Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

=)) a ha gud gud, lâu lắm mới vào hao tại fb đơ không ngờ có khuyến mại
chị có giá một chiếc áo phông bình thường không cổ bao gồm cả thiết kế luôn không cho bọn em tham khảo với

Giá bọn chị dao động từ 80-100K em ạ, còn cái áo phông như e miêu tả thì là 80K^^,đang đợt khuyến mãi sẽ có quà tặng đi kèm nữa;), vải: 100% cotton, đảm bảo giặt không phai, không bị bong tróc, giao hàng tận nơi:).

chắc là tặng underwear rồi :))
ai ko vào dc fb thì vào network connection thay đổi thành opendns như sau
c1:
- Preferred DNS server: 208.67.222.222
- Alternate DNS server: 208.67.220.220

c2 eo biet co dc ko lên mấy trang kiểu fake ip để vào fb hidemyass.com

minh thich somi
somi lôi cuốn
để bán hành
mình chọn sơmi
mình là phonex =))=))

Chỉnh sửa lần cuối:
chị ơi có loại somi nào chống đạn ko chị :))
wen chống cả vũ khí sinh học nữa ? chống hôi các kiểu? ????

đợi ông liên lạc thì xong đp mẹ nó rồi :|
Mai cậu nào có laptop thì mang nhá. h tin chúng mình bắn half life hoặc chơi dota chào mừng ngày nhà giáo VN.

Tớ tìm được một số mẫu áo mà tớ nghĩ là làm đồng phục lớp được nên tớ post lên + ý tưởng thử nghiệm của tớ. Mọi người comment nhé.

Hình hơi to. Lúc post xong tớ mới nhận ra điều đó. Nhưng bây giờ sửa size thì phải log in photobucket và check từng cái một. Hơn 12h giờ rồi, tớ muốn đi ngủ. Các bạn thông cảm.

Đầu tiên về màu áo. Có 2 màu tớ ưng nhất - Ví dụ chỉ minh họa riêng cho màu nền tớ tiến cử, các phần khác miễn comment:

1. Xanh dương (theo gu phù hiệu trường nhưng có qua cách tân sửa đổi)

2. Ghi xám đậm (nhìn thì hơi xỉn nhưng lạ, lên áo chắc sẽ đẹp) + màu chữ GET WET tớ rất thích

Về hình nền thì nhiều sự lựa chọn hơn:

1. Phong cách giản dị, nhẹ nhàng

2. Phong cách cao bồi :")

3. Phong cách giáng sinh (con tuần lộc đấy) ^^

4. Phong cách mũ và tẩu - xì tai râu quai nón (my favourite)

Cái mũ màu mè cầu kì phết đấy :x nhưng nếu chọn nền áo màu đậm thì phải chuyển mũ và râu sang màu khác, sợ khó giữ đc ấn tượng tốt đẹp ban đầu.

5. Phong cách gia đình lớn bé đùm bọc (trong hình có 2 màu nhưng cái màu xanh k đẹp bằng)

Áo đc đưa ra để trích dẫn hình nền thì thực tế màu nền của nó cũng đẹp. Có thể đem ra cân nhắc. Còn mục đích ban đầu của tớ là để lấy ví dụ về hình trên áo thôi. Các chi tiết khác miễn comment nhé.

Về phần chữ: Tớ nghĩ kiểu áo I love (hình trái tim) NY khá hay, nên mình có thể áp dụng: thay NY bằng Lý2 hoặc 12Lý2. Chữ sẽ phóng to như ở mẫu áo đầu tiên (trong phần chọn màu tớ đã post) nhưng chữ sẽ ở sau áo. Còn trước mặt áo là một trong những hình trên. Hoặc có thể ngc lại, nếu các cậu muốn.

Còn một cách ấn tượng hơn. Hình nền như trên tớ post vẫn ở phía trước mặt áo. Ở phía sau chỉ cần 1 chữ Lý2 hoặc 12Lý2 thật to (như một kiểu đánh dấu chủ quyền). Và tất nhiên, sẽ đổi chiều ngược lại nếu các cậu muốn. Nhất là ý tưởng này mà chữ 12Lý2 to đùng ngay trước mặt (chỉ thế thôi, không thêm bất cứ hình gì, cùng lắm thêm Hà Nội - Ams 07-10) sẽ thú vị lắm đấy :D

Chú ý
- Ý định của tớ để mặt hình chỉ có hình và mặt chữ chỉ có chữ. Chữ và hình - mặt trước hay mặt sau, tùy các cậu chọn.
- Ngoài ra, các cậu thích hình nào thì đề xuất để tớ in màu ra làm mẫu cho người ta may nhé.
- Tớ chọn 2 màu nền tối như thế vì tớ muốn làm nổi màu chữ. Mà mặc áo màu tối trông dáng các bạn nữ sẽ đẹp hơn :">. Đặc biệt khi lớp mình, các bạn Dung, Lủ, Hằng, Ngọc Anh .. đều trắng.

Một mẫu nữa có thể kết hợp cả chữ và hình ở cùng một mặt. Mặt còn lại không có gì (như những kiểu thông thường). Cách này không đặc sắc lắm nhưng tớ thấy cũng ổn.

Hừm, hết rồi. Tớ chỉ vừa nghĩ ra đến thế. Hy vọng sẽ sớm nhận đc phản hồi tích cực. Good night :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Em có kính trên kia xing thế :)).
Nhưng phản đối cái I love..... :|.
Đồng phục thì nên làm tươi trẻ 1 chút,ko nên dùng cái màu tối.Mấy màu này chỉ phù hợp để đi chơi mùa đông hay diện cho đẹp thôi.

thank kiu bạn LA nhiều lắm :x tớ cũng thấy là mấy mẫu áo kia toàn áo dài mùa đông mà lớp mình làm áo cộc mùa hè cơ :D. Về màu áo thì nghe vẻ mọi người thick màu xanh trên huy hiệu trường. Hình vẽ thì hôm nay thấy hình vẽ trái tim bằng máy của Tùng kon rất đc hâm mộ. Còn về slogan thì I (trái tim) Ly2 nhiều người bảo đụng hàng, kiểu cũ ko thick. Nói tóm lại là tớ đã đưa mẫu cho thiết kế, họ sẽ cho lên máy, tô màu rồi đưa lại cho mình, tuần sau tớ sẽ mang đến lớp để xem và chọn lại một lần nữa, chắc chắn là ko phải 100% mọi người đều thick nhưng làm sao mà chiều lòng tất cả đc, mà tớ muốn làm cho nhanh ko dây dưa sang tháng sau nên phải phải làm vậy cho nhanh chứ ngồi cãi nhau thì chả bít bao h cho xong.

----------

Tí quên, mọi người đóng góp slogan đi nhá
VD : physic always in my heart .............

Nộp tiền đp đê, 90k, nộp cho Phương

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên