đoàn Duy đã vội áp dụng ngay mà ko tham khảo thêm ý kiến các đc. Đề nghị đc Đoàn Duy nên đổi lại ngay tên topik để đảm bảo bí mật, và từ nay về sau đc nên tuân thủ chặt chẽ điều lệnh hoạt động của Đảng.
@HA và các đc bị virus: đc HA ăn phải virus của đc Thiều ko phải là do đc Thiều cố ý, mà do máy bị virus nên tự động gửi link cho các nik trong list < sáng ra tôi cũng nhận đựoc tầm trăm cái:))> Các đc mau lên website của BKAV để down bản quét virus mới nhất, và nhớ update định kì cho Symantec để tránh những sự việc đáng tiếc như vây. :D:D

ĐCM tôi đang phải vật lộn với đống công văn Lịch sử phát triển văn học rồi thì tài liệu mật về dao động tắt dần. Mai nghe nói có tổng thanh tra về các vấn đề này, đề nghị các đồng chí hết sức lưu ý :D

Cái này là vấn đề bí mật quân sự rồi [-x

đề nghị 2 dc này ko bàn việc riêng ở đây
thik làm gì nhau thì ra YM mà làm [-(
--------------
về phần tên đảng ta:p
lỗi là của tôi chứ ko phải của dc Đoàn Duy :p
và việc sửa tên Đảng thì cũng đek phải là việc trong tầm tay của bất kì 1 Đảng viên nào trong Đảng ta
phải nhờ các mối quan hệ giao lưu với nước ngoài thì mới đổi tên Đảng ta trên bản đồ 04-07 được
nên các đồng chí muốn đổi tên đảng là gì thì thống nhất nhanh nhanh để tôi còn đi ngoại giao thêm phát nữa
Ý kiến riêng:
các dc sợ bị các đoàn thanh tra của quốc tế vào thăm hỏi thì cứ an tâm là chỉ cùng lắm là hết tuần này thôi sẽ lại đek có đoàn quốc tế nào vào thăm 4zoom Đảng ta đâu :D (trừ "u know who" thì ko chắc )
thứ 2 nữa là tôi thấy năm ngoái các dc vẫn gọi tên lớp ta là như vậy còn gì :-?
--------------------------------------
Ngoài Lề:
Xin thông báo cho toàn bộ Đảng ta biết
hôm nay
ngày 18 tháng 09 năm 2006
dc Thiều Quang Hưng đã cứu sống 1 bé gái lớp 11 Văn sau khi bị ngất vì... đi qua dc Hải Duy thấy thế nào mà bước được thêm vài bước đã ngất :???:

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên