Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

hôm nay kiểm tra chuẩn éo cần chỉnh...=))))
thế nào các bạn trẻ kt lại cug~ có số phận tương tự thôi...:)))

Chào các bạn,
Trong tháng tới, Malaysia sẽ là nước chủnhà tổ chức Youth Engagement Summit (YES2009) và các bạn thanh niên các nước Đông Nam Á có cơ hội được nhận 500 suất miễn phí (Mỗi suất 2500$). Đây làthông tin bổ ích mình muốn chia sẻ với các bạn.... Hãy click vào đường dẫn ở dưới để đăng ký cũng như biết thêm thông tin: http://vietnam.youthsays.com/seachange/go/m6R
Hãy tham gia vì sự thay đổi của thế giới và trở thành một trong 500 đại diện của Đông Nam Á tham dự đại hội lần này vào Tháng 11 sắp tới.

thế lỡ ozawa đến Vn thì cả phố nhà Đm chết thì sao

----------

mà các bạn nên bỏ 80 phút đi xem quái vật trên gác xép cho bỏ 25k tiền phải xem cái phim hơn 100 phút nhạt nhẽo mà vẫn chả hiểu gì

Chương trình Hội thảo " TRÍ TUỆ CẢM XÚC CHÌA KHÓA ĐỂ HẠNH PHÚC VÀ THÀNH ĐẠT"

Xin chào các bạn.

18h00 Chủ nhật, ngày 18/10/2009, tại hội trường tầng 5 số 347 Đội Cấn - Hà Nội, Tâm Việt Group sẽ tổ chức chương trình hội thảo “TRÍ TUỆ CẢM XÚC – Chìa khóa để hạnh phúc và thành đạt”. Tham gia chương trình là các chủ các doanh nghiệp, cán bộ, nhân viên, sinh viên và các em học sinh trên toàn thành phố Hà Nội.

Diễn giả của Hội thảo là Tiến sĩ Phan Quốc Việt – Tổng Giám đốc Tâm Việt với sự tham gia và hỗ trợ của toàn thể giảng viên của Tâm Việt Group.

Giá vé tham dự: 30.000 (ba mươi nghìn đồng) với Học sinh, sinh viên. Và 50.000 đồng với những người đã đi làm.

Các bạn có thể mua vé trực tiếp từ tôi ( Đỗ Huyền Trang 0976098291). , mang vé đến tận lớp các bạn nếu bạn nào có nhu cầu mua, kể cả với số lượng ít.

Dưới đây là một vài lời trích từ các bài báo viết về chương trình hội thảo này và một số cảm nhận của những bạn đã tham gia chương trình:

Hàng trăm con người đã lúc thì hét vang tràn đầy quyết tâm dấn thân làm giàu cho bản thân, làm giàu cho đất nước, lúc thì cười phá như pháo nổ và cuối cùng thì tất cả đều nức nở khóc tiếng khóc tràn đầy yêu thương khi nghĩ về công sinh thành của bố mẹ.
Phần đông giới trẻ sống lờ phờ, buồn không ra buồn, vui không ra vui, làm không ra làm, chơi không ra chơi, ông đã rất mong muốn làm một cái gì đấy bứt phá, khơi dậy và phát huy khí phách của giới trẻ kế thừa truyền thống của cha ông thời kỳ chiến tranh tạo dựng hào khí Việt thời bình, thời kinh tế thị trường, trong thế giới phẳng để “sánh vai với các cường quốc năm châu". Tâm Việt không chỉ đem lại cho người học, người nghe những cảm xúc vui vẻ thoải mái nhất thời, mà còn đưa con người tới nơi sâu thẳm nhất trong mình, từ đó phát huy tối đa tiềm năng của mỗi con người.
Khác biệt tạo đặc biệt, Biến cái không thể thành bình thường, Làm xuất sắc cái không tưởng”, TS Phan Quốc Việt đã tìm ra câu trả lời cho bài toán về lẽ sống, lý tưởng sống của giới trẻ nói riêng và con người Việt Nam nói chung: hoàn thiện thật tốt nghệ thuật trí tuệ cảm xúc để dân mình được sống Người nhất. Chúng ta cần kết hợp hài hòa được cái ầm ầm, náo nhiệt của phương Tây với tình thương sâu lắng của Á Đông, tình thương bố mẹ, ông bà thuần Việt để con người thực sự là Người: HỈ, ÁI, NỘ đều hết mình. Càng ngày, người ta càng cho rằng EQ quan trọng hơn IQ, như người ta thường nói "với IQ người ta tuyển lựa bạn, nhưng với EQ, người ta đề bạt bạn". Những người thành đạt không phải là người có IQ cao nhất mà có EQ cao nhất.
(Theo báo điện tử chungta.com – 08:02' AM – Thứ tư, 30/09/2009)

Sau khi tham gia buổi hội thảo hôm nay, em thấy học hỏi được nhiều điều mà trước kia đã từng quên hay bỏ lỡ mất. Và hôm nay em như được trở về đứa trẻ lên hồn nhiên, vô tư bộc lộ cảm xúc của mình, ham muốn học hỏi, chia sẻ lên đến tột độ. Thực sự buổi hội thảo của thầy Việt cùng các thầy cô khác của trung tâm đã đem đến một động lực mạnh mẽ cho không chỉ em và còn nhiều người khác. Em xin cảm ơn rất nhiều! (Cảm nhận của bạn Đinh Thị Hà My – Học sinh – Địa chỉ 3/59 Nguyễn Ngọc Nai, HN.)

Tôi thấy điều tuyệt vời nhất trong buổi học hôm nay chính là sự trở về với chính mình, với những cảm xúc rất đời thường mà bấy lâu nay mọi người chưa nhận thấy. Điều quan trọng là tôi đã thấy yêu mình, yêu gia đình và yêu quê hương hơn! (Cảm nhận của anh Lê Xuân Kha – Giám đốc công ty Xu KHA – Nam Sách, HN).

Các bạn có thể tìm hiểu thêm về chương trình theo đường link dưới đây:
http://chungta.com/Desktop.aspx/PT-KyNang-SuNghiep/Ky-Nang/Lam_xuat_sac_cai_khong_tuong/
http://chungta.com/Desktop.aspx/PT-KyNang-SuNghiep/Ky-Nang/Di_tren_thuy_tinh_vo/

Chúc các bạn vui vẻ!

theo thông tin mà tao vừa biết được thì Hoa đại hiệp đã phải bào viện dưỡng sức :|.

dạo này có vẻ n` người ốm và hao lại vắng như chợ chiều

nói gì thì nói ví dụ như mai bóng rổ lớp mình sẽ thua bao nhiêu này :-??

Thua là thua thế nào, cho T.kon vào sân thì thua thế nào đc, cho mỗi đứa 1 hit thì éo cần đánh cũng thắng :))

chỉ có cak' đưa những vũ khí bí mật vào sân mới thắng đc =))

CN này mấy anh đá bóng với lớp em ko
nếu đá thì có thể đá 7h-8h VB sân 3

vũ khí sinh học éo gì giời mưa toạc lờ =))
halloween đề nghị các bạn đóng giả phonex đi lại khắp trường là chuẩn =))

Back
Bên trên