.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

@Quân:lại con` dung` font chữ dai` ngoằng giống ko tả luôn !!!!!

Khổ Giang thằng nhất nó One Turn Kill ở vong` 2 được phát 80 points thì sao đuổi kịp , Lại con` 2 thằng nhất, nhì chơi united we stand + mấy phát nhắc bài của mấy đứa un-fair-play thì thứ 3 là 1 sự cố gắng đáng khen rồi !!! Dù sao cũng có 800 đút túi thôi ko bàn nữa làm bạn buồn !!!

Oài, thế lớp mình ko nhắc Giang à ? Tưởng các chú trợ thủ đắc lực lắm chứ ?
Hay lại đi nhắc đối thủ à >_>
Cuối buổi tẩn chết 2 thằng nhất nhì kia chưa ? Rùi cướp trên giàn mướp luôn chứ [-x

Sorry Giang Đẫm hôm đấy bận học thêm không đi được , 800k ngon rồi , dù sao cũng đã tích cực chơi Ngôi sao hi vọng :D

Xin lỗi mọi người nha!Tớ biết là tớ làm thất vọng các bạn nhiều lắm!Tớ thấy mình quá kém cỏi và cũng rất tiếc phần vượt chướng ngại vật nữa.Lưỡng lự và để lọt cơ hội vào tay Viễn Linh.
Nhưng dù gì bạn giải nhất là rất xứng đáng,trước lúc thi tớ đã thấy bạn ý rất thông minh rồi.
Còn tớ hơi ức thằng giải nhì,vì nó được nhắc nhiều quá(đến chỗ tớ còn nghe thấy),câu hỏi cũng dễ,lại còn cười đểu tớ lúc tớ chọn ngôi sao hi vọng .(đến giờ còn tức lắm).Thằng đấy thừa vé bét nhè mà ko chịu cho ai vé.Ah 2 đứa chúng nó còn mời tớ đi xem vòng tháng nữa(với lời nhắn tớ rất tiếc cho cậu nhưng thi vẫn là thi còn bạn vẫn là bạn mà)
Ngoài ra tớ chúc VL thắng vòng tháng và vào vòng quý thì càng tốt.
Một lần nữa xin lỗi mọi người nhé vì tớ làm các bạn thất vọng.Hi vọng Hùng B hay bạn nào đi thi chăng nữa của lớp mình sẽ tốt hơn tớ thật nhiều và vào sâu hơn.Tớ ko biết ăn nói với thầy Sơn như nào đây và nhìn các bạn ko đi xem nữa.Ôi trời ơi!Tớ buồn lắm nhưng quan trọng là mọi người đã rất thất vọng.Xin lỗi nhé.

akak , không việc gì phải quá quan trọng hóa vấn đề , tớ tin chắc là chẳng ai thất vọng về cuộc chơi của ấy , ấy đã cố gắng hết sức và chơi đẹp
Đây chỉ là cuộc chơi , giao lưu học hỏi là chính , thành tích không quá quan trọng , chúng ta đã để lại hỉnh ảnh đẹp về cá nhân và tập thể lý 2 0407 , như thế là quá đủ :)) , thực sự chúng ta nên chúc mừng Giang

=D> =D> =D> =D>
Ù, chúc mừng Giang \:D/ Một khi đã nỗ lực hết sức thì dẫu có thất bại vẫn đáng tự hào mà ;)

=D> =D> =D> =D>
Ù, chúc mừng Giang \:D/ Một khi đã nỗ lực hết sức thì dẫu có thất bại vẫn đáng tự hào mà ;)

Giang hâm à? Thất vọng quái gì. Những câu thuộc về chuyên môn Giang trả lời quá chuẩn còn gì :D .
À , thêm nữa " Giang IU" sao ko thêm R thành Giang ỈU luôn cho đủ bộ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Giang thi thế là được rồi còn cái thằng nhì thì công nhận bựa (mà chính bạn Giang nhắc nó chứ ai ;;) )
Thằng VL thì thông minh nhưng cứ kiểu nhắc vở ý /:)

Quân đã viết:
Hana Yori Dango Live Action
(Con nhà giàu)
VCD
Mua mau kẻo hết nào !!!
Hỏi tí : mượn được không không thì cho tôi thuê mua thì có mà chết à?? :D

:)) =)) Thằng VL àh... :)) Thôi, Hùng B đi đập tan nát nó vòng thi tháng hoặc thi Quí... :p

Thực sự tớ tín nhiệm Giang hơn Hùng B ..... :p:p:p
Hỏi tí : mượn được không không thì cho tôi thuê mua thì có mà chết à??
Thuê à :)) tính giá ngoài hàng nhé :D 2k/cd :)):p:p ẹc, mà tôi có gặp ông được lúc nào đâu :-? hay có ji` rảnh mang Samsung40G sang nhà tui mà cóp.

Ông ơi ông đêk biết giề nín đê cho nước nó trong đêk ai viết là World Cyber Games người ta viết là World Cup Germany hẳn hoi
DM
bọn nó viết là WM Germany chứ có ai viết là WC Germany đâu
Xin lỗi mọi người nha!Tớ biết là tớ làm thất vọng các bạn nhiều lắm!Tớ thấy mình quá kém cỏi và cũng rất tiếc phần vượt chướng ngại vật nữa.Lưỡng lự và để lọt cơ hội vào tay Viễn Linh.
Nhưng dù gì bạn giải nhất là rất xứng đáng,trước lúc thi tớ đã thấy bạn ý rất thông minh rồi.
Còn tớ hơi ức thằng giải nhì,vì nó được nhắc nhiều quá(đến chỗ tớ còn nghe thấy),câu hỏi cũng dễ,lại còn cười đểu tớ lúc tớ chọn ngôi sao hi vọng .(đến giờ còn tức lắm).Thằng đấy thừa vé bét nhè mà ko chịu cho ai vé.Ah 2 đứa chúng nó còn mời tớ đi xem vòng tháng nữa(với lời nhắn tớ rất tiếc cho cậu nhưng thi vẫn là thi còn bạn vẫn là bạn mà)
Ngoài ra tớ chúc VL thắng vòng tháng và vào vòng quý thì càng tốt.
Một lần nữa xin lỗi mọi người nhé vì tớ làm các bạn thất vọng.Hi vọng Hùng B hay bạn nào đi thi chăng nữa của lớp mình sẽ tốt hơn tớ thật nhiều và vào sâu hơn.Tớ ko biết ăn nói với thầy Sơn như nào đây và nhìn các bạn ko đi xem nữa.Ôi trời ơi!Tớ buồn lắm nhưng quan trọng là mọi người đã rất thất vọng.Xin lỗi nhé.
việc dek gì mà phải thất vọng:D
thằng nhì nó tháng mình nhưng là do nó được nhắc
còn mình tuy thua nhưng là thua bằng kiến thức thật của mình:D
lên đến 170 là được rồi=D>
-----------------------------------------------------------
cái thằng tên là VL chơi cứ gọi là VL :))
------------------------------------------------------------
thực sự thì tôi thấy Giang Đẫm đi thì còn có khả năng hơn Hùng Bi
giả sử nó hỏi về toán thì cũng chỉ toàn là quiz thôi chứ có phải lim hay log gì đâu
thứ 2 nữa là
về khoản tự nhiên thì Bi thi có thể yên tâm
nhưng về khoản xã hội thì.....:| ko yên tâm

về khoản tự nhiên thì Bi thi có thể yên tâm
nhưng về khoản xã hội thì.....:| ko yên tâm
Chú hơi bị nhầm đấy, Hùng B kinh nhiệm đúc sách từ thuở lên 3, ngày ngày đi học các bạn mang 1 vở + 1sgk còn Hùng B mang thêm 3 4 quyển tham khảo ;;) thấy trình chưa, ko khéo nó làm phao ruột mèo đi thi OL cũng nên :p:p:p Nhưng kiến thức XH thì Hùng B ko phải ko phong phú đâu ;) Mặc dù là cái tài bổ củi khi nói và làm trò ra thì .... may ra người ta cho học bổng của trường sân khấu điện ảnh :)):))

À chú Quân cho anh đăng kí mượn với, kèm theo mấy cái đĩa chuyên môn của chú nữa :D

Đang xem Olympia; chả thấy G đâu cả!!! :-\. Với lại G thi thế là hơi kém rồi; về luyên thêm tâm lý đê! Hỏi Bách ấy, tâm lý vững vãi lìu.

thế bao h Bi rain thi OL ???? anh em phải làm quả băng rôn thật hoành tráng vào .Hùng bi thi chắc có một đống trò vui ko thể bỏ wa đc

----------

Mấy ng` wa bên này post bài cho vui vẻ !!!!!
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=32386

Nhân tiện báo luôn: Ai change pass của tôi thế (cái user HAO) .Mà thui tôi change lại rồi!!! Lần sau đừng làm thế tôi con` email mờ !!!!

Các chú ơi, Giang bao h lên tivi thế ?
Hùng B đi thi thì át vía bọn xung quanh rồi còn ji` :))
Bách khôn nhà dại chợ, ra giữa đường gặp gái là vãi cả đái ra quần :)):)):))
A, nhan tien nhan cac chu nay`, 11h tru*a 1/7 thay` Son tap trung ca moi nguoi o tren lop nhe ;)
Con` hom nay 10h van hoc toan nhu bthuong ...............

Chỉnh sửa lần cuối:

Vận động làm đồng phục lớp,ai có mẫu đồng phục,đóng góp ý tưởng sẽ post bài lên HAo để anh em kiểm duyệt.
Logo của mẫu áo sẽ lấy cái logo của Hoang Anh
Hiện giờ đang cần kiểu dang càng đẹp,mang phong cách Lý 2
Mong mọi người tích cực tham gia,nếu mọi việc ổn thỏa thì cuối tháng 7 sẽ may.

Làm đồng phục lớp dáng đẹp đẹp 1 tí. Chứ in logo không thui thì ..xấu lắm :(

Back
Bên trên