.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Thuở Bứp còn là đĩ :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ci a?nh day la j the dc Vu
@HBQ: anh hoi cu roi dc a

----------

cai a?nh day la j the dc Vu
@HBQ: anh hoi cu roi dc a

đề nghị các bạn ly2 nhắc nhở/hướng dẫn mem của lớp mình post bài reply TRONG topic nha

Ờ nhân tiện cho Mod Dũng nhắc nhở các bạn ko đc lạm dụng ava nha. Phê bình A Thiều vì cái ava thô bỉ VCL, ngày kia tôi xuống núi mà thấy vẫn còn là có búng trym nhé Thiều!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ối giời, topic lớp người ta mà ông cũng vào nhắc nhở nữa, bó tay.

Các cán bộ ơi cho em hỏi đăng kí làm đảng viên đảng ta thì đăng kí ở đâu?

----------

No_smoking No_smoking

đây là tôi nói với ng chưa vào Đảng nên mày tao đc
@PDTrung: mày chỉ cần sovin khi vào 4zun Đảng ta, và cùng chung lý tưởng như cái tên vl của Đảng ta + với xwng hô vl thân thiện: đồng chí là đc
Chào VL quyết sơvin

Bùi Quang Hiếu đã viết:
http://360.yahoo.com/profile-e3TP3h0yc6lzbNvAlDQdUNEg_rUJzyem2C_H2Gh.krXfQw--?cq=1
link album trong blog của dc Ng~ Đạt Anh do ở vùng sâu vùng xa ko có đk tham gia 4zoom Đảng ta :mrgreen:
P/s:
keke
phải nói là Đảng ta spam VL quá
bị warn roài :p
các dc chú ý là topic trên 4k bài là bị mod soi nhìu còn trên 5k là bị admin soi nhìu ^^ --> đừng spam loãng như trang trước nữa ^^
Không có j` phải lăn tăn! Khi nào bị warn kinh quá thì ta creat topik mới ;;);;)
Tinh thần Sơvin còn sống mãi trong lòng chúng ta;));))
Phải không các đc? :)):))

Cuộc họp hôm nay chúng ta đã được nghe nhiều ý kiến phát biểu có giá trị cao về cả lý thuyết lẫn thực tế. Các ý kiến đã chỉ ra được tầm nguy hiểm của hiện tượng không may đồng phục và đưa ra một số giải pháp giải quyết. Các giải pháp tuy còn nhiều tính chất "trừu tượng" và đôi chỗ mâu thuẫn với nhau, nhưng thật khó để có thể kết luận ý kiến nào đúng, ý kiến nào sai. Đây chính là tiền đề để chúng tôi sẽ tiếp tục tổ chức một buổi Hội thảo nữa vào ngày này năm sau. Xin cám ơn quý vị và mời quý vị không bao giờ được cho con em mình may đồng phục,Cám ơn . (Clap clap)

Cái ava đồng chí A tHiều trông mất mỹ quan đô thị quá[-( Đi họp Cuốc Hội đêk ai lại cởi trần[-x
Đkm,Vũ ơi..."><inh" quá...mày giết tao mất rồi:(( :x 8-} :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các đồng chí, các đồng chí toàn nói chuyện võ lâm thật, lại còn động chạm đến AU nữa hả, đặc biệt là đồng chí Hải Duy từ Đường Phố xuống vỡ lòng là tụt 2 bậc rùi ông lại cho tụt xuống VL nữa là tụt những 2x2 lần cơ ah:D

Chào các đồng chí, các đồng chí toàn nói chuyện võ lâm thật, lại còn động chạm đến AU nữa hả, đặc biệt là đồng chí Hải Duy từ Đường Phố xuống vỡ lòng là tụt 2 bậc rùi ông lại cho tụt xuống VL nữa là tụt những 2x2 lần cơ ah:D

Thắng cũng 4zum cơ à, cố lên sắp dc 1 sao rồi, câu đc 7 bài rồi còn j=))

Hôm nay vui quá cho tớ bon chen một phát nào

kẹeeeeeet

xè xè ...

kẹeeeeeet

ọc ọc

rồi

dễ chịu cả ng`

Đề nghị đồng chí Ruy béo không đuợc xưng hô chú cháu ở trong cuộc họp .Nếu không nhiều thành viên sẽ tưởng Dồng chí Lân nhờ có quan hệ nên mới vào đựoc Đảng.
To H.anh: Tôi sẽ thay thế bằng avata khác còn mất mỹ quan hơn thưa đồng chí.Đồng chí hãy đọc bài viết cuat tôi ở trang trước để biết về tình hình may dồng phục

Thưa các đồng chí, tôi phải công nhận đồng chí Thiều đang có những nỗ lực phải gọi là hết sức VL nhằm đoạt giải AVA bựa nhất Đảng. Vì vậy mong các đồng chí nhiệt tình ủng hộ đc Thiều nhà ta.

các đồng chí hãy vote cho avata nè của tôi để avata nè sớm giựt được giải nhất cuộc thi "avata bựa nhất tháng",và cuộc thi "avata mất mỹ quan nhất"
Xin cảm ơn quý vị

Back
Bên trên