Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

ngày mai là mùng 1 ---> đổi chỗ, cũng an ủi đc phần nào cho bài kt hình

Ko thể hoãn tham quan, hoãn là mai chết dở đấy, đã học hành j đâu :((, ko đi ô tô đc thì đi thuyền, phải đi tham quan
;;) chiều nay có thể hoãn học

tớ là tớ bức xúc lắm,lắm lắm ý >.<!
Ông trời sao ko thương con chân yếu tay mềm,người con nó như que củi rồi mà ông còn bắt con làm con chuột ngâm nước >.<
Sáng nay dậy từ 6h,6.45 đi học thêm,đến gần liễu giai thì ôi thôi,quần+áo+sách vở ướt hết vậy mà >.<......bố nó chứ ức đếc chịu được nào là có 0.5km nữa thôi là vào được lớp học thế mà nào tắc đường,ngập đến tận đầu gối,xe chết máy,mất gần 30' để ra khỏi liễu giai đi vòng sang đường vạn bảo >.< thế mà nó còn tắc đường + mưa to thêm.
Quá nản,nhìn đồng hồ thì ôi thôi 8.20 rồi >.<,thế là quyết định đếc đi học nữa,về nhà.Về nhà nhìn lại tổng thể thì: quần dài + quần ....+ áo đồng phục mùa đông+ áo sơ mi + đầu tóc+ dép+ cặp+sách vở = 1 chữ "ướt"
Ngoài ra sau 30' thì phát hiện ra mình đã bị sổ mũi + cảm lạnh.

Kô biết chiều nay có đi học được ko,ức ko chịu được.Ngày gì mà rõ xui ! Thế là thứ 2 ngồi 1 mình 1 góc làm bài bù bài kt Lý !

Thế là mai chắc chắn ko đi tham quan đuwocj rồi + 2 môn kt dở hơi ốp vào mặt >.<!

@ mà nói trước luôn là mai nếu tao đi học được thì tao cũng đếc đổi chỗ đâu,đổi chỗ thì chết à >.<!

Nói chung là ngày hôm nay chủ thu gọn lại trong 1 chữ bắt đầu bằng chữ F***!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

ĐNĐVMCNHNĐH

b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

tã vật =)

mai đi học đi để ktra =))

ngập dã man quá=))

Duong Minh:
Duong Minh: mie
Duong Minh: tao vs thang
Duong Minh: ngap qua taht lung
Duong Minh: uot het sip

mai đi học làm, ở nhà đi các bạn trẻ, kt chỉ là điểm số, chúng ta phải đi học lấy kiến thức

thằng DM bây h có câu đi học lấy kiến thức là sao ???

Trong cơn mưa, tao và Dương Minh còn nhảy khỏi xe bus để chạy ra vườn hoa chỗ tượng đài Lê-nin chụp ảnh, thật là đã quá...
Đi vào đường Cao Bá Quát ngập vãi chưởng, các ku em ướt sũng hết ~x(
Quả này mai chắc ghẻ chân, hăm bẹn quá
Nhưng mà tao ghét mưa thế này

Chỉnh sửa lần cuối:

tao đi về 1 mình vừa đi vừa lo trời thì tối đường thì ngập cứ ghê ghê :( các anh hùng thì đang ở đạt hêt rồi :( :">
bây h dek ngại ktra bằng việc phải lội đến trg` ktra :)) tại sao ko có thông báo nghỉ nhỉ ? việc đến trg quá là vô nghĩa và khổ sở ý :))

Tình hình mưa tầm tã, nên mở dịch vụ kinh doanh thuyền thúng để di chuyển cho dễ dàng, Đạt có ngập thì vẫn có thuyền để trụ vs máy

Tao ko cần biết là hôm có kt gì,sáng hôm qua tao bị cảm rồi,tối về thì ngã chảy cả máu chân + mất điện + sốt .
Hôm nay trời vẫn mưa và tao chắc là nếu đi học hôm nay tao chết luôn cho nhanh.

TẠI SAO TRƯỜNG KO CHO NGHỈ???
CHẲNG LẼ KIẾN THỨC QUAN TRỌNG HƠN SỨC KHỎE CỦA HỌC SINH!!??
TẠI SAO CON CHĂM CHỈ ĐI HỌC MÀ ÔNG TRỜI CỨ BẮT CON PHẢI ỐM!!??
TẠI SAO CHÚNG MÀY LẠI CỨ ĐẾN TRƯỜNG ĐỂ THẦY KHÁNH BẮT LÀM BÀI KT => THỨ 3 TAO PHẢI KT BÙ!!>"<???
TAO YÊU CẦU TẤT CẢ Ở NHÀ CHIỀU HÔM NAY,TAO ỐM RỒI,THỨ 3 ĐẾN LÀM BÀI KT THÌ CHẮC LÀ TẮC TỬ CHỨ KO PHẢI LÀ ỐM NỮA!!!T.T
@ cả lớp thể hiện tinh thần đoàn kết đi,em ko muốn chết đâu :((

Chỉnh sửa lần cuối:

hôm qua tao về ăn uống đú xong xuôi là 8h 15 , tao ngủ , hihi , nghĩ là đến 9h rồi ngó qua chép toán 1 tí thì mở mắt dạy đã là 12h đêm , đi đánh răng rửa mặt nghĩ xem làm gì ,đến 12h 30 , sau đó ngủ tiếp đến 9h sáng =))
,
hé hé

ở nhà đê :)) hôm quá 1 mình tao solo cả đoạn thái thịnh , ng dân đứng trong nhà cứ nhìn ( wtf? ) , cả dg 1 mình tao , 1 mình giữa biển hào hùng ghê gớm , trc đó tao vs tex đã cùng nhau trải qua những giây phút gió bão của tuổi thơ với mực nc quá mông và bánh xe tex bị áo mưa ni lông quấn vào =))

Chỉnh sửa lần cuối:

bạn "Lửng" với bạn DUng thì chắc là bơi chứ lội gì =)).

Chiều nay CN kt cái j ????
Thằng Ngò vừa gọi điện cho tao bảo nhà nó nc ngập đến ngực, sống trong tình trạng mất điện, hết nước sạch, hết lương thực :)) --->chiều ko đi học đc

vừa gọi hỏi cô dương , chiều nay toàn trg nghỉ học

trường cho nghỉ rồi các bác ạ, ở nhà đi, thông tin từ cô Dương đấy, đảm bảo
hôm nay tớ sẽ đóng thuyền đến các nhà bị mất điện và thiếu lương thực để phát đèn pin và mỳ tôm

:D nghỉ học rồi, sướng

Back
Bên trên