Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Yêu cầu con Lủ đưa nick ra pub,mỗi thằng 1 lượt,1 lượt 5ph =)).

dc =))
f4 L2 =)) vl the' =))
chem' cai' lo~ it' ban. i' =)) boc' phet' tren hao bi ta quote cho 1 phat' phai? khoc' ra tieng' man' lay. xin meu mao cac kieu ta moi' tha cho =)) lolz
no' joi han acc a` chan' the
vl ji hoo chup anh? cuoi vs jan di :X:X

Sao bây h lại có kiểu cấm các khóa trên vào nhỉ ??? lủ linh động a e tí đê

Máy của ông chú, trả rồi, mượn dm đê

----------

Mình còn chưa nhìn thấy box 09-12 :(( :(( :(( có chết vẫn chưa nhắm mắt đc :(( :(( :((

H đang có 2 ý tưởng text là "Hư Vô" và "Căm bách tu mi", ngoài ra nếu có ý tưởng j` khác kậu Phổn có thể pm trực tiếp cho tôi đồng thời upload địa chỉ ảnh cho tôi tiện down ( send offline nhé, tôi online ít lắm ). (P/S: Tôi chỉ đang học nghề thôi nhé, càng nhiều ảnh càng tốt ).
Hôm nọ có nhìn thấy cái box 09-12 rồi nhưng mà hôm sau hình như không thấy luôn :(. Tôi sợ là hôm đó tôi bị ảo giác :(.
@Lủ : Muốn làm mod bất kỳ box nào cũng phải qua phỏng vấn à ?

vậy là cậu nhật muốn có nhiều ảnh để design chứ j

----------

Tìm đủ mọi cách mà ko vô đc 09-12 :| rỗi éo thèm vào nữa, đang hứng đi săn thì

=))
box 0912 ghê thật bị giới hạn :)) tại spam n` quá
tự bọn 0912 cũng spam nhiều nữa
mie
hỏi mỗi 1 câu
cn l2 0912 là ai hả các em
mà bọn nó lờ đi k ai nói 1 câu
k biết ít ra cũng phải bảo là ko biết chứ :|
láo quá :-w

có cái j đâu sáng mai hoặc chiều mai sau khi các mod xóa hết bài đi là xong ý mà

@ nhật: ừ , có cái form điền thông tin , down về rồi send mail , rồi add nik chém gió mấy câu
cơ mà mod khóa học thì phải là hs khóa đó cơ
còn mod mấy cái box kiểu thể thao giải trí bla bla thì ai cũng dc

dạo này ngày và đêm đều hok ol đc.tại H1N1 mama là giáo viên nên cũng ở nhà tuốt. tranh thủ sáng sớm chào hỏi các topic vậy =)) elà mem mới mog đc các tiền bối giúp đỡ

dạo này ngày và đêm đều hok ol đc.tại H1N1 mama là giáo viên nên cũng ở nhà tuốt. tranh thủ sáng sớm chào hỏi các topic vậy =)) elà mem mới mog đc các tiền bối giúp đỡ

Anh rất muốn giúp đỡ nhưng bất lực ;) ;)

----------

Có j qua hỏi anh phổn \:d/ \:d/

ơ em này sao hôm nay lại nhảy vào đây thế này =)).

----------

Qua thăm hỏi Linh em một tý ko biết còn nhớ ông anh này ko nữa? :p
=)) em Linh =)) =)).
Anh ơi mở box 09-12 cho bọn em vào với :D.

Có vấn đề gì với chữ "em Linh" hả các em? :p
Nếu muốn gọi là em Lủ thì cũng đc thôi :))
Còn box 09-12 thì hiện ra vẫn đag trog giai đoạn sơ khai, thậm chí mod còn chưa có nên ko mở public đc em ạ, cố gắng đợi đến đầu năm nhé ;)

Có vấn đề gì với chữ "em Linh" hả các em? :p
Nếu muốn gọi là em Lủ thì cũng đc thôi :))
Còn box 09-12 thì hiện ra vẫn đag trog giai đoạn sơ khai, thậm chí mod còn chưa có nên ko mở public đc em ạ, cố gắng đợi đến đầu năm nhé ;)
=)),hình như lâu lắm rồi bạn Linh mới được gọi là Linh trong topic này =)).
Ủa mà sao em thấy box 08-11 làm mod có 2 mem 06-09,vậy em đăng kí bên 09-12 có được ko??

Back
Bên trên