.:: Lý 2 - Sơvin Kách Mạng Già Lam Hội ::.

Re: 04 ::..ly' 2 Perfect..::07

Thật mua mẹ cái áo armani hay versace gi` gi` đấy tầm 5-6tr đảm bảo mặc đi chơi luôn, quảng cáo thương hiệu :)) =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Vậy sao ko lam` đồng phục mũ luôn cho bốc ???? Làm quả L2 to đùng trên đầu +cai' ao' ---->wa' tuyệt

Tuy nhiên chuyện giá cả nên hỏi y' kiến cả lớp ---->nhiều ng` mua nhứt

nhắc đến đồng phục mũ lại nhớ đến đội xung kích trường mình =>pó tay

Thật mua mẹ cái áo bossini hay versace gi` gi` đấy tầm 500-600k đảm bảo mặc đi chơi luôn, quảng cáo thương hiệu =))
o` ao' boss hoac. vers....quan` au^ docker hoac. bo` Levi's.....quan` lot' Tommy ^^ cam` vertu phong' Lamborghini
dam? bao? cu' di 10m lai. co' 1 em chay. ra bat' chuyen. day' Banh` ah. :mrgreen:
quen
tay phai deo dong` ho` nam kim cuong nua~ + muoi` dau` ngon' tay la` muoi` cai' nhan~
phai? co' ti' nuoc' hoa Hugo Boss nua~ ^^
----------------------------------------------------------
Vậy sao ko lam` đồng phục mũ luôn cho bốc ???? Làm quả L2 to đùng trên đầu +cai' ao' ---->wa' tuyệt

mu~ dong` phuc. xau' kinh khung khiep' >_<

Chỉnh sửa lần cuối:

Bùi Quang Hiếu đã viết:
o` ao' boss hoac. vers....quan` au^ docker hoac. bo` Levi's.....quan` lot' Tommy ^^ cam` vertu phong' Lamborghini
dam? bao? cu' di 10m lai. co' 1 em chay. ra bat' chuyen. day' Banh` ah. :mrgreen:
quen
tay phai deo dong` ho` nam kim cuong nua~ + muoi` dau` ngon' tay la` muoi` cai' nhan~
phai? co' ti' nuoc' hoa Hugo Boss nua~ ^^
----------------------------------------------------------

mu~ dong` phuc. xau' kinh khung khiep' >_<
Ơ` còn thiếu mỗi cái vertu với Lamborghini :biggrin:
Mà mỗi tội là nếu có 2 thứ đấy thì chú có cởi chuồng cũng có đứa theo :cool:

----------

Trần Ngọc Lân đã viết:

Sao chú ko cởi chuồng rời săm chữ 11Lý2 vào mông ý có phải nhất quả đất rồi ko |-)

công nhận anh Bành chí ní...cháu cúo ý kín...đông fục lớp làm xơmi,ukie...nhưng ko nên làm fẹcmơtuya vì trông nó cứ ngốt ngốt thế nào ấy:p
Về vụ xơmi mà sợ fải xơvin thì nên làm áo hở rún...chỉ che fần trên thui,thiếu vải một tí,như thế sẽ ko còn fải xơvin nứa;)

:)) Sơ mi hở rún cho minh` thằng HA mặc nha'. Thế tuân` sau mọi người rỗi hôm nao` đây, để tớ còn thu xếp. Có đánh bài và ăn uống nhá :D a`, còn chụp ảnh nữa.....Chọn ngày nào ko có phụ huynh cho dễ đan` đúm :D

Phạm Vân Anh đã viết:
:)) Sơ mi hở rún cho minh` thằng HA mặc nha'. Thế tuân` sau mọi người rỗi hôm nao` đây, để tớ còn thu xếp. Có đánh bài và ăn uống nhá :D a`, còn chụp ảnh nữa.....Chọn ngày nào ko có phụ huynh cho dễ đan` đúm :D
Thế để buổi đêm đi :))

Đồng fục lớp 1/7 tập trung cả lớp, đem ra cho cả lớp quyết chứ.
Thế làm sơ mi thì các chú lại chơi hoa văn chim cò à ? hay theo mốt Áo Hoa hử ???? :)):)):)) Áo sơ mi dính fẹc đúng là trông lạ, nhưng lạ quá hoá kì ....
Còn mũ thì :D nghe hay đấy, vừa mất cái mũ 89, đồng ý, nhưng mũ xấu đek thằng nào đội đâu.... Tiện đây là nốt cái đồng fục khăn đi ........:)):))
Uhm...

Phùng Anh Quân đã viết:
Đồng fục lớp 1/7 tập trung cả lớp, đem ra cho cả lớp quyết chứ.
Thế làm sơ mi thì các chú lại chơi hoa văn chim cò à ? hay theo mốt Áo Hoa hử ???? :)):)):)) Áo sơ mi dính fẹc đúng là trông lạ, nhưng lạ quá hoá kì ....
Còn mũ thì :D nghe hay đấy, vừa mất cái mũ 89, đồng ý, nhưng mũ xấu đek thằng nào đội đâu.... Tiện đây là nốt cái đồng fục khăn đi ........:)):))
Uhm...
Nói như ông Quân thì làm đồng phục đồ lót đê có xấu vẫn mặc được .
Thằng con nhà Xu** sao ko post cái logo lên đây anh em còn chọn ?????

@Lân Mồn:cái đấy tao vẽ tay...nhà tao đếch có máy scan,pót thế đêk nào đc...mà có cách nào khác hay ko thì tao ko bít:p
Mà tao thấy cái biểu tượng đấy cũng đẹp nhưng trông nó cứ cứng nhắc thế nào ấy...in áo sơmi thì nên in cái j nó nghịch nghịch một tí,trông nó freestyle hơn,cũng chưa biết nữa...nhưng hiện giờ tao chưa có ý tưởng j cả:-(

Hehe lam` đêm để lam` gi` :-". Hay la` T3 hoặc T4 tuần sau nha', co' ai bận ko?

Hay lấy cái logo của tao đi hồi đấy tao vẽ trông nó cũng hay hay hình cái thuyền,cái cột buồm với cái buồm thành hình L2 hình như thầy Sơn đang cầm.
Làm áo sơ mi cúc thôi chứ làm thế kia thì thành kiểu gì

Sơmi phẹc mơ tuya mới máu

Ngô Chí Trung đã viết:
Hay lấy cái logo của tao đi hồi đấy tao vẽ trông nó cũng hay hay hình cái thuyền,cái cột buồm với cái buồm thành hình L2 hình như thầy Sơn đang cầm.
Làm áo sơ mi cúc thôi chứ làm thế kia thì thành kiểu gì
Hoho Trung ơi lấy cái của tao mới máu ;;)

----------

Phạm Vân Anh đã viết:
Hehe lam` đêm để lam` gi` :-". Hay la` T3 hoặc T4 tuần sau nha', co' ai bận ko?
Ờ tranh thủ lần cuối đàn đúm nhà em thì cứ em náo xinh em mời đi bằng hết nhá :D

Ẹc, lói chung nà đừng đưa chữ LS fanclub lên áo là đc ....:p:p:p
Làm đêm mới dễ bề hành động chứ ;;) Bành có em nào cứ mời đi :D

Phùng Anh Quân đã viết:
Ẹc, lói chung nà đừng đưa chữ LS fanclub lên áo là đc ....:p:p:p
Làm đêm mới dễ bề hành động chứ ;;) Bành có em nào cứ mời đi :D
Cậu lại thiển cận rồi, làm buổi tối mới dễ bị để ý, làm ban ngày thác loạn ko ai biết ;)

Đúng, đồng ý với anh Bành, thác loạn phai? thác loạn ban ngày chứ :D h nay` phụ huynh đi làm hết mà :p Mà anh Bành ơi, gái xinh thì nhiều lắm nhưng bọn nó vừa nghe có anh đến là chúng nó chạy hết rồi :p

----------

Nguyễn Thị Thu Hà đã viết:
Mầy ơi , thứ 4 học Sơn đấy :(
Hehe vậy thì quyết định thứ 3 nhá. Bắt đầu lúc 9h nhá ( nhớ đổi tiền lẻ trước nhá :x :D )

Hehe vậy thì quyết định thứ 3 nhá. Bắt đầu lúc 9h nhá ( nhớ đổi tiền lẻ trước nhá )
ơ, đổi tiền lẻ làm ji` thế ? bây h tiền lẻ chủ yếu là xu, nặng túi lắm đấy :))
Sáng nay học Toán vui ko ? Hay mọi người đều nghỉ như tớ :D:p:p

Back
Bên trên