Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Đằng sau nam tổ 1 là tập đoàn BIC nữa cơ mà spx92
Tổ 4 và nam tổ 1 là anh em vì tổ 1 tổ 4 sẵn sàng hy sinh máu và tính mạng và tổ 4 tổ 1 sẵn sàng hy sinh tư tưởng và tình cảm dù chúng ta xa nhau nhưg lòng luôn hướng về nhau

hôm nay được quả nghe hội gồm cụ hoà cốt đột thông đầu giết bà trĩ ngoại chém gió các vẫn đề chính trị vcl hài

Và vấn đề đó vẫn được bàn luận sôi nổi tới hôm nay :)).
CMSN Ngò <:p

:D mai xin đc đi chơi tt thồi các bạn ơi ;;) trẻ ko chơi già hối hận :))

mai chắc tao nhà học :( 20' rất có thể sẽ đi diễu cùng H1 mong các bạn ủng hộ nhé, chắc sẽ vui, chứ nếu không thì chả làm gì hết cả

mai còn phải làm toán hình đi thế nào đc cho nên mình có ủng hộ đc
Thanks hư vô

tuần sau 1 đống bài kt :-< chán vl.
dm éo hiểu ông Khánh sáng nay có hiểu mình nói gì trên bảng ko mà rõ ràng cách mình ngắn hơn cách bạn có râu mà ông ý đuổi về :-<,chán vl,biết thế làm bài 6 cho nó chắc :|

mình thật là vinh dự đc thầy nhờ đi mua bút :(( (phát đấy tổn thọ 3,4 năm chứ ít đâu)

muốn xem bút đẹp hay ko ý thì lên cái trang gì mà xem nhiều bút đẹp lắm muốn biết trang gì thì hỏi tobe nhá

Ra chợ đen mua 1 lô giá có 10k :)).Hôm sau đến em biếu thầy mấy cái bút :)).

Kịch liệt phê bình các đồng chí bảo đi chơi mà ko đi, làm 7,5 thằng con zai đi chơi với nhau :| vl

lolz ai ko di hả tobe =))) để mai danh cm nó
7.5? siêu dm ?

Chỉnh sửa lần cuối:
đánh bỏ mje chúng nó đi chiến tranh thế giới nổ ra cho vui =))

Chào các anh chị, lớp em có 2 thằng chịu trách nhiệm lấy nước cho 11T2

Tình hình là gần đây mỗi khi 11T2 uống hết nước hôm trước là sáng hôm sau lớp 12L2 đã lại lấy bình mới :x

Cho nên từ đầu năm đến giờ bọn em mới chỉ lấy đúng có 3 lần :D

Một cái cục 20kg 2 thằng gầy gò ốm yếu bê từ dưới tầng 1 lên đến phòng là cũng rịu luôn, trông đến là tội.

Vậy nên mong các anh chị rủ lòng thương mà tiếp tục thay bình nước đều đặn. Mặc dù đây là lần đầu tiên trực tiếp nói ra nhưng cả lớp bọn em trong lòng vẫn luôn rất biết ơn các anh chị :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên