.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Tôi khen ngợi đồng chí Hiếu BQ, nhưng phê bình vì cách xưng hô của đồng chí trong Đảng

=D> :)>- Chào các đc, sau 1 2 ngày đứt cáp, đã nhận đc tín hiệu, xem ra đảng ta hoạt động vẫn tích cực nhắm !
Trong thời gian tới, chắc sẽ ít đc lên đây giao lưu với các đc, nên tôi xin gửi lời chào trước, quà kỉ niệm là vỗ mông vài fát và sẽ nhờ sáng lập viên kiêm chủ tịch hội thủ râm tỉnh Hải Dương "thi hành án" hộ :D Quà VL chưa ha các đc thân mên :D
Còn nói thêm cái đồng phục của Đảng, thì nghe đc "Vàng Ảnh vàng anh bay vào ống quần" nói có vẻ ổn lắm, nhưng đc chịu khó chờ qua họp phụ huynh đi, ... Lệ phí khi ấy sẽ cấp dễ dàng ! Dễ là họp xong đóng luôn !
@ all: Các đc đang đi theo chiều khác à, trước toàn thấy bài dài vl mà ? Bi h ngắn cũng vl... dấu sao thì cũng là phong cách hết sức xì tin của Đảng :> =D> các đc sáng tạo ghê !

Ê cho 1 cái giá chính xác đi để tao con về xin tiền

thằng này!!!!à nhầm dc này không đọc kỹ gì cả
150k chứ bao nhiu

tôi xin nhận khuyết điểm của mình do dc Duy ( or Khu -->cái này phê bình 1 trong 2 đồng chí post xong ko đánh dấu chẳng biết là ai [-( )
đồng thời xin phê bình cả 2 dc Lân Mồn và dc Chớp Đim (tức Đớp **** )
đảng ta phải xưng hô cho đúng
ko nên để những từ mang tính tục ngữ ( ex: tao, thằng,etc) vào đây
phạt đồng chí Lân úp trym vào tường tự kiểm điểm
TH đồng chí Chớp do ko có t**m nên tôi chưa nghĩ ra hình thức xử lí cho thật nghiêm minh hợp tình hợp lý nên cứ tạm phạt án treo ^^

Oak, ko thể bỏ qua, ko thể để án treo được, như thế sẽ làm mất tính nghiêm minh của luật Đảng, đề nghị cho đc Chớp được ngửa "cái ấy" ra giữa trời :D

Nghiêm! treo là treo thế nào?! Phạt đứng nắng trong một năm, đóng thuế mọi mặt hàng 40%, phải mặc xịp đến trường không được mặc xi líp có hoa hay bất cứ thứ gì nhìn giống xi líp! Đấy là một số ý kiến của tôi, các đ/c trong ủy ban hành chính cứ thế mà chọn và thi hành. Bên cạnh đấy, hôm trước tôi và đ/c Khu sau mọt cuộc họp xuyên quốc gia đã đi đến kết luận cuối cùng là cuối bài viết do tôi viết tức đ/c Nguyễn Hải Duy thì ghi chữ [Đóng], còn đ/c Khu thì khi viết xong rồi thì cứ thế thả rông. Xin hết! Nghỉ!
[Đóng] một phát hưởng ứng tuần lễ quốc phòng toàn dân!

Thưa các đồng chí,về việc đồng phục của Đẩng ta...tôi thấy có một vài ý kiến đang kêu ĐẮT quá,đêk mua nữa:-s (Lan đao là một ví rụ)nên sau khi rút ruột công trình,tôi thấy tiền áo có thể rút bớt đc một tí do khâu ngoại rao tốtb-) giá áo cuối cùng la 120 nghin Vietnames dollars(ko thể rẻ hơn đc đâu,các đồng chí đừng dồn iem đến đường cùng là cho toàn đảng mặc áo hở rún:-s :(( )
Nếu cần thiết vẫn sẽ đưa ra họp phụ huynh để thông bao thôi chứ nhiêm vụ chính đã đc các đồng chí trong ban trúng thầu và rút ruột công trình lo:)>- các đồng chí khác lo phần đóng gop thôi...cố lên các đồng chí:)>- =D>
Nhưng những đồng chí nào có thể cống hiến sớm ngày nào tốt ngày đấy:)>- rất mong sự ủng hộ của các đồng chí:)>- :)

----------

Chết,quên ko đkm đồng chí Quân áib-) :)>- đông chí cứ làm tôi nứng;;) thế là lại phải đkm đồng chí;;) 8-| 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

Vũ Hoàng Anh đã viết:
Thưa các đồng chí,về việc đồng phục của Đẩng ta...tôi thấy có một vài ý kiến đang kêu ĐẮT quá,đêk mua nữa:-s (Lan đao là một ví rụ)nên sau khi rút ruột công trình,tôi thấy tiền áo có thể rút bớt đc một tí do khâu ngoại rao tốtb-) giá áo cuối cùng la 120 nghin Vietnames dollars(ko thể rẻ hơn đc đâu,các đồng chí đừng dồn iem đến đường cùng là cho toàn đảng mặc áo hở rún:-s :(( )
Nếu cần thiết vẫn sẽ đưa ra họp phụ huynh để thông bao thôi chứ nhiêm vụ chính đã đc các đồng chí trong ban trúng thầu và rút ruột công trình lo:)>- các đồng chí khác lo phần đóng gop thôi...cố lên các đồng chí:)>- =D>
Nhưng những đồng chí nào có thể cống hiến sớm ngày nào tốt ngày đấy:)>- rất mong sự ủng hộ của các đồng chí:)>- :)

----------

Chết,quên ko đkm đồng chí Quân áib-) :)>- đông chí cứ làm tôi nứng;;) thế là lại phải đkm đồng chí;;) 8-| 8-}
Tsu đc Hoàng Anh
Đc Nứng thì về nhà với me thu Anh, còn gọi Đảng ta là Đẩng thì úp tiếp trym vào tường rồi hẵng nói tiếp !

đồng chí Chớp Đim đâu rồi sao ko nhận xử phạt
có muốn bị tăng lên ko ?

Xin lỗi các đồng chí,tôi lại phải đkm đồng chí Quân ái phát nữa vì Thu Anh là BỐ tao[-( ,đkm[-x ,"nghu" mà kòn to mồm[-x
Yêu cầu đồng chí bộ CHƯỞNG bộ CUỐC phòng ngày mai thực hiện kiểm tra gắt gao với đồng chí Chớp:)>-

to all:tui đã tự nhận ra khuyết điểm và đã tự sửa luôn trong bài rồi mà vì vậy theo pháp luật thì không bị xử phạt chứ nhỉ(các đc đừng có cậy lâu năm tuổi đảng hơn tôi mà bắt nạt nhá................)

Tình hình là tập quân sự thật là ...

đòng chí Bành không được câu như thế nhá......lộ liễu quá, làm mất danh dự của đảng ta
to dc Hoang Anh:dc nhớ mặt tôi nhá............mai đi tập thì chết với tôi

Mai phạt 2 đồng chí Hoàng Anh và Chớp Đim úp ... vào nhau =D>

dc Chop, neu da nhan khuyet diem roi lan sau nho, ko dc tai pham. Nhung toi nay ko the tha, luat da ban ra, phai thuc hien. De nghi dc Hieu BQ thi hanh mech lech

DKM đc Vàng, đc cậy có bố làm to mà doạ tôi à ? Đc gọi là bố, nhưng dù sao, mẹ đc đã ly hôn và tái hôn rồi, nên gọi Thu Anh là bố hay mẹ đc tôi thấy cũng đc, việc ji` đc cứ phải xin lỗi để được gọi cha gọi mẹ thế [-x Nhưng thôi, chuyện nhà đc éo bàn ở đây !
Đc Bành có sáng tạo trong việc giải quyết vấn đề, quả là nhân tài xám lạn của Đảng ta. Đề nghị bộ ngân KHỐ cấp cho đc Bành huân chương vì sự nghiệp !
Còn đc Chớp chưa viết đơn gia nhập nhá, phải tuyên thệ trung thành với Đảng, chứ đc vào đây, tôi sợ là đc định làm gián địp hai mang ... thì ko đc !
Cuối cùng, mệt quá các đc ạ, cha sĩ diện mệt quá, hành lên hành xuống ! mai chắc cáo bệnh em say nắng quá ! Thế này khổ quá, đã thế chiều phải đi học nữa chứ, cực éo chịu đc ! Ác quá ! Đảng ơi, cứu vớt, em ức chế !

Đảng bộ chúc mừng SN đ/c Hoàng Anh :D ... Chúc đồng chí hoàn thành tốt nhiệm vụ đồng phục lớp! :)) Xin lỗi đồng chí hôm nay về vụ đánh trúng chỗ ... của đồng chí làm đồng chí đau đek tập được quân sự :)) :p

Chúc mừng SN đc HA. Mai toàn thể Đảng viên trông chờ vào đc :D

chúc mừng sinh nhật Hoàng Anh(mặc gù vẫn nợ mày quà..)
to dc Hải Dương:theo lời của đc Quân Ái thì tôi chưa viết đơn ra nhập Đảng cũng chưa có lời tuyên thề nên tôi không phải chấp hành 1 hình thức kỷ luật nào hết(hehehehe không làm gì được chị đâu em ah)

Back
Bên trên