.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Nguyễn Ngọc Bảo đã viết:
hay đấy tớ cũng thích đi ti
Giang ơi thi làm ếck giề đi ti với Hà đê cho nó sướng :D
Hic hôm qua WCG 2006.. hay vãi đái xem bóng đá mà cứ như là xem ... 8-} hic đau hết cả tim hic 2 trận bảng E hôm qua đúng là chẳng biết đường nào mà lần :(
Mày đau éo gì, tao cá Ý chấp 1.5 trái này :(( tin tưởng vào các chú thế đấy :((
Tớ xung phong đi nhưng mà không mặc đồng phục đâu :(

50 vé chắc là 50 chỗ thui, bèo thế, xin ban tổ chức là lớp ưm có 55 nhân cơ :)) bố mẹ anh em em nữa, cứ cho là 60 vé, tiện thể đem ra chợ đen kiếm chút đỉnh :D mà cái vé ấy ma nó mua, hình như vé mang tính chất tượng trưng thui.
Hà trố chung thuỷ nên phải đi TI chứ, bọn mày đừng có động chạm lỗi đau muôn thuở :D:D:p:p sorry, đùa thui :p Xí xoá ;)

Czech năm nay mạnh vãi cả *** nhưng mà Italia vẫn còn vãi lắm sao chẳng biết đường nào mà lần. Vẫn có cửa cho Czech thua vì nếu Koller tiếp tục chấn thương thì coi như Czech đá mà không có tiền đạo(Baros vẫn còn đang chấn thương k biết có đá được hay không) mà hàng tiền vệ : xét về thực lực thì Italia cũng không kém Czech mà Italia hơn cái là có tiền đạo Toni vãi hàng chưa kể hàng tiền vệ của Czech khá là lớn tuổi nên trận này theo anh thì không nên chấp bắt ngang ngửa là đúng rồi ( chắc phát này Italia nhì bảng vào vòng trong lại gặp Brazil ---> đứt 1 thằng )
Séc thua Ghana đấy :))
tiền đạo ko kohller ko baros:))
Cả lớp mình ơi!!!!!!!!!
Thứ 6 ngày 23 tới tớ sẽ thi Đường lên đỉnh Olympia đấy.Cả lớp mình phải đi xem nhé.Tớ là người đầu tiên thi(túc là có thể có 2 người thi).
Tớ không chắc chắn là mình sẽ thi tốt nhưng tớ sẽ cố gắng hết sức để giành chiến thắng.Bạn nào có tài liệu bổ ích và có thời gian thì giúp tớ nghiên cứu xem trong tháng 6,7,8 có sự kiện gì quan trọng cả trong quá khứ lẫn lịch sử nhé,vì thi người ta hay hỏi mà.Thanks!!!!!!!!!!
Ah quên,nhớ thứ 6 đi xem đấy,đủ chỗ cho cả lớp mình,cụ thể tớ sẽ thông báo lại sau sáng thứ 4 đi tâp trung ở Đài truyền hình.
thế DTH ko cho vé à
keo thế:(
Thế hả để tớ đi cổ vũ có khi còn làm quen đc em nào ở đấy
đến đấy thì chỉ có bà chị MC nhìn ổn nhất thôi:))
-----------------------------------
chú bảo viết Wolrd Cup thành World Cyber Games kìa:D

Chỉnh sửa lần cuối:

Hiếu ơi đọc kĩ đi!Có cho vé mà,đủ cho cả lớp mình !Yên tâm đi.
Công nhận mùa này ra đường mặc áo đòng phục thì ngại thật nhưng ở trường quay có điều hòa ,mát lắm.Với lại tớ là đứa duy nhất đến từ Hà nội,nên lớp mình sẽ là khán giả học sinh duy nhất.Lên ti vi mà quần áo săc sỡ ,nhiều màu thì lộn xộn lắm,ko đẹp nữa.Nên các bạn cố gắng mặc áo đồng phục màu trắng,vừa nổi,vừa sáng,để còn làm nổi cái tên trường ra nữa.

Bạn nào biết tớ đi thi thì bảo với mấy bạn chưa biêt hộ tớ nhé.Tớ run lắm,áp lực lớn nữa,nếu lớp mình tới đông thì sẽ ổn định tâm lý hơn.

Vương Thị Thu Giang đã viết:
Hiếu ơi đọc kĩ đi!Có cho vé mà,đủ cho cả lớp mình !Yên tâm đi.
Công nhận mùa này ra đường mặc áo đòng phục thì ngại thật nhưng ở trường quay có điều hòa ,mát lắm.Với lại tớ là đứa duy nhất đến từ Hà nội,nên lớp mình sẽ là khán giả học sinh duy nhất.Lên ti vi mà quần áo săc sỡ ,nhiều màu thì lộn xộn lắm,ko đẹp nữa.Nên các bạn cố gắng mặc áo đồng phục màu trắng,vừa nổi,vừa sáng,để còn làm nổi cái tên trường ra nữa.

Bạn nào biết tớ đi thi thì bảo với mấy bạn chưa biêt hộ tớ nhé.Tớ run lắm,áp lực lớn nữa,nếu lớp mình tới đông thì sẽ ổn định tâm lý hơn.
Được cái dạo này câu hỏi dễ ẹc tớ trả lời vèo vèo chắc Giang cũng được cái giải cho rạng ranh anh em nhể :D

cố lên
thi vòng tuần thì toàn hỏi câu dễ ẹc:D
bị tâm lý là chính
có gì khó thì quay xuống chỗ khán giả để xem ra hiệu giống hãy chọn giá đúng âys:))

Bùi Quang Hiếu đã viết:
cố lên
thi vòng tuần thì toàn hỏi câu dễ ẹc:D
bị tâm lý là chính
có gì khó thì quay xuống chỗ khán giả để xem ra hiệu giống hãy chọn giá đúng âys:))
Trước đấy thì sẽ có người cảnh cáo là mọi hành động nhắc cho người chơi đều được coi là thiếu văn hóa và mời ra khỏi trường quay :D

he he, nhưng ai lại thế :)) Giang thừa sức cơ mà :)) cứ xem mấy câu hỏi thì 200 điểm ko phải khó. Câu hỏi khó nhất là "ở lớp các bạn gọi em là gì ?" =))=))
à, thế lớp mình có cần băng rôn cổ vũ ko ? mà Giang yêu cầu các bạn mặc đồng phục, okie, ai có áo ngắn tay mặc đi cho mát, nhân tiện vuốt keo và sơ vin :D

cho em hỏi
mấy anh trong đội bóng
có định đá vs L2(05-08) ko??

@e Quang: có, đặt sân đi rồi các anh chiều...:)) :)) 10K một quả tiếp chứ???
@ Giang: cụ thể mấy giờ ở trường quay???Ngày nào nữa???

B-( Bọn này, tao nhầm nhọt 1 tí mờ :( .
Giang ui, sợ là ai cũng nghĩ mặc áo trắng cho nổi ý chứ :))

UH các cậu cứ mặc áo trắng đi rồi cho tớ măc áo lòe loẹt ngồi ở giữa máy quay nó lia phát là biết ngay mà :D ;;)

Bành ta mặc sơ mi trym cò :)):)) Trên đấy sơn chữ " GIANG ĐẪM :)):)):))

Phùng Anh Quân đã viết:
Bành ta mặc sơ mi trym cò :)):)) Trên đấy sơn chữ " GIANG ĐẪM :)):)):))
OK mày may cho tao tao mặc ngay lại chả nổi nhất trường quay ;;)
Đang nghĩ đến lúc hỏi biệt danh ở lớp của Giang thì thế nào nhỉ ? :)):)):))
Câu chốt này Giang đi thi thì bình tĩnh tự tin suy nghĩ kĩ trước khi trả lời nhá, đừng có lanh tranh với cả tuôn 1 tràng ra :)) =))

Giang ko ngại ji` nói ngay "em được gọi là Giang Xinh" :)):)):)) "vì em xinh nhất lớp" :)):)) À, hình như là tao còn lưu cái ảnh "tôi đã mắc sai lầm" hôm đi Tam Đảo :D Phóng to lên Giang oách lắm :D:)):p:p

G ơi, hnao` thế để VA còn đi cổ vũ, ngày giờ cụ thể nhá. Mà sáng trời nóng lắm :(

Vân anh ơi! Thứ 6 ngày 23 thì tớ thi.
2 h chiều
Các bạn đợi tớ lúc 1h15 phút ở cổng ĐTH (844-Đê la thành) để tớ đưa vé cho.Yên tâm là vào trường quay mát lắm(điều hòa mà)
Mặc đồng phục nhé(lên ti vi cho đẹp)
Tớ lo nhất là khoản tâm lý thi,run lắm!

----------

Thứ 6 ngày 23 thì tớ thi.
2 h chiều
Các bạn đợi tớ lúc 1h15 phút ở cổng ĐTH (844-Đê la thành) để tớ đưa vé cho.Yên tâm là vào trường quay mát lắm(điều hòa mà)
Mặc đồng phục nhé(lên ti vi cho đẹp)
Tớ lo nhất là khoản tâm lý thi,run lắm!Ah quên,đợi thứ 4 tớ đến ĐTH xem lại lịch nữa.

----------

Chỉnh sửa lần cuối:

Uây sáng nay đi làm hộ chiếu, ko qua nhà Giang được, thông cảm nhá :)

Tâm lý thì sợ gì, xem nhiều film tâm lý thì tâm lý sẽ khá hơn, tested: 100% works :D

Back
Bên trên