Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

.h.. có thể là thận, chả mấy mà sẽ đi tiểu ra magi thôi =))

:-j
theo thông tin mới hóng hớt dc thì năm sau gv toán của h2 và l2 giống nhau , là 1 thầy trẻ tên là hùng

học trẻ thì cũng thik đó nhưng năm 12 thì nên ng có nh` kinh nghiệm thì tốt hơn nhể

hóng Hóa quá đii =))

:-j
theo thông tin mới hóng hớt dc thì năm sau gv toán của h2 và l2 giống nhau , là 1 thầy trẻ tên là hùng

học trẻ thì cũng thik đó nhưng năm 12 thì nên ng có nh` kinh nghiệm thì tốt hơn nhể

hóng Hóa quá đii =))
Thật ko đấy =D>,mong là thật,tao toán lí hoá ngoài cô Dương ra thì tao xoắn 2 người kia lắm rồi =P~

Lớp mình có nên viết trước 1 cái đơn mùi mẫn đề phòng trường hợp không đổi được gv hóa không nhỉ?

.h.. có thể là thai nữa :"> còn có thể là phân :">
viết trước bản tiếng việt đi đến khi có tin dịch sang tiếng lào lấy công chứng là vừa, tha hồ mùi mẫn

Lại sắp đi học rồi, nửa muốn đi học, nửa muốn ở nhà :( ko bít có trg nào đi học mà đc chơi suốt 5 tiết ko nhỉ :D

Năm nay thì đảm bảo luôn là không soạn văn, không học công nghệ, không học địa => phao hết.

vậy tức là GDCD,Sử vẫn phải học à :(.
Năm nay thì phân chia rõ luôn rồi còn gì.
Thằng nào khối A mà thi ĐH thì T-L-H,đứa nào khối D thi ĐH thì T-V-A,đứa nào du học thì lại giống bạn hoàng và bạn tex ngồi cày TA :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
Sắp đi học rồi cuối hè chuẩn bị đi học rồi mới nhận ra rằng mình đã bỏ lỡ mùa hè cuối cùng của thời học sinh bao nhiêu là dự định định làm trong hè thì chưa làm đc tý nào hối hận quá :((

đến lớp cô dương cho câu cô đùa đấy =))
thọt cả team =))
ôi sắp dc gặp các bạn rồi =))
@nhật ava con nào đấy =))

H này mie tôi vkl lắm, vừa nhìn thấy cái CM không học văn, địa, CN của tôi bà đã chửi cho 1 trận rồi, cứ như mình là siêu nhân học hết các môn ko =. Học những cái về sau chả giúp j` cho nghề kiếm cơm của m` thì học làm j` ?
@Phonex: Con này người ta gọi là con Huyền "baby"

ôi đẹt cậu nhật tôi có cho cậu lấy bản wuyen ảnh tôi đâu đẹt cậu =))

Lớp mình spam yếu quá bọn lý2 08-11 chúng nó học sau mình hẳn 1 năm mà chúng nó đã gần đến trang 600 rồi tức là gần gấp đôi mình đúng là hậu sinh khả úy

lớp mình đầu năm vắng vl
:))
kệ
lớp mình ít page mà chất lượng

bọn nó được tiếp xúc vs công nghệ sớm hơn chúng ta nên nhiều page là phải =))
gặp lại các bạn vào ngày 24
đôi khi mình về thì phonex đã thành lớp trưởng và lampard đã thành bí thư =))

Back
Bên trên