Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

kỉ luật suốt thôi chứ bao lâu là bao lâu , từ bây h trong hồ sơ của các em là có 1 lần bi phạm quy định , ai vào hồ sơ của các em cũng thấy. bị phạt nhiều với tội nghiêm trọng thì vĩnh viễn ko dc sử dụng nik HAO nữa thôi .

ai đây nhỉ, chắc mình ko bít :|

phổn trá hình đấy :)) phổn ơi làm thế bị phạt đấy tao ko đùa đâu , chết cả mày cả thằng nguyên , tao có thể nhìn thấy mã máy của acc hải dương vs cả acc nguyên chim cùng 1 nguồn :))

Mấy trò trá hình này kì diệu vd

cac anh chi da xin cac thay co roi. Cac thay co rat ung ho. Ti nua moi nguoi se ban ke hoack cu the. Neu duoc se di vao t2 tuan sau

tao vs nó đang đăng nhập tại 1 nơi dek chung 1 nguồn hơi phí

tình hình là lớp mình đi có đến 35 người ko nhỉ,để hôm đấy tao mang bóng rồi ném bóng nước =))
Ngày mai nhiều viẹc quá,hix,văn,sử rồi còn bài sinh nữa chứ :((

phổn ngu thế mỗi bài viết có nguồn máy tính riêng , mã máy của khu vực ý :))

đứa nào viết văn rồi nộp ra đây,tao bao 1 bữa mì ở căng tin :D
Ngại viết quá,toàn những chủ đề mình chả biết các gì,nghị luận xã hội có phải tốt hơn ko :((

toàn ngôn ngữ IT, khó hiểu vl, em lại quay lại bài văn vậy :-<

híc ngồi rặn mãi cũng ra đc bài văn vàng chóe kaka :)) Sử híc chưa học gi` :((

ava chị Vân đụng hàng kìa :))

tình hình là bây h mình bắt đầu đi làm văn ý các bạn trẻ ạ :-<

chào tất cả,tớ đi chết đây.:((

nản bài toán quá :-< may mà ko phải làm đơn vị lần nữa
thứ 5 nộp x toy cũ dùng chán rồi hay là quần áo thời có eo đi nhé, lớp mình phải phấn đấu 2 thùng hàng

x toy mới sợ chứ :))
chiều nay lớp mình đi phylish đông đủ k :-s

mọi ng ơi focus vào chữ ký dương minh đê :))

Hôm nay nản quá !!! Sáng đi học bị xe cán dập ngón chân cái đau muốm chêt luôn.Sau đó cuói buổi học bị mắng một trận mà chả hiểu vì sao phải nghe cả. Đi đá bóng thì thằng Đôn đặt sân chán vl ra, mất nửa tiếng. Mặc dù đau chân nhưng vẫn phải cố mà đá vì lỡ cá với thằng Minh rồi kết quả là dù đã nén đau để mà đá ,đã chạy rất nhiều, đã sút rất nhiều nhưng cố gắng một mình để làm gì khi mà ko ai giúp mình.Dù đã ghi cả 2 bàn nhưng nó thực sự là vô nghĩa khi họ ghi đc tới 8 bàn,thế là mất tiền.Buổi chiều còn vô nghĩa hơn khi mà chỉ thiếu chút nữa la ko dc di tham wan lúc về còn bị bảo vệ giữ lại mãi mới dc thả đã thế đi về còn mưa nữa chứ.Ngoài ra còn n chuyện khác mà chưa nhớ ra nửa.Nói chung là hôm nay rất muốn chết.Nếu mai tôi ko đi học thì cũng đừng ngạc nhiên vĩnh biệt....................................................!

cái gì thế thằng ngò uồng vipovitan và type à :)) liền 1 lèo dek hiểu gì :))

Back
Bên trên