Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Mai thế nào đấy mình chỉ có nghe loáng thoáng ai nói kế hoạch hộ cái :-ss

mai kế hoạch là 6 h sáng ở trường nhé ngò =)) đừng đến muộn ah` con nam nó hỏi vụ dp lớp như nào ? 18 nó bay

Chỉnh sửa lần cuối:
Đây là toàn bộ những j` thừa hưởng từ trí tưởng tượng và gợi ý của ông thầy, riêng tôi thấy quả táo chưa đạt, cần 1 bạn vẽ giúp quả táo đẹp hơn. Ngoài ra còn cái vị trí của cây táo cugnx khá là vãi đạn, mong các bạn cho ý kiến. Đồng thời vị trí ống tay áo, cổ cũng cần thêm 1 số hoa văn.
Nền đen xanh lá cho nhóm game thủ nhé, các nhóm khác chọn màu sau ^^!
Chưa có slogan và tên lớp, ai vẽ đẹp thì làm giúp luôn rồi send tôi, .psd là tốt nhất, không thì .jpg, .bmp,. gif cũng ok. ( Còn được dùng máy tính đến hết 4-9)

Chỉnh sửa lần cuối:
lol
nhóm là sao
đã lớp rồi còn nhóm là sao
:-w bị não à cậu nhật :((

ứ đùa

Đây là toàn bộ những j` thừa hưởng từ trí tưởng tượng và gợi ý của ông thầy, riêng tôi thấy quả táo chưa đạt, cần 1 bạn vẽ giúp quả táo đẹp hơn. Ngoài ra còn cái vị trí của cây táo cugnx khá là vãi đạn, mong các bạn cho ý kiến. Đồng thời vị trí ống tay áo, cổ cũng cần thêm 1 số hoa văn.
Nền đen xanh lá cho nhóm game thủ nhé, các nhóm khác chọn màu sau ^^!
Chưa có slogan và tên lớp, ai vẽ đẹp thì làm giúp luôn rồi send tôi, .psd là tốt nhất, không thì .jpg, .bmp,. gif cũng ok. ( Còn được dùng máy tính đến hết 4-9)

mình chọn màu trắng cho nhóm bác sỹ =))

Cái trên và cái dưới mang đậm tính dota quá, mà cái hình I (trái tim) đụng hàng nhiều lắm, ko nên làm hình đấy.

Khó kiếm đc 1 màu mà 46 con người cùng thích lắm, mặc dù lớp ta đa phần là các bạn : "Thế nào cũng được " nhưng rõ ràng mặc cái áo không thích thì cũng khó chịu lắm chứ. Ai muốn vào nhóm nào thì tùy thôi, các mẫu áo show ra, ai thích loại nào thì đăng ký ( 1 người có áo của 3,4 nhóm cũng ok nhỉ ? ), cuối cùng thì gộp số liệu lại và đi may.
***Tâm****Đoạn*****Hỏa****Luyện.

đôi khi cũng ko cần tất cả cùng 1 màu có thể để các màu khác nhau nhưng vẫn cùng họa tiết

Tất cả tùy thuộc vào các cháu :)) (lời cụ Hồ dạy)

zzz các cậu df lớp thì giống nhau
lấy ý kiến số đông
có cái giống nhau mà mặc là vui rồi
1 tập thể lớp 1 kiểu áo thôi
tách ra thì đến mười mấy cái nhóm à lol

củ hành dota đi mà làm vs nhau
df lớp ai laạithêế

zzzz tôi đồng ý là nh~ ai có ý định lớp chia làm nhiều nhóm thì loại bỏ ngay,làm 1 cái chung cho lớp đã,nh~ ai thik làm nhóm này nhóm # thì làm riêg đi,làm theo nhóm thì đi theo nhóm,chơi theo nhóm,họp lớp theo nhóm hết a`..........................zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Back
Bên trên