Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

Lý 2 chuẩn bị đầy đủ thế, kế hoạch chi tiết...Chả bù với lớp Văn...2p tòn để spam ;;)

Ô mình được xếp vào làm ứng cử viên à,vinh dự quá
@Dờ Minh:được rồi ông cứ viết đi để tôi đi in
@Dung:bạn Thông không chỉ biết bạn Dung tên Bung đâu,còn biết cả họ là:Cà thị nở Bung nữa đó.Cái này là bạn thông nói với tớ nhá

@ Hiếu : Hay ông in hộ tôi cái bài tham luận nhá, ngại viết tay lắm :p

Lớp mình ai giải xong 9 bài của thầy Sơn chưa .__."

ờ nhưng ông phải gửi cho tôi sớm sớm thì mới đi in kịp

Quên =.="

Bạn Dương Minh chỉ định cho tớ 2,3 bạn nam đến lớp sớm kê lại bàn ghế thành kiểu hình chữ U ấy :| Lấy chỗ mà văn nghệ abc...
Còn... bạn nào mang lọ hoa ( hoa giả cũng được ) + khăn trải bàn T__T ?

Nhắc đến 9 bài của thầy Sơn bây giờ tớ mới nhận ra là có 9 bài đấy. T_T

----------

chưa đụng đến.

@Dương minh:ông phổ biến lại cho tôi đầy đủ những gì cần làm ngày mai đi
Mai ai mang được micro cho lớp không?
Phần trang trí lớp hôm thứ hai nhừ mấy bạn nữ nhá
Còn phần thưởng thì tớ có phải mua gì không?

----------

À cho mình hỏi toán hôm thứ hai đã phải làm ôn tập chương chưa

Let’s Cheer!!!Hey boys!!Hey girls!!!
• Bạn có sẵn sàng cho những trận đấu đỉnh cao ?
• Bạn có sẵn sang giúp sức để làm nóng bầu không khí ấy !?!
• Hãy cùng chúng tôi cheer up!!!
Bạn đang học tại trường THPT Hà Nội – Amsterdam.
Có thể bạn không cao, không xinh đẹp, nhưng bạn có khả năng vũ đạo và niềm đam mê với bóng rổ và các hoạt động thể thao.
Cheerleaders - những bạn trẻ năng động, đam mê thể thao, đam mê những bước nhảy sôi động, muốn làm rực cháy tinh thần thể thao cuồng nhiệt trong mỗi khán giả và góp phần làm nên chiến thắng vinh quang của đội tuyển HN-Ams. Đem đến cảm xúc thăng hoa cho từng trận đấu, để tuyển Ams không chỉ được biết đến với bóng rổ mà còn là “the best cheerleaders”
Và nếu bạn muốn là cheerleader của tuyển Ams, hãy đăng kí ngay với chúng tôi .
Here we go, let them know the way we show!!
A M S - Ams is the best!! ^_^
Bản đăng kí sẽ được phát đến từng lớp, sau khi đăng kí hãy nộp lại cho Hà Vân Trang 11A1 với khối sáng . Hoặc Nguyễn Anh Đức 11Địa với khối chiều.
Cảm ơn sự ủng hộ của các bạn.
hạn nộp cuối cùng là thứ 7 ngày 29/9/07
sorry vì spam!! :p

tớ thấy là bạn Dương Minh đa làm lớp trưởng rồi :)
nhiều việc rồi, ko nên ôm đồm thêm cái chi đoàn vào nữa :D
nếu như bạn thông tổ trưởng, dờ minh lớp trưởng, còn đầy việc hơn cả thư ký, thì tại sao vẫn được ứng cử vào ban chấp hành, trong khi Dương lại ko :D (trọng nam khinh nữ à :-")
hơn nữa tao nghĩ là dờ minh mày nên nhường cơ hội này cho các bạn khác trong lớp :) chức lớp trưởng là oai lắm rồi :))
thế nhé có gì ko phải bỏ qua ;)

@hiếu: mang micro đi thì làm sao các lớp khác học được " ảnh hưởng đến đồng nghiệp của thầy " :-s . Với cả trang trí bảng vì là kết hợp với chi đoàn nên treo cờ đã choán hết cả chỗ :(
Uhm toán phải làm hết rồi đấy
lý ngày mai chưa phải nộp đúng ko ??

Cho tớ hỏi tình hình văn nghệ là cái trò thi hát hay là sẽ có bạn lên trình diễn :x

ấy ấy micro là sáng kiến của bạn Dương minh,bạn ấy bảo mình mang nhưng bố mình không cho nên mình nhờ bạn nào đó có lòng tốt mang đi.Nhưng muốn dùng được micro thì mình như phải có âm li cơ,nhưng kể ra cùng nó củng rất ồn

----------

Alô Alô thông báo đây,các bạn trong ban tổ chức chi đoàn với trung thư hôm thứ hai nhớ đến sớm để còn tổng duyệt một lần cho nó ăn ý nhá.Làm không ra gì thì thầy Sơn lại có ý kiến làm nản lòng mọi người lắm.

nếu như bạn thông tổ trưởng, dờ minh lớp trưởng, còn đầy việc hơn cả thư ký, thì tại sao vẫn được ứng cử vào ban chấp hành, trong khi Dương lại ko :D (trọng nam khinh nữ à :-")
hơn nữa tao nghĩ là dờ minh mày nên nhường cơ hội này cho các bạn khác trong lớp :) chức lớp trưởng là oai lắm rồi :))

@hiếu: mang micro đi thì làm sao các lớp khác học được " ảnh hưởng đến đồng nghiệp của thầy " :-s . Với cả trang trí bảng vì là kết hợp với chi đoàn nên treo cờ đã choán hết cả chỗ :(

Cho tớ hỏi tình hình văn nghệ là cái trò thi hát hay là sẽ có bạn lên trình diễn :x
Tớ tưởng bạn Dương không thích làm bí thư .__."
Hỏi bạn ý không thấy reply :|

Cờ chiếm 1 góc bảng thôi
Còn lại vẫn phải vẽ thêm mấy cái abc cho nó "sinh động" :))

Các lớp khác cũng đang họp đại hội nên micro chắc không ảnh hưởng nhiều :D

các bạn chuẩn bị đầy đủ thế, làm mình ngồi ko ngại wa', có việc lặt vặt ji để tôi làm ko vậy :) ;)) ;;) .Ah` này mọi ng`, sao sáng nay ko đi đá bóng vậy, chỉ có 10 đứa làm bác phụ huynh hơi thất vọng :-l :-w

@ Duong Minh : tớ nghĩ làm lớp trưởng mệt lắm rồi, tớ rất thông cảm nên tốt nhất là ko nên vác thêm cái chức bí thư làm gì. :D
@ Dung : Toán hình như làm hết bài 58 SGK (trong vở tớ ghi thế, mà làm hết cho chắc )

@Bằng:tốt quá bạn Dương thư kí đang tuyển ngưởi kê bàn ghế,cậu vào xin một chân đi,mau mau kẻo hết chỗ

Cho a nhoi 1 chút nhé :p
Nếu đã làm lớp trưởng rồi thì ko được quyền ghi tên vào danh sách ứng cử Ban chấp hành chi Đoàn nữa ;), điều đấy đồng nghĩa với việc e ko thể ứng cử vào BCH đoàn trường :). Chúc e vui ^^

ặc ặc, tôi có đòi vào BCH Đoàn đâu, đã bảo đùa mà, khổ quá
Lý nhiều bài mệt quá
@Hiếu: cái kia ông đánh máy tý nào chưa?? Chuẩn bị cái game tử tế nhé
@Thông:tại ông cho tôi vào danh sách đấy
cho thêm bạn Việt Hòa vào danh sách với, hay bạn nữ nào muốn làm nữa thì cho vào, thế ai làm phiếu đây???
@Dung: toàn con trai cho mày làm bí thư là tốt nhất, đỡ loạn:))
@All: mai mang cam kết đi hết nhé, quên cắt

@ Duong Minh : tớ nghĩ làm lớp trưởng mệt lắm rồi, tớ rất thông cảm nên tốt nhất là ko nên vác thêm cái chức bí thư làm gì. :D
@ Dung : Toán hình như làm hết bài 58 SGK (trong vở tớ ghi thế, mà làm hết cho chắc )
Làm hết bài 49 thôi .__.

Thế micro không ai mang à :(

Văn nghệ cũng chưa thấy gì :-< Chẳng ai chịu múa cột cả ; ; )

Danh sách đề cử còn thiếu 1 người, cho bạn Hòa hay Dương đây :-?, hay là Lủ :))

@ Bằng : Cậu thích kê bàn ghế hay kiểm phiếu ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

bao h phải xong tờ để của thầy sơn ?

sáng thấy Dminh với thông trên tivi :)) nói về an toàn GT học đường

Ặc, có chiếu à :(

Lúc phỏng vấn đầu tóc như tổ quạ :(

Mất hình tượng quá :((

-----------
-----------
Hình như ngày mai phải nộp tờ đề cho thầy Sơn rùi :|

@Lủ:có tớ không,hôm đấy có bốn đứa trả lời,không biết được lên hình mất đứa

----------

@Lủ:có tớ không,hôm đấy có bốn đứa trả lời,không biết được lên hình mất đứa

----------

alô,Dương Minh ông viết cái bài cho ngày mai đến đâu rồi?

----------

alô,Dương Minh ông viết cái bài cho ngày mai đến đâu rồi?
Ra yahoo trao đổi cho nhanh

Back
Bên trên