Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

muốn ra ngoài điên đảo=))

type xogn tự nhiên rào rào =))

chán chết, cuối cùng chả đc đi đâu
cả ngày ngủ onl chơi ngủ
mai có mưa chắc cũng ko ngập nữa

theo dự bào thời tiết là mai mưa tiếp, nhưng ko thể ngập đc nữa đâu :| mình muốn ngập

ặc phải ngập to chứ :| :| mưa càng chuẩn men :((

let's mưa =((

Theo thời sự thì chúng ta đc nghỉ cả thứ 2, ko bít tình hình ra sao nhưng cứ chơi đã :))

Hà Nội - Amsterdam Water Park
Trường mình ngập là đúng vì thủ đô Amsterdam của Hà Lan nằm dưới mực nước biển thành ra sân trường mình nằm dưới mực nước hồ Giảng Võ :))
Ảnh đc lấy từ một bạn nào đó khối sáng do phóng viên chủ lực của BIC là Ngò đang trong tình trạng thiếu điện, thiếu nc sạch, thiếu thực phẩm, mọi con đường liên lạc với bên ngoài đề bị cắt đứt nên ko đi học buổi chiều hôm 31/11, còn TGD tobe thì sợ mang máy ảnh đi mưa ướt nên cũng bất lực, cũng may còn có người có máy và chụp lại những bức ảnh giá trị này, chúng tôi xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:

Nhìn ảnh trường mình ngập kinh thật. Theo các báo viết là thứ hai được nghỉ học, cô cũng chưa check lại BGH nhưng ta cứ nghỉ đi, nhậy ;) Hẹn gặp lớp mình vào thứ ba nhé.
@Ngò: thật là khổ thân hix

ôi, hôm nay sinh nhật Lủ chim, chúc mừng sinh nhật Lủ, chúc Lủ một tuổi mới hay ăn chóng lớn ;;) để trở thành bé khỏe bé đẹp nhé :x :x :x :x :x

ơ ko ngờ tobe chúc ngoan thế :)) :* chia ích :x các cậu vào topic cmsn đi =)

sinh nhật người ta ko ko thích đá đểu mà cứ thích gợi ra :|, có thích chúc tiếp ko ;;)

----------

chúc ngoan thì lúc nào chả thế, bản chất mà ;;), quá khen

Chỉnh sửa lần cuối:

chúc chị Lủ 1 thêm một tuổi mới **** ngày càng dài và thu hoạch được nhiều **** hơn.
tớ ngoan lắm các ấy đừng nghĩ bậy :">
HB, chụt chụt

EMERGENCY ^:)^ !!

Hôm Thứ 6 có e nào Lí 2 đi học ko T_T

Chị để qên 1 cái fog bì trắg trog đấy có 1 lố giấy gấp sao màu hồg. ko phải tiền đâu =.= có e nào nhặt đc ko T_T

Dãy ngoài cùg gần cửa ra vào đó T_T

Cắt đc chỗ giấy í rất mất côg ấy. E nào nhặt đc cho chị xin lại nhé T_T gấp lắm T_T nhé nhé :(

Cảm ơn các e nhiều T_T

mai có đc nghỉ học ko mọi người ơi

hehe =)) gút gút

mie , màn hình như thế còn print rồi up lên dc cũng kinh :|

cấu hình này rất là vừa mắt, cứ để thế thôi :))

----------

còn đây là màn hình nhà tớ ;;) cũng gần thế

báo cáo cả lớp,lâu lắm rồi tớ mới mò được lên đây sau 4 ngày ko điện,ko nước sạch,còn 1 ít lương thực,may mắn nhờ tớ ko ngập nhưng khổ nỗi tớ bị sốt =.=!
4 ngay fko có 1 tí điện nào tớ suýt điên,ko khác ở tù là mấy,may mà vòa lúc 12h trưa thứ 2 cuộc đời nó lại lên hương. zozozoz có điện+ khỏi ốm rồi :D

Back
Bên trên