Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Đấy hình như người ta gọi là đú bẩn thì phải phổn ạ :))

DM, tôi đánh ở forum bao h` chả có dấu. Chẳng wa BT thì lười không bật VK lên thôi chứ có bao h muốn chat ko dấu đâu :(.
Thằng Chu nó we^n pass nhé ^^!.
@Hiếu : Tôi chả biết cái bàn phím nhà tôi có phải chuyên dụng không nhưng mà đi đâu cũng có :|

Em nó vài ngày nữa là thi rồi bây giờ mới recommend sách thì làm ăn gì :)) với cả em nó chắc cũng tu luyện đâu ra đấy rồi mới dám tự tin đăng ký chứ :-j

Màu cam thì Hà Lan thật, nhưng sơn lên cổng nó lại chìm mất với màu tường, khiến màu xanh duy nhất là cái logo trên cùng trở thành vô duyên :-< Lại bảo đổi cả phù hiệu sang màu cam đi :-ss

Cũng phải công nhận là màu cam hơi chuối :| nhưng chắc màu đấy chống đc cúm H1N1 đấy :))

Bon chen tí

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh nghe mọi người nói là cho giống cơn lốc màu da cam =))

khổ quá cái cổng trường mình ko phải Hà Lan gì đâu sơn tường còn thừa đem ra sơn cửa cho đỡ phí thôi ngồi đấy mà đoán mò ko thấy giống nhau à=))
@phổn:ko biết mới phải nhờ cậu chứ tiền công phu thuộc vào sự tốn kém ít hay nhiều thôi mà cậu lắp cho người ta mạng gì đấy

Sơn tường với sơn cửa sắt là 2 loại khác nhau không sơn được đâu em ạ :|
Cái đấy là có lệnh được sơn đấy :))

tường thì tưởng quét vôi cho nó rẻ chứ,2 năm trước tao toàn ngồi bóc ra mà :|.

năm nay tường ngoài cổng sơn hết đấy :)) hôm nọ đi qua thấy quét sơn trắng cả tường lẫn cổng, hôm nay mới biết tất cả đều đã thành màu cam =)

rồi sẽ quen :-j

hôm nay đi qua =)) ôi thật choáng ngợp :"> công trình kiểu quá đẹp ý :(( khiếp buồn "... "

Back
Bên trên