.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Tôi có bảo tôi có cái áo đấy đâu :)) hả đc Quân.
Tình hình là giờ tôi bị vô cảm nên vẫn chưa nhận rõ đc nguy hiểm trc mắt, các đc hãy chỉ rõ cho tôi biết :D

Chỉnh sửa lần cuối:

[-( Búng tRim đồng chí Bành vì tội xưng mày tao,VÔ HỌC Quá[-x

Chỉnh sửa lần cuối:

đảng ta nhất trí là sinh nhật 3 dc Vũ hoàng Anh ; dc Đỗ anh Ngọc; dc Ng~ Đức Minh mỗi người sẽ được tặng hình 1 mặt nạ siêu nhân ( ai ko thik siêu nhân mà thik người nhện hay thủy thủ mặt trăng sẽ được lựa chọn và thông báo lại cho chúng tôi biết )
vỗ tay =D>=D>

ừ ừ ừ... nhất nhất nhất trí trí trí sinh sinh sinh nhật nhật nhật 3 3 3 đ đ đ / / / c c c cùng cùng cùng một một một lúc lúc lúc ! ! ! Hap hap hap pi pi pi bớt bớt bớt đây đây đây ! ! !
[ [ [ Đóng Đóng Đóng ] ] ] nhiều nhiều nhiều mỏi mỏi mỏi chi m chi m chi m ! ! !

Chỉnh sửa lần cuối:

các anh các chị thật là .... [-x
cho em hỏi , CN lớp các anh là ai thie ạ :-? :-s

Chết có em gái đi lạc vào Đảng ta =)), em này can đảm quá :)) đáng tặng huân chương :))
CN lớp anh là Mr Sơn, dùng 1 tay chống đẩy 50 cái ý =D>.

Mr Son lai co thanh tich moi ha dong chi Banh? toi nghe noi chu tich Son chong day 50 cai ma ko dung ca 2 tay co ma?

Thôi, các đc bốc phét ít thôi, trật tự kẻo nước đục quá, Đảng sa đọa mất !
Tình hình là tôi đã hỏi thăm L20306, xem ra, thầy Khánh được đánh giá là thầy giáo dạy hay, rất sát sgk, và yên tâm là học đủ để đỗ DH ngon lành cành đao, còn lại, đội ngũ đã biết thì các đc hiểu "là thế". Còn "vui mừng" nhất là thầy Liêm, nghe tiếng đã lâu, h mới chết, ... nói chung là nói luôn ở đây o tiện, các đc tự biết là ko vui vẻ như 2 năm học văn đã qua đâu ... các anh ý nói là thầy Liêm ý nổi tiếng về khoản thick được tăng thuế thu nhập lắm ... Năm ngoái.... ôi thôi zồi, trích nguyên lại là ... để đc điểm tốt phải học thêm, nhưng ko cần học, vì cũng ko ai dạy, điểm thì dưới 5.0 là hằng hà sa số, ông ý năm nay là CN lớp 12T2 nên bọn nó sướng .... đại khái là anh Hải Đức nói thế, còn đoạn chat thì hôm wa ngồi ngoài hàng, ko lưu đc !
Xin chia buồn cùng tôi và các đc, chúng ta đành xác định, may mà nó bỏ luật cộng điểm giỏi rồi, phu```````````````` Mục tiêu là ... TLH, chúc các đc may mắn ! Tôi nghĩ, cố lắm thì cũng là để thi tốt nghiệp nó ko quá nhục ! Chào thân ái Đảng :x
Đc Bành: Thế mà tôi tưởng .... thôi, các đc ơi, ko bàn cãi nữa, ở đây nói linh tinh, chết có ngày ;) Chúc các đc mạnh khỏe ! Yêu Đảng yêu Bác Hà :)):)):))

Lên 1 sao từ bao h ấy nhỉ?
Đa tạ các bác, mai 5h c` học Sơn xong có vài món ngon mời các đc đến dự sn Dũng tôi!

ĐCM đc Dũng ngu, mai 2h học đc ạ =))

Báo cáo hôm nay không có gì để báo cáo ,nếu có báo cáo sẽ báo cáo lại các đồng chí sau.

BÁO CÁO..................................................................hết báo cáo

Báo cáo các đồng chí , sau thời gian đi công tác tại game club và làm việc với đồng chí Thủy , tôi xin tuyên bố , năm học mới bắt đầu , vl sôi nổi
Ngày mai tôi xin được khai trừ ra khỏi Đảng GAME
Báo cáo HẾT

Chỉnh sửa lần cuối:

sau vài ngày ko gặp nhìn bạn nào cũng đẹp trai vãi

Mai những môn j`? Post luôn cái khóa biểu lên đi!

Thứ 2: Lý - Lý - Lý - Văn - Văn
Thứ 3: Toán - Toán - Hóa - Địa - Sử
Thứ 4: Sử - Lý - Anh
Thứ 5: Toán - Thể dục - Lý - GDCD
Thứ 6: Hóa - Kỹ Thuật - Sinh - Văn
Thứ 7: Toán - Toán - Sinh - Anh - Anh
----Đã post hôm thứ 7, hôm nay post lại câu thêm bài nữa.

sau khi đi công tác dài ngày, nghiên cứu, học tập tại các nước tiên tiến,tôi thiết nghĩ, Đảng ta cần có 1 Tổng bí thư

Tổng bí thư để có 1 người được đứng trên những người khác sao [-(
để tránh trường hợp lạm dụng quyền lực quá đáng
tôi thiết nghĩ
chỉ cần đảng ta có các bộ trưởng thôi

Chào các đồng chí. Ai quản lý nhân sự trong Đảng ta vậy, tớ muốn viết đơn xin gia nhập.

Tôi đêk biết các đồng chí tính thế nào thì tính chứ tôi đang yên vị vơi chức vụ bộ trưởng bộ "kiểm hàng" nhân dân,đang fởn:)>- [-x
Tổng bí thư là khuôn mặt,là đại diện của đảng nên chọn thằng nào bóng xáng xáng tí chứ nếu để đồng hcis FongKuLi thì nghe chừng đảng ta hơi nhiều MỤN quá:-?

toi thiet nghi, cu de dong chi HLS lam chu tich la dc, co j cac bo truong va cac dai bieu trong Dang cu dm vang mat cung dc.
@Dong chi Hung: muon don xin vao Dang rat don gian. Chi can xung ho la dong chi, nhu vay chung ta deu la ng cung chi huong va da vao Dang. Nen nho, day la Sovin dong chi hoi, nen dong chi Hung phai sovin moi dc

Back
Bên trên