Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

thằng thông mà trôg ngu ngu ý:-j

Hai thằng trông ngu ngu như nhau =))

Mà một thằng thì trùm Half-life, War, etc còn 1 thằng đần đần ngố ngố chả biết tý gì về game, anh muốn tìm thằng nào 8-}

Anh hỏi để trả giầy nó àh.

thấy bảo có 1 anh 12 lý 2 mượn giầy :)) nếu anh thật thì đừng chả nhớ =)) để chúng nó đi tông đá bóng chất hơn =))

tình hình mình rất lo lắng sao bao tháng ngày ăn chơi thì tháng 2 cũng sắp hết, sắp phải chuyển lên bàn đầu đối diện mặt vs giáo viên =(( mình sẽ làm tn trong các h kt như địa công nghệ sinh đây =(( bạn nào có cách gì chỉ giúp mình với =p~

mà có ai có chỗ học thêm toán nào đc dc ko chú trọng nâng cao lắm ko :-?? sợ cái bài kt hqua lắm rồi :-<

Sao thế muốn thầy đi à? Thầy hơi khó hiểu nhưng thầy biết cách trị học sinh đấy. Ko có thầy thì 41 thằng bọn anh chết ở đâu rồi cũng nên :))

với lớp mình xai trính tả là truyện bình thường :D

:(( thua 1-3 rồi, lần này thua thật

ko sao :-j ko phải xoắn :-j trc mắt còn là tranh 3-4 , và năm sau ta còn đá tiếp :x lý 2 vô đối :x

ko sao cả, đề nghị tranh giải ba cả lớp mình đi cổ vũ
chả nhớ, món ăn độc quyền của bạn likenut, chắc là làm từ lạc:))

tuyển Lý 2, mình thật sự rất tự hào về các bạn ! :)

nghe nói hôm đấy cả bọn đang buồn thì bạn Bung cứ cười tươi nhảy nhót bảo mọi người cười lên ??????

mày ko biết thế nào là động viên tinh thần à =.=
còn trân 3-4 nữa cơ mà , có phải là hết rồi đâu .

Lớp mình có lòng tự trọng cao, đã ko vào đc TK có khi trận 3-4 nhường các em lớp 9 có khi :D

Back
Bên trên