Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

các bạn thik logo kiểu giống converse all star ko. hình tròn ý :-s kích cỡ vừa. trong là chữ L2 vs desgin thêm 1 tí cũng ko khó lắm

thôi cái hình của superman đẹp mà, cái ngũ giác hơi nhọn 1 đỉnh ý
rồi viết chữ Ly2 vào trong
mặt sau dòng chữ: once a legend always a legend nhé :))

chọn all star có vẻ hợp lí hơn :D

----------

đùa chứ logo lấy luôn đầu con chuột của disney vào xong đổi chữ disney thành cái gì đấy như love you 2 hay gì đấy vào cũng đc <:p :))

đen trắng đẹp mà sơmi các kiểu =))
nghe lời thằng bạn bảo là các bạn nữ mặc sơ mi độn dc còn áo phông éo độn dc trích lời của siêu nguyên =)) phù hợp vs các màn hình lc d

1. ko sơmi
2. áo phông bth ko cổ
3. mk mỗi bố đưa ý tửong màu là sao
ko thì mai viết giấy bốc thăm chọn màu

cãi nhau nhiều nên toàn bị dẫn đến hậu quả là làm bừa 1 cái khỏi phải nghĩ rồi dễ bị nản sau này lắm
thôi đc quyết là áo phông bt không sơ mi không cổ
màu bốc thăm cũng đc
quan trọng chỉ là design đẹp thôi, càng đặc biệt càng tốt, không lố là đc

bây h phác ý tưởng nhé lớp mình ko ai giỏi design nên là đến chỗ đồng phục để ng` ta làm cho là chính, màu sắc ng` ta cũng biết cách phối :D

cá nhân mình thì thik là có cái hình tròn trong có chữ L2 ở bên trái nhìn xịn xịn giống converse :D Giữa thì là slogan hoặc hình ảnh đơn giản. vì đơn giản thì các nét vẽ trông sẽ thanh thoát vs nổi hơn. đằng sau quan tâm sau có cũng dc ko cũng ko sao

Kinh nghiệm cho thấy nhiều áo vẽ chi tiết hình ảnh rất đẹp nhg mặc giặt 1 2 lần là trông nó cứ cũ cũ sao ý :-s

uh công nhận là nhiều họa tiết hay bị bung ra lắm mặc rách rách trông như nhà quê ý
chọn màu :-?? chọn màu đỏ đi :D

:-? tôi cũng cá nhân tôi thì thích màu xanh biển đậm nhìn trông sang mà dễ mặc vl, mà cũng đậm chất ams
đương nhiên là chỉ 1 hoạ tiết 1 mặt thôi, chữ với hình nhiều loạn
quả táo, atom, trái tim chỉ vào trym hay là hình sổ đầu bài bị cháy trên lửa?

Logo tôi nghĩ chỉ nên để chữ + slogan thôi, còn hình vẽ nếu nói suông thế này khó tưởng tượng đẹp hay xấu lắm :D

dẹt ko ai thích ji hoo's style à đẹt thôi tùy các bạn màu éo nào cug dc nhanh lên làm rồi còn chụp nốt wa? ảnh đủ nam vs đức dog sau đó làm nôt phát chụp đủ 53 chả biết đúng ko nữa =))

để nhanh chóng mọi người chọn nhanh lên màu đỏ nhá :-ss :x

Nhờ người ta thiết kế logo trước đi :-< màu bốc thăm sau vậy, mỗi người có 1 sở thích riêng thì không bao giờ đi đến thống nhất được :D

mình thiết kế logo trước đi, người ta chỉ giúp mình vẽ lại từ giấy ra máy tính cho giống thôi, thiết kế sao độc = mình nghĩ đc
khẩn trương khẩn trương

cứ làm bừa đi, đến lúc xong rồi thì ko lấy ko đc, kiểu vui chơi ra sản phẩm thì đành phải nuối ý :))

Back
Bên trên