.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Bùi Quang Hiếu đã viết:
ko có gì khó khăn đâu
dưới mỗi bài post của Đồng chí Khu cắm
thì hãy đánh dấu: [Cắm] :)
Còn đc Hải Duy thì đánh dấu [Đóng] :)):))
"Địch" mà tôi ám chỉ nà chủ tịch, admin, mod.... và những thành fần cao cấp hơn nữa mà nói ra sợ ...VL... :D......các thế nực lước ngoài lày sẵn sàng fát hiện là lập biên bản, là dẹp bỏ, nà kỉ nuật, ... lói chung nà Đảng ta thành event :)):p Hiện tôi đang công tác tỉnh Hà Tây, đâm nây bệnh lói ngọng của địa phương, đề nghị các đc cấp lương công tác cho :D 1Gb XXX cũng đc đc Vũ ạ :D Ngày mai, mời đc Ngọc Anh (nếu biết) và các đc có liên quan, rảnh rỗi ra Thuỷ họp chị bộ :D Hình như ngày mai ek phải tập trung đúng ko nhỉ ?

mai phải đi tổng duyệt
còn "virtual enemy" như đồng chí Quân ái đã phát biểu trên thì ko sợ :-j
cùng lắm là create thêm 1 acc mới :-j

vâng, sau mỗi bài viết của tôi, tôi sẽ đóng 1 phát. Ngoài ra, vụ việc mà đ/c Q nêu trên, tôi đề nghị đ/c Kim Vũ đi điều tra xác minh để chuộc tội làm mất mát tài sản XHCN một cách nghiêm trọng. Bao nhiêu là tài sản như vậy; Đảng giao cho đ/c mà đ/c không có một chút báo cáo hoặc dự án nào đã làm mất quả rất đáng trách. Đ/c Vũ mau điều tra xác minh những kẻ địch nằm vùng trong nội bộ chúng ta trên tinh thần giết nhầm còn hơn bỏ sót vì Đảng ta vẫn còn đang trong thời kỳ trứng nước nên không thể nhân nhượng với kẻ địch. Lệnh đã ban, mong đ/c Vũ nghiêm chỉnh thực thi và chúc thành công tốt đẹp.
[Đóng] đinh vào tường chảy máu tay.

Chỉnh sửa lần cuối:

Thay mặt đảng bộ tôi cảm ơn đồng chí đã quan tâm đến công tác của tôi. Nhưng do đặc thù của Ban Tình d. Báo là phải làm việc theo kiểu CIA nên có nhiều cái tôi ko thể publish ra được. Việc tôi làm bay 20GBs xxx trong nháy mắt là sai lầm lớn nhất trong cuộc đời hoạt động Cách mạng Y_Y. Xin lấy danh dự và 13GB xxx mới ra để mà hứa với các đồng chí rằng tôi sẽ cố gắng hết mình trong thời gian tới.

Chỉnh sửa lần cuối:

nói thật chứ tôi ko đồng ý lắm với các tài liệu trên
có post thì chỉ nên post những cái gì người khác nhìn vào mà không đánh giá sai lệch về Đảng ta ( mấy cái này chỉ nên để các đồng chí Đảng ta hôm nào có buổi họp kín thì mang những thành tựu khoa học ra xem thôi :-$ )
để thế này mật thám của kẻ địch mà vào phát hiện được thì đi đời cả cái đảng còn đang trong thời kì phôi thai của chúng ta
Tinh thần ở đây là phải giữ gìn những bí mật quân sự
ko được để spy cập nhật được thông tin này :-$
--------------------------------------------------------
vì thế tôi ra lệnh cho đồng chí Cơ ngay lập tức thực hiện mệnh lệnh do tôi ( bộ trưởng Cuốc Fòng) đề ra B-) là phải phi tang mọi dấu vết của vũ khí trên trước khi kẻ địch xâm nhập và phát hiện
xin hết :)

Đc BQH hiện giữ quyền cao nhất trong Đảng hoạt động tại đây (4 sao cơ mà ;)) nên đồng chí sẽ chịu toàn bộ trách nhiệm cho Đảng bộ ta. Nhiệt liệt vỗ tay =D>

Tôi đang hoạt động nằm vùng ở Iu Kay, xin đc hỏi đồng chí Kym Vũ chi tiết cái ảnh trên, nếu có thể, xin đồng chí cho tôi 1 vài đường link để kịp thời bám sát đối tượng. Hiện nay, tình hình bên tôi đang rất yên bình, do vậy chưa thể cung cấp cho Đảng ta những tài liệu quý giá như đồng chí Vũ, khi nào tình hình biến động tôi sẽ lập tức gửi các đường link về cho Đảng ta để kịp thời cập nhật. DA

O la la, đc Vũ ơi :)) Tôi xin vào làm CIA với :D Đối tượng như thế này thì phải xem xét thật kỹ lưỡng, ko thể xuề xòa bỏ qua được ! Để đảm bảo an ninh, ngay ngày mai đc cho tôi dữ liệu mật để kịp thời can thiệp, tiếp cận và xử lý đối tượng :D (Link down trực tiếp nhá :D)
Nhắn hộ đc Bảo bí danh sex: Ngày mai tôi sẽ mang cơ sở dữ liệu Goong cho đc !

Thân ái gửi các đc VL,

Đảng ta sắp vào năm học, chuẩn bị bầu cử và đề ra phương hương, nhiệm vụ trong nhiệm kì tới. Vì vậy mời các dồng chí nào có vai vế , có bảo kê, ô dù nhanh chóng ra ứng cử chức vụ trống trong nhiệm kì này. Nói trống là vì có nhiều đồng chí có cố gắng đóng góp to lớn Vờ lờ nên được giữ lại tái fỏm như Dũng tôi. Tuy cơ cấu chức vụ đảng VCL của ta năm nay có đổi mới với việc đã xét duyệt thành lập nhiều cục VL nhưng những điều đáng lo ngại chưa có chiều hướng suy giảm. Điẻn hình là đ\c Lưu Vỡ Ku , cục truỏng cục tình d.c mới đc thành lập trong năm qua đã có hành vi tham ô, nhận hối lộ, làm thất thoát lên đến hàng tỉ byte *** ( con số ước lượng) bên cạnh đó còn lợi dụng chức quyền cưỡng bức đc BN.... để giải xui. Xét về chuyên môn và đặc biệt là tư cách đạo đức của đc Vỡ Ku thì đảng ta đã có những sự lựa chọn sai lầm ảnh hưởng đến uy tín và phong cách. Vì vậy việc tổ chức một nhiệm kì mới ko tham nhũng, ịt trộm hay xem phim quay lén là một tất yếu cần làm ngay bây h. Kính mong hồi âm và quyết định tranh cử của các đc. Chúc đảng bộ và nhân dân ta VL.

Kính thư,
Bùi Dũng- Cục trưởng cục tham ô mạnh nhất nhà.

Chỉnh sửa lần cuối:

Cấp trên đã có quyết định thế này,việc lo kơm no áo ấm cho ĐẢNG ta đã gần đc hoàn thành...xong phần THÔ:)>- nếu như đc xúc tiến CẬT LỰC thì đảng ta chẳng mấy chốc mà trở thành một đảng nòng cốt,vững mạnh và nói chung là VCL=D> chính vì vậy mong các đồng chí nhanh chóng tham ô trong quyền hạn của mình để có thể sớm đóng góp KIM NGÂN LƯỢNG cho ĐẢNG...Vấn đè này vô cùng nghiêm túc và ảnh hưởng sống còn đến sự tồn tại của đảng ta nên đè nghị các đồng chí nghiêm túc chấp hành...Số Kim Ngân Lượng các đồng chí BẮT BUỘC phải xung công lần này là 150 nghìn US đồng[-x Công văn về việc các đồng chí sẽ phải tham ô,nhận hối lộ và phương hướng thực hiện để kịp tiến độ,đạt chỉ tiêuu đề ra sẽ đc gửi đến tận tay các đồng chí vào buổi TRẦU sớm mai...(R)KHÂM THỦ:)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

Chết quên,các đồng chí nòng cốt trên diến đàn VL của chúng ta nếu đã tham ô sẵn từ trc và biết tin này sớm hơn các dồng chí khác (nếu có thể)thì nên đóng góp luôn cho ĐẢNg vào ngày mai...
ĐẠi diện của ĐẢNG,đồng chí B*ồi Tín Rũng,Cục trưởng cục tham ô mạnh nhất nhà sẽ là người đứng ra đưa đường chỉ lối cho các đồng chí cách thức tham gia cuộc thi này...
(R)Khâm Thủ.....

Chỉnh sửa lần cuối:

Đóng 150K hử? Khi nào đóng? Đóng cho ai? Đóng mấy lần? Đóng rồi bao h có kết quả?

Đồng chí Hồ Bí Ngọ đêk đọc bài post của tôi ở trên ah:-/ 8-} Chắc tại đêk biết chữ...Đề nghị đồng chí nào liên quan đến vấn đề giáo dục sẽ phải xem xét lại việc dạy và học của mình va chịu khó KÈM KẶP đc HBN để ĐẢNG ta ai ai cũng biết đọc biết viết:)>-
Trả lời đc Ngoọc:
8-| Uh,đóng 150k,thik thì đóng 200k cũng đc
8-| Mai bắt đầu thông báo,nếu biết trc rồi thì mai đem đi đóng luôn,hạn đóng sẽ là ba ngày cho cả lớp...lạy hồn các đồng chí đóng nhanh cho iem
8-| ĐÓng cho Cục trưởng cục tham ô mạnh nhất nhà đồng chí Bùi tín Rũng tức thằng Hồ Anh Ngọc:)>-
8-|sẽ chỉ phải đóng 1 lân thôi nếu nộp đúng hạn...đề cử bạn Hồ Bich Ngọc vào ban thu tiền với đc BTR để công việc đc xúc tiến nhanh hơn:)>-
8-| bao h có kết quả thì biết:)>-
Chúc đại hội thành công tốt đẹp Vãi Lềnh:)>- =D>

đcm các đ/c, tôi to nhất đảng ta, các đ/c không biết điều lại còn to còi với tôi. Đảng ta do đâu mà có? Do công sức tôi bỏ ra chứ còn gì. Vì thế, tôi đề nghị các đ/c quyên góp ngay cho tôi loạt phim em Maria Ozawa. Tôi xin thưa với toàn thể hội đồng thẩm định là tôi kết em này lắm, nhưng phim em này toàn che với chắn. Các đ/c phải uống nước nhớ nguồn, Đảng bộ ta do tôi xây dựng từ trang một trăm tám mươi mấy đến nay không phải là chuyện quên đi trong chốc lát. Các đ/c nên quyên góp cho tôi phim Maria Ozawa coi như là thể hiện sự uống nước nhớ nguồn, có trước có sau của Đảng ta. Cảm ơn.
[Đóng] đinh vào tường, rỉ máu.

Chỉnh sửa lần cuối:

ĐC này bị lột lon rồi mà vẫn to mồm ghê à nha :eek:

tôi và d/c HD, tuy 2 mà 1, tuy 1 ma 2. Xét về cấp bậc cũng ngang nhau. Do đó, tôi quyết định giao trách nhiệm cho đ/c Kym, pót link down direct lên 4zun, và coi đây là "phong bì" cho những d/c đã và đang đóng góp cho Đảng ta.

Chỉnh sửa lần cuối:

Em xin chân bon chen cái :D Trước tiên em gửi lừoi chào đến các anh chị l2 khóa 0407 .Kế đến em xin làm màn quảng cáo cho 4rum L2 0609
http://ly2-ams.good.to/
rất mong các anh chị chỉ giáo :D

cái thằng kia dám vào Đảng chống phá sự nghiệp của toàn Đảng ta. Tôi đề nghị, đồng chí Hiếu BQ, bộ trưởng bộ quốc phongg xuống lớp 10L2 để phủ dàu những thành phần Anqueda chống phá CM

tôi phủ đầu từ lâu rồi :D
topic L2 69 là do tôi lập ra chứ ai ;;)

Đúng đúng chí lý, đúng là bộ trưởng trẻ tài năng xuất chúng có khác :))

Back
Bên trên