.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

đồng phục lớp thì tao nghĩ là
áo sơ mi màu xanh cùng với màu nền của logo
cổ áo viền màu vàng :))
để hum nào ngồi paint ra 1 bản thiết kế xem thử :D

Đừng làm áo phông, quá nhàm
Mà cũng chẳng cần cái logo làm gì
Quan trọng là đẹp & độc

akak , đúng đấy , có thể change form thành cái áo sơ mi cộc tay , lịch sự và hợp lứa tuổi :)) , đương nhiên là phải có những họa tiết nghệ thuật và mang bản sắc lý 2 , cái này chắc Hoàng Anh làm tốt

Làm nửa phông nửa sơ mi, kiểu này khá hay và độc, lại đẹp nữa... :)) Áo màu xanh nước biển, hoặc trắng... :-? :D Logo làm kiểu khác đi...

ờ làm áo sơ mi đi, ai ai cũng áo phông chán bỏ mẹ :D

Xu chiêng đi j/k
Tao muốn làm 1 bộ áo liền quần kiểu như cho bọn đi múa balet í, bó chặt bpsd cho nó xướng

Sơ mi cũng phá cách tí cho vui; *** táng cái phecmotuy vào xem có xì-po ko. Tao đang khoái mấy kiểu áo như trong truyện tranh; hơi vui :))

làm sơmi đê,bây giờ anh em nào thiết kế kiểu cách thì post lên để còn ban luận,chứ cứ mỗi người 1 ý kiến mà không có hình thì làm đếch được.

Sơ mi để đến lớp sơ vin à???????
Làm kiểu gì thì làm đừng để Mr. Sơn bắt sơ vin là được :|

Chỉnh sửa lần cuối:

chú Kym cho anh em cái khung áo màu trắng đen đi ^^
về nhà em chỉ cần paint lại nữa là xong:))

làm sơmi kiểu không sơvim,nam áo đuôi bằng,nữ bó.AIIIIIII post hộ cái logo của Hoàng Anh lên để coi thử

uh nhưng xem xét chỗ mua áo + in + hinh` mẫu chưa ????

Lam` sơ mi ngu bỏ xừ !!!

Làm áo phông cho trẻ trung !!!!

Sơmi dài tay, ko làm cúc mà làm phẹc mơ tuya.
Màu thì có thể mix kiểu cháo gà trộn bùn
Logo để sau lưng
Dự kiến khoảng 100k nhỉ

đắt wa' !!!
Mei thế cả lớp chắc chỉ có khoảng 40 đưa mua thôi !!!!Thế thì còn gọi j` là đồng phục???? Thiếu thực tế (noi' thế nhưng đăt mấy thì Lân vẫn mua)

Trần Ngọc Lân đã viết:
đắt wa' !!!
Mei thế cả lớp chắc chỉ có khoảng 40 đưa mua thôi !!!!Thế thì còn gọi j` là đồng phục???? Thiếu thực tế (noi' thế nhưng đăt mấy thì Lân vẫn mua)
Ờ thế thì kệ mẹ thằng Lân. Mày phải biết cấp 3 là cấp vui và gắn bó nhất, về già người ta sẽ đi họp lớp cấp 3 đại học, ít khi cap2... hiểu ko. Anh em phải làm phát cho hoành tráng :D

:(( Thấy mọi người bàn bạc làm đồng phục lớp vui quá :(( Số tớ chắc ko đc mặc đồng phục lớp rồi. Mọi người ơi, tớ mời mọi người đến nhà tớ ăn chia tay tớ nha; Ngày nào cũng được, tùy mọi người cả đấy. Tớ yêu lớp mình nhiều lắm....:((

Uh` khi nào Vân Anh tổ chức chia chân nhớ gọi anh em lí 2 đến nhe' !!! hic hic ....Lớp mình chắc phải rộng ra đến mấy m2 mất ....!!!!

Yêu Vân Anh nhiều

Ý Lân nói là cả lớp yêu VA nhìu !!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

hix, hay là ra mie shop đặt mua xừ 54 cái áo trông nom đèm đẹp độc độc cho xong :))
Đùa thui, chứ 100K thì hơi đắt quá ... À, đừng may sơ mi, người gầy quá và béo quá mặc sơmi ko đẹp.... hơn nữa, con trai mặc sơmi bằng trông ra ji` ???
Hoặc là Sơmi lai Phông cho đặc biệt, hoặc là Phông luôn cho tiện, à, nhân tiện, các bạn nữ có thik váy đồng fục ko :D
Làm áo nối tay đi, đông hè mặc được hết :)) Nhân tiện làm = cái ji` bền bền ấy, cái áo thời cấp 2 của tớ h như rẻ lau nhà ấy, dão ra tang thương ....
Vân Anh đi à ? bao h thế ? Hix, có ji` ko kịp thì cả lớp sẽ gửi qua cho. Tiếc nhỉ, năm sau lại vắng nhiều bạn rùi ....

Nếu ko mua nó dão ra như giẻ lau nhà thì 100k không đắt đâu
Sơmi lai phông là cái gì?
Béo/gầy quá thì đo trước để lên size

làm áo sơ mi thôi áo phông hán lắm rồi,may áo sơ mi dài tay đi.100K thì làm gì mà đắt mua rẻ quá mặc đc chắc 1 tuần.

Back
Bên trên