Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

thế kiểu chữ I to tướng chữ L thành trái tim và chữ Y thành you à
số 2 quan trọng đấy phải có gì cho nó chứ :))

viết số 2 đủ hiểu là too rồi mà

design logo thấy Đôn lớp mình làm khá được :-? đưa nó vẽ rồi có gì send Dương chỉnh lại PS :D

Ảnh lớp đc chỉnh photoshop khá là non kinh nghiệm :( một cái ô mà chỉ có một nửa :))

----------

Nhìn các bạn nữ trg khác đi khai giảng đc mặc áo dài mà mình lại nghĩ về trường mình :((hiện đại quá chăng.

@tobe: :(( không sao nếu mày muốn mặc áo dài thì vẫn còn dịp cuối năm mà :(( đừng buồn
pts người ta gọi là ngu quá chứ không phải là non kinh nghiệm
tôi còn ảnh gốc do tôi chụp cũng khá đẹp đấy
mọi người có cần làm lại ảnh không, đằng nào quỹ phụ huynh lớp năm ngoái h vẫn còn 1triệu

sao các bạn nữ lơp' mình eo' bao h mặc áo dài nhỉ :))=))
chăc' là tại vì ......... =))
dm em cuối năm làm phát áo dài hay váy ngắn đi =))

combo thêm wa? áo ngắn khoe bụng và rốn thì ko khéo dm trở thành cm hot girl =))

chuẩn cm nó luôn phổn dạo này có 1 số ý tưởng táo bạo nhỉ =))

thế áo thế nào đây hay là áo trắng trên cánh tay trái có biểu tưởng chữ A hình cánh buồm đấy :|

love U 2 nhớ
nói chung lớp mình ko khó chiều đâu mấy đứa hay onl hay bàn nhiệt tình suggest màu nền cái

màu trắng nhạt lắm
tao có ý màu vàng camp hay là màu đỏ

có ai bảo màu trắng đâu cái tao tả là áo đồng phục đang mặc mà thôi đỏ đi đừng vàng mừ :)

vẫn thích vàng :D bọn nó muốn đá xoáy thì màu nào cũng thế cả thôi, đỏ bị chê thành đỏ lòm tiết canh, xanh bị chê nhà quê, trắng thì nhạt :)) Quan trọng là nó đẹp hay không ấy chứ :D

slogan trên áo thì Love You 2 được đấy :D Còn thiết kế thì chắc phải thuê người thôi

Chỉnh sửa lần cuối:
màu đỏ mang tính VN hơn mang tính dân tộc cao hơn :) màu đỏ còn có nhiều sắc thái biểu cảm hơn

Back
Bên trên