Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

@ Việt Anh : ố , có nhớ chứ , hôm 12-6 vừa rồi em còn offline cmsn anh mong anh sớm trở thành đại gia có các em chân dài cơ mà :))

bọn mày : :-w lăng xăng :-w thôi ông Bác Xê con lạy ông ông đừng manh động mod miếc j cả =))

Mje tên mới của tao đấy hả Lủ =)).
Sao giờ tao mứoi biết nhỉ :|.

Phổn ơi có việc rồi đây nhà bạn tôi bị hỏng mạng có gì cậu đến kiểm tra xong nếu cần cậu đấu cho nhà đấy 1 đường mạng khác đc ko
PS:việc này rất nghiêm túc

vl lắm chuyện vui xảy ra thế này =))
còn năm cuối lủ linh động anh em vào 0912 săn nốt để còn biến nào
có gì cuối năm hỏi úp các anh L20710 thì cũng đêk còn trường ams nữa mà đến úp =))
đọc bài lủ đầu trang cứ tưởng sn VA lớp mình đang định chúc =))
bibi cả nhà, mình chưa viết giấy xin nghỉ ai xin hộ mình với
cậu Nhật ơi tôi đang có người đặt hàng làm photoshop nghiệp dư, có khi còn có tiền, cậu muốn thử không? liên lạc với tôi qua email [email protected]
P/S: yên tâm ảnh máy pro, mẫu cũng khá xịn có sẵn text, chỉ cần pts thôi, ok?

đọc lại trang trc mới thấy con ng đầu tiên cm tên Linh của mình là Quang Thông . chả ưng tí nào sao phải ... vs mặt cười /:) hết chuyện à /:)

khổ thân dminh BÌnh đã lập 1 tổ mới toàn xiu nhân , đã hết slot cho mày từ hnay =))

Đến khi Dm về thì mọi sự đã an bài bàn đầu đã chờ sẵn chỉ còn đợi ngày anh về ngồi,ngoài ra anh đang từ bí thư có thể chuyển ngay xuống làm phó thường dân khổ thân =))

Tôi mù Gmail nhá, chưa từng gửi mail cho ai mà chỉ biết nhận mail thôi nhé ^^!.
Hiện tại là sau khi Nam đi thì sẽ trống 1 slot cạnh M.Tùng chưa biết của ai :|
Hôm nay nhìn cái ảnh Tobe, Ngò, Cụ Hòa - thật là vãi đạn :(. Đang học cách ghép.

Đánh máy từ a-z trên facebook
Siêu Thông đánh hết 5,15s

Chỉnh sửa lần cuối:
@Nhật: sao cậu đánh đc 0.5s hack ah
@All: bạn nào có Lp cho mình vay khoảng vài chụp ngàn với :|

Theo thông tin tao nghe đựoc thì năm nay Toán ko thay đôi

Quả này là ra đường ăn xin rồi

@ Hiếu: thông tin ở đâu? :|
@ Nhật: Nghe nói có bàn phím dành cho gamer có thể thay đổi được vị trí các phím. Cậu dùng cái đó phải không :-?
@ Lủ: Sorry :D tại nghe Linh cứ lạ lạ thôi. Bỏ qua nhé :p

@Tobe : Éo hiểu sao hôm đấy tôi xuất thần, nhấn oạch 1 phát ra 0,5 s
Siêu Khánh chém gió ở lại hả, anh em cho ông ấy biết 12L2 năm nay éo ngu như xưa nưa thôi nào.
@Thông : Bàn phím "mít su mi" 5$

Chỉnh sửa lần cuối:
cũng chả biết nhưng mà hôm nọ đi qua trường đúng lúc thấy mấy thầy cô ngồi nói chuyện về giáo viên năm học mới,nghe qua thấy nói lớp mình ko đổi gv toán

Mà cậu Nhật bàn phím chuyên dụng cho gamer mà 5$ thôi á

đổi mà :D

ôi giời
nghĩ đến gvcn mới mà oải
chủ nhiệm văn vs sử vs địa vs gdcd
...
hic

tao cũng chỉ mong đổi thôi,chả biết thế nào nữa,mà chủ nhiệm thì làm đéc có chuyện văn,sử,địa..v...v...v8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Chủ nhiệm dạy môn nào cũng đc miễn ko phải là cn là đc rồi

Back
Bên trên