Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

1 giải nhất 2 giải nhì 5 giải ba 19 giải khuyến khích :|

Khi mà toàn thành phố đều thi, thì được khuyến khích cũng rất khó :(

Khi nghe thầy Sơn chém gió em nghĩ may ra ăn đc cái giải KK, sau khi tìm hiểu kĩ kì thi năm nay ..............:| có khi ko thi còn đỡ nhục mặt :-S

Vừa làm thử cái đề 15' các định luật bảo toàn trên hocmai

Khó lòi 8-}8-}8-}

10 câu trắc nghiệm, câu nào cũng tính toán trâu bò 8-}

Lo cái gì, đến hôm nào thi rủ cả lớp ra đạt 3 làm tập thể, 10 câu chứ 20 câu cũng chả sợ;)) ;))
Có anh Chiến ở đấy thì trượt thế nào được:D

Còn đi thi được giải thì tốt, hok được thì thôi, sợ gì, có ai bắt mình phải được giải đâu, chỉ cần 10d la cô thưởng rồi mà=))

Tôi rút ra 1 triết lí là: Nếu anh Chiến, anh Bình và chị Phương còn sống và khỏe mạnh thì đừng mong quá giải KK 8-}

Mấy anh chị đấy chiếm giải nhất nhì thôi :-j, vẫn còn 5 giải ba đang chờ đón kẻ may mắn =))

ghê quá hàng net nào chứa đủ lớp mình

đêm qua mình đi ngủ mình vẫn nghĩ vòng 1 chỉ là vòng thủ tục ăn tiền 8-| =(( ai ngờ :(( :((
nếu h tìm dc cái quán net rộng rãi sạch sẽ (thuận lợi cho học tập =)), chứ đạt nhiều máy mà .. =)) ) thì càng tốt :x ko thì ta mở Y!m cũng dc :))

mà cứ nạp tiền xong rồi đến h thi là thi thôi ah :-??

cùng lắm chia ra làm vài tốp, 1 vài đứa ko thi chạy đi chạy lại hàng này sang hàng khác :)) ( mỗi tốp có 1 X-man như kiểu Phương, Chiến, Bình, ....) hoặc ko thì cho 3 đứa đấy vào 1 chỗ cùng giải rồi đem đáp án đi copy & paste
khổ quá di động em hết tiền rồi, có anh nào mở lòng từ bi cho em 10k để em thi ;;)

Tình hình là hôm đấy sẽ có khoảng 20 thằng(tính sơ sơ) đi, vậy cần 10 máy để làm vì đề dài 45 phút mà chỉ có 90 phút để thi, vì vậy thi theo 2 lượt, nếu làm hội đồng nhanh thì 5 thằng làm một bài trong 20 phút(ko biết làm xong nó có cho dừng luôn ko :|)
:D Tất cả cố gắng vì một tương lai tươi sáng :D

----------

Em nghĩ nên chọn cách 2

----------

;;) Chiều mượn điện thoại đứa nào đó nhắn nạp tiền ;) (nạp 20k cho chắc)

Hôm nay Mrs Dương đã chính thức bỏ bọn tớ ra đi :((
Bắt đền L2 :((

cô dương sang ý 2 đì chết hoàng =))

ngày mai, ngày 7-3,
con trai chúng tớ xin gửi lời chúc mừng chân thành nhất đến các bạn đã đang và sẽ là phái nữ lời chúc mừng lồng nhiệt nhất :x
ct ngày mai hok có gì đặc biệt, chỉ đặc biệt ở chỗ đó là tất cả tấm lòng của chúng tớ, dù hay hay không, chúng tớ cũng rất mong sự ủng hộ của các bạn, dù sao thì chúng tớ cũng đã nghĩ đến các bạn, mong tất cả chúng ta sẽ mãi mãi đoàn kết:x:x:x happy women's day

Oh my God 8-> các bác các chú L2 lên kế hoạch tác chiến Olympic kì công dư lày 8-> 8-> :-ss

mihochito đã viết:
đã đang và sẽ là phái nữ
=))=))=))

Cái Olympic nếu có thể thì 3 thằng cùng làm 1 đề, 1 screen view được 4 câu 1 lúc, mỗi thằng tính 1 câu thì khoảng 15 phút là làm xong \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

Những đứa làm xong rồi phải ghi nhanh lại đáp án rồi giúp đứa khác làm, đến thằng thứ 2 trở đi thế nào cũng làm nhanh hơn, khoảng trên 10 phút :x. Khổ nỗi bộ đề có vài trăm câu xáo trộn, mỗi thằng chỉ ghi được 25 câu, thứ tự A B C D cũng thay đổi nên phải ghi cả nội dung đáp án =((

----------

Quên nữa, nếu là đề của giáo viên Ams thì không sao, chứ đề của hộcmáu thì đừng mong được 10 =))

----------

Tình hình là lớp nào cũng rục rịch ra Đạt, thậm chí còn đặt máy trước. Nhiều khả năng lớp mình sẽ phải lên tận hàng net abc nào đó để làm. Mà Chủ nhật đừng mong có quán net vắng hơn 10 máy =))

omg 8-> lại sợ nữa rồi :-ss:)) chồng tớ chắc cũng trong kế hoạch này :-< chồng nhỉ :-< ;)) mà cô Dương kiểm tra bài cũ thik ko các ấy ;)) cô vừa chia tay bọn tớ hôm nay xong =(( ko phải thầy Phúc dạy, ai dạy lớp tớ cũng ko biết nữa :((

Sao cậu không bảo bọn tớ trước là cô sẽ kiểm tra lý thuyết :((

Back
Bên trên