.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

ĐC Chớp nói thế là không đúng, hằng ngày đc vẫn phải chấp hành sơ vin đầy đủ và sinh hoạt cùng đảng ta nên ko thể nói là ko trực thuộc đảng đc. Xét thái độ hết sức ko thành khẩn của đc, tôi đề nghị tăng mức phạt của đc lên thêm 1 bậc (đề nghị đc HD nghiên cứu mức hình phạt thích hợp). Xin hết =D>

đcm đc Quân, đc đã không biết quy tắc kết nạp của Đảng ta mà lại còn đặt điều nói xấu chính phủ. Tôi xọc Luker mấy phát là đc lòi đại tràng ra bây giờ!
to đ/c chớp: khi đ/c đã gọi chúng tôi = hai từ đầy tình nhân văn và bác ái là hai từ "đ/c" cũng có nghĩa là đ/c đã nộp đơn. Khi chúng tôi gọi đ/c bằng 2 từ bác ái và đầy tính nhân bản vô tính là "đ/c" cũng có nghĩa là chúng tôi đã chấp nhận lời thỉnh cầu của đ/c rồi. Đ/c cứ thế mà thi hành. Từ hôm nay đến ngày 10/9, đ/c có thể kháng án gửi lên VKSND. Cứ thế mà thi hành. Bên cạnh đó chúng tôi xét thấy hành vi gọi đ/c Hoàng Anh là mày là vô pháp vô cương; chúng tôi sẽ gửi lên tòa án sơ thẩm để có biện pháp thích đáng với đ/c Chớp!
to đ/c Bành: đ/c cứ bình tĩnh, tôi đã có công văn gửi xuống sở GD&ĐT, có vấn đề gì họ sẽ gửi fux lại cho tôi ngay.
[Đóng] phim cấp 3 trường Ams.

Chỉnh sửa lần cuối:

vâng!!!tôi rất cảm ơn ý kiến của đc Hải Dương nhưng tôi kịch liệt phản đối ý kiến của đc Bành!!!!
chuyện ở lớp khác còn chuyện ở trên hao lại khác nên không thể gộp 2 chuyện đấy vào với nhau được..........
tôi đã gửi lời kháng án ở trên rồi,mong các đc đọc và thông cảm
cuối cùng xin gửi lời chào quyêt thắng đến đảng ta

Tôib-) Bố tướng "viện kiểm HÀNG nhân dân" đã nhận được đơn kháng cáo của đồng chí CHớp Đim:)>- Tôi cùng các đồng nghiệp đã nghiên cứu,cố gắng đọc mà vẫn đêk luốn ra được đồng chí Chớp muốn bày tỏ ý kiến gì trong đơn:-? Theo một số chuyên gia đêk có thẩm quyền thì nguyện vọng của đồng chí CHớp là được thực thi đúng sắc lệnh của đảng ta đề ra:>
"ĐKM" là sản phẩm TRÍ TUỆ của tao,đề nghị đảng xem xét và thông qua bộ luật về quyền sở hữu Trí Tuệ để có hình thức thik đáng với hnahf động sử dụng ngôn từ trái phép của đ/c "fạch"Quân ái[-(
@đồng chí Rùa NGU: đồng chí hôm nay như thế là hoàn toàn ko đc,đồng chí ko đc thể hiện sự ghen tức vì kích cỡ và độ to của KHOAI của tôi mà dùng tay làm bừa như thế đc[-x sau hành động đấy của đồng chí,KHOAI tôi đã bị SANG VÀNH và XỊT LỐP:-s cũng may là tôi đã mua bảo hiếm KuĐenXì(Prudential) để đề phòng những kẻ tỉu nhân hiẹp hòi như đồng chí F0ong rùa đây[-x đề nghị đảng bộ gửi trường hợp của đồng chí Fo0ng về "viện kiểm HÀNG nhân dân" để người có thẩm quyền như tôi RẢI trí,ah quên,RẢI quyếtb-)

----------

:| Chán quá8-| Chán Vờ Cờ Lờ8-| ĐKM,trời mưa rùi8-| mưa to Vờ Cờ Lờ8-|
Có ai biết danh sách giáo viên lớp mình cho năm nay ko,có j hay ho đổi mới ko:-/

thôi được, đ/c Chớp đã có ý kiến như vậy thì hôm nay tôi cũng xin phép đem phán quyết cuối cùng của tòa tới đ/c Chớp: Mỗi ngày đ/c phải mặc 1 cái xịp mới, phải tự giặt xịp của mình, mỗi sáng thứ 2 phải lên trước toàn trường kéo cờ = L. Theo ý kiến của đ/c Thiều thì ở bên Thái họ còn bẻ cong 1 cái thìa = L; chẳng lẽ nước ta lại không bằng họ sao?! Mong đ/c Chớp nghiêm túc thực hiện.

Ặc , ở đây đang họp quốc hội à
Đã đứa nào xem danh sách giáo viên chưa , update hộ cái :D
Hôm nay có đồng chí nào đến trường không ?

Nào, update quả GV của Đảng ta phát, hôm nay mặt dày vào phòng hội đồng chép đấy:
Lý: thầy Hà Lam Sơn (đương kim GVCN lớp mình luôn)
Hóa: cô Bích Hà
Toán: thầy Khánh
Sinh: thầy Cường :)) (chúc mừng nào, thầy Cường lại tiếp tục dạy đảng ta)
Sử: cô Phương Dung (cô dạy chúng ta hồi lớp 10 roài đấy)
Địa: thầy Lịch
Văn: thầy Liêm
Thể Dục: cô Hương
Kỹ Thuật: thầy Phương
Tiếng ANh: thầy Bảo
GDCD: cô Quyên (hồi lớp 11 đã dạy năm nay dạy tiếp. lalala)

----------

Nốt cả thời khóa biểu này, để mai đỡ phải đến mà xem:
Thứ 2: Lý - Lý - Lý - Văn - Văn
Thứ 3: Toán - Toán - Hóa - Địa - Sử
Thứ 4: Sử - Lý - Anh
Thứ 5: Toán - Thể dục - Lý - GDCD
Thứ 6: Hóa - Kỹ Thuật - Sinh - Văn
Thứ 7: Toán - Toán - Sinh - Anh - Anh
----
Theo nhận xét của nhiều đc thì TKB năm nay chuối VL!

Chỉnh sửa lần cuối:

ôi MK
Văn Bố Liêm ( Liếm Bô ) à :-&:-&
GDCD thì lại cái bà mua hẳn 1 bao tải phấn về để dùng trong 1 tháng há =)):)):)) :(:)(( T_TT_T =((

Toàn quái nhân kiệt sức dậy lớp ta :)|

Tao thà chết đi cho rồi

Chán cái cuộc đời này đến tận cổ

Tao ước tao chưa sinh ra.

Đ

Tao ước tao là bố mày:|
Chán quá,ĐẢNG ta năm nay có hoạt động gì sôi nổi ko chứ thấy có vẻ thiếu muối quá:((

MR Khánh là ai vậy :D lạ hoắc , cô Hà dạy hóa tiếp thì phúc cháu lớn quá :)) , thầy Bảo dạy tui hồi lớp 6 , 7 , khá vui tính :D
Đảng ta năm nay phấn đấu đạt chỉ tiêu 100% các em đạt danh hiệu Kh...hha..á và Gio..ỏi , đồng thời tỉ lệ đỗ đại học là 100% , đủ sôi nổi chưa :))

ĐCM hết quân sự rồi mới phát hiện ra cái áo quân đội The North Face :D

Price: $49.95
VL chưa các chú =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Éo j`, năm nay có lẽ ko thể có quà cho đc HA đc. Đồng chí thông cảm khi nào tôi sẽ tặng gấp đôi!

Tình hình giáo viên thế này éo ổn, các đc biểu quyết cho làm matrix revolution!

Chỉnh sửa lần cuối:

thầy Liêm dạy Văn thì chúng mày sướng nhé, hehehehehehe

Đc Bành khoe áo à ?
Ak ak, nghe phong phanh vụ gv Văn rồi, L2 0306 cũng học cha này, mấy tuần trước vừa bị các bố ý dọa, h thành thật, xui vãi, a` gv Kthuat , t.Phương là bố bạn Phương chi nhỉ ? May thế ! Ngoài ra thì ... đa số là "ba châm" , 4,5 thầy/co chưa biết ntn...
Thầy Khánh có phải thầy béo, to, hay mặc quần bò, hút thuốc lá, đeo kính đen ko nhỉ ? Cái ông mà từng trông thi lớp mình năm lớp 10 ý ?

ở đây tôi to nhất. tôi có 2 bài được đánh giá tốt :)) tình hình là giáo viên lớp anh em toàn mấy người bị giam vào lãnh cung giờ được thả ra, khí uất dồn nén bấy lâu bỗng hoành hành. chỉ tội cho anh em mình thôi.
Đề nghị đ/c Khu không được gọi anh em là mày! Khi nào đ/c về sẽ có họp bàn kỷ luật.
[Đóng] mãi chán lắm rồi, đụt cơ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên