Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

ừm bạn Dung làm tốt lắm, thế nộp cho thầy thôi, còn hôm đấy làm khác đi 1 tý cũng không sao lắm, thầy xem kế hoạch thấy được là được rồi

tuyệt :|
kế hoạch bị đổi hết :|

gộp trung thu và chi đoàn làm 1
thay đập bóng bằng thi thổi để bóng vỡ , chụp ảnh vui ( cái này thì rất là :x thầy )

tổ trg phát biểu định hướng về các mục

bỏ vụ chuối

có thể có sự tham gia của cô Oanh tóc đỏ :|

Chỉnh sửa lần cuối:

thế là quá nửa bị sập rồi à

Nhiều người dự thế sao chơi vui được :(

Kết hợp chi đoàn và trung thu :-?

Đề nghị bạn thư ký upload nội dung chi đoàn lên đây để mình sắp xếp kịch bản trước, rồi hôm đấy cứ làm theo là được.

Chắc phải làm 2 kịch bản : Có Mrs.Oanh và không có Mrs.Oanh :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Thật may mắn cho lớp a kinh nghiệm đã có dự trù từ trước
mọi hoạt động sẽ diễn ra vào t3 và t4 ;))
chúc các e vui vẻ :-"
@ e Dờ Minh: hnay ko sao đâu ;)
lần sau cứ báo cáo sĩ số 49 đủ nhé ;)) ... riêng thấy a thì nhớ phải khai cho thật :-j

Chỉnh sửa lần cuối:

Có Mrs Oanh thì các em cứ tha hồ mà sướng vui đi nhé :">
=)) =))
Tình hình là trung thu này cái anh VA lớp trưởng lớp anh ý, sẽ để lại 1 ấn tượng sâu đậm cho Lolz 2 06-09 :"> ở trường mình VA nhờ :"> ( lớp mình tổ chức đám rước râu :"> )

thôi xong rồi chán quá, thế này thì làm gì bây h, chẳng biết có phải đưa thầy 1 bản nữa không
thứ 2 kiểu này chỉ làm đến tiết 2 thôi, chẳng sang nổi tiết 3
các tổ trưởng cứ viết văn bản theo kế hoạch nhé, mà chẳng hiểu để làm gì, lên đọc à???
@VA: thanks anh :"> lần sau không thế nữa
cô Oanh ơi, mong cô vào 1 tý lúc đầu rồi out lun để bọn con còn tổ chức hòanh tráng

Viết văn bản á :-s

Tôi tưởng cả 4 tổ viết chung vào 1 tờ báo cáo chứ.

Mỗi cái vấn đề học tập làm sao thành văn bản được :-s

Ah cho a spam nốt phát :p
Hnay 2 e đi muộn là e nào thế? ;;)
Đặc biệt là cái e trắng trắng ý ;))
lớp a có ng` hỏi thăm :">

ặc ặc, lớp anh nhiều chuyện thế, 2 em muộn là Ngô Minh Nam+Uông Quang Minh, chẳng biết ai trắng cả

Với tinh thần đoàn kết của tập thể Lý[SUB]2[/SUB] 0710, cùng sự giúp đỡ nhiệt tình của các anh chị khóa trước, thread ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~ đã vượt qua Anh 2 và trở thành topic được spam nhiều nhất trong tháng \:d/

Xin quý vị và các bạn cho 1 tràng pháo tay ủng hộ sự kiện trọng đại này !!>:-D< <:p <:p <:p

Chỉnh sửa lần cuối:

thế kế hoạch trung thu giừo cụ thể sẽ ra sao?
có ai post giùm cái nội dung cụ thể với,mình thấy nó cứ chới với kiểu gì ấy

Kế hoạch trung thu sẽ được xen kẽ với Đại hội chi đoàn ( by thầy Sơn :) )

Hình như thầy còn bảo mang cả máy quay đi rồi lưu lại thành video clip :))

@ Hiếu : ông được tổ trưởng tổ 3 giao cho viết về vấn đề Học tập trong đại hội Chi đoàn sắp tới, một nhiệm vụ vô cùng vinh quang và cao cả !! 0:) 0:) 0:)

Nếu không làm sẽ bị thầy Sơn hạ hạnh kiểm với lý do không hoàn thành nhiệm vụ của lớp <):)

Chúc mừng nhé =)) =)) =))

Ờ, mỗi tổ trưởng viết 1 bản theo như vấn đề mình đã nhận và nói chung ngắn gọn súc tích thôi nhé, nhưng cũng đừng có ngắn quá. Đến lúc làm thì sẽ mời từng bạn 1 lên đọc '___'

Bạn Dương Minh cho tớ biết bạn nào sẽ quản lý chương trình hôm đấy ( dẫn chương trình ấy mà ) thì bảo bạn ấy viết cho tớ một bản phương hướng hoạt động của Chi đoàn nhiệm kỳ mới /:) Cái này tớ đã bảo thầy đề cử bí thư trù bị làm nhưng chả thấy thầy chỉ định ai ( không phải tớ nhé ).

Nói chung là Đại hội Chi đoàn muốn thì cũng làm nhanh được thôi, miễn là các bạn bên dưới cho chút không khí yên bình, đừng làm ồn quá. =.=

Dương ơi tao dẫn chương trình với bạn dờ Minh này
Nhưng mà tao không biết viết gì về bản phương hướng hoạt động của chi đoàn nhiệm kì mới đâu.Tao vốn dốt văn,mày giỏi môn này nên viết chắc chắn tốt hơn tao.Trông cậy cả vào mày.
@Thông:ấy ấy thầy giao cho mỗi tổ trưởng cơ mà

----------

phân công tôi viết thì tổ mình chắc về bét,tôi không có năng khiếu môn văn

Thầy bảo tổ trưởng phân công các bạn trong tổ làm :))

Yên tâm ông không viết 1 mình đâu, có gì tôi giúp :))

Trước hết là mục tiêu trong năm học tới, sẽ có bao nhiêu % học sinh giỏi ( theo dê mẹ thì các năm trước thường không tới 1/3, thế nên ta cứ để 20% là được :) )
Tiếp theo chả biết viết gì, tôi định 8 về mấy môn học, kiểu như : Học sinh lớp Lý thường rất lơ là các môn xã hội như Văn, Anh, ... Điều này có ảnh hưởng không tốt ( sau đó nêu ích lợi mấy môn này ra ), thêm mấy cái blah blah chắc cũng được hơn 1 trang =)).

P/s : Phương hướng hoạt động thì bạn Dương cứ mượn của lớp nào tổ chức Đại hội mẫu ý, chứ tớ chả hiểu nó là cái khỉ gì 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:

ông cứ viết khung vấn đề ra,có gì vướng mắc hoặc sao đó tôi với ông không giải quyết được thì đành hỏi các bạn khác vậy

ấy ấy ông mới là người thầy giao nhiệm vụ còn tôi chỉ là trợ giúp viên thôi

Back
Bên trên