Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

các anh thôi các chị ko phải bê nước =((
anh khuyên các em nên chia lại chính sách bê nước đi chứ lớp anh cũng lười lắm ko trông chờ đc đâu

Chào các anh chị, lớp em có 2 thằng chịu trách nhiệm lấy nước cho 11T2

Tình hình là gần đây mỗi khi 11T2 uống hết nước hôm trước là sáng hôm sau lớp 12L2 đã lại lấy bình mới :x

Cho nên từ đầu năm đến giờ bọn em mới chỉ lấy đúng có 3 lần :D

Một cái cục 20kg 2 thằng gầy gò ốm yếu bê từ dưới tầng 1 lên đến phòng là cũng rịu luôn, trông đến là tội.

Vậy nên mong các anh chị rủ lòng thương mà tiếp tục thay bình nước đều đặn. Mặc dù đây là lần đầu tiên trực tiếp nói ra nhưng cả lớp bọn em trong lòng vẫn luôn rất biết ơn các anh chị :x
Thế này thì hôm nào lớp mình thử 1 tuần ko bê nước cái nhỉ ;)),các em còn trẻ,phải được rèn luyện chứ >:).

các anh thôi các chị ko phải bê nước =((
anh khuyên các em nên chia lại chính sách bê nước đi chứ lớp anh cũng lười lắm ko trông chờ đc đâu

Thực ra lớp sáng phải thường xuyên lấy hơn lớp chiều cũng có lí do của nó:

Ngày đầu tiên: lớp sáng lấy nước mới, uống 1/3 bình. Buổi chiều: lớp chiều uống tiếp 1/3 bình. Sáng hôm sau: lớp sáng lại uống hết 1/3 bình => lấy nước mới => uống hết 1/3 bình. Cứ thế...

Tất nhiên đấy chỉ là tương đối, coi như một lớp uống hết 6 lít = 1/3 bình/buổi, chưa tính những trường hợp rửa tay rửa chân 8-X:

Ngày đầu tiên: lớp sáng lấy nước mới, uống 1/3 bình. Buổi chiều: lớp chiều uống tiếp 1/3 bình. Sáng hôm sau: lớp sáng lại uống hết 1/3 bình => lấy nước mới => uống hết 1/3 bình. Cứ thế...

Tất nhiên đấy chỉ là tương đối, coi như một lớp uống hết 6 lít = 1/3 bình/buổi, chưa tính những trường hợp rửa tay rửa chân 8-X:
rất toán mà cũng rất óc ngày thứ 2 lớp sáng uống hết 1/3 bình là hết buổi sáng rồi lấy đâu ra thời gian hết nc' rồi còn uống 1/3 bình nữa thế sáng hôm đấy uống 2/3 bình nc' ah` =))

có 1 số trường hợp lấy để rửa tay và giặt khăn :)),điều đáng nói là có 1 số lần mình đã nhúng cái khăn lau bảng vòa cái cốc cho tiết kiệm nước ( đỡ phải đi bê bình mới) và cái cốc đấy đến bây giờ các bạn trẻ L2 và các em T2 vẫn tự nhiên tu ồng ộc =)) =)) =)).

lại lôi 1/3 1/2 gì vào đây, đau đầu, chả qua lớp mình có văn dg thôi, ko thì còn lâu :))

có thấy top 4 spammer có số bài viết là bao nhiêu ko :|.

^:)^ ^:)^ bó tay bó tay...người spam nhiều nhất Nguyễn Thanh Vân
Anh1 00-03
tham gia từ 30-11-2005
4,294,967,295 bài
lần cuối vào diễn đàn 10-12-2006.;.

Hơn chỉ có 1 năm mà spam tới 4 hơn triệu:-t ...Sốc là phải=)) ...chia ra trung bình hơn 10 000 bài / ngày :(( :(( :(( :(( :((

Edit lại 1 tí ko phải là 4 triệu mà là ....4 tỉ bài =)) =)).
Thấy HAO thống kê 1 ngày chị ý spam mấy tr bài 8-}
==> 2,6k bài của mình chưa bằng cái móng chân :-ss.

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu cái đấy ở đâu vậy, vào thấy mỗi danh sách thành viên đứng đầu Trần Lê Hưng 26k bài mà :|

Mày vào muộn quá :)).BỊ edit rồi

Đây là lúc cách đây mấy ngày :)).Đảm bảo khủng nhất VN :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Chết nhạt vật :((
Thế nào, hn các đồng chí thi thố thế nào

Back
Bên trên