Lý 2 !!! chơi đừng hỏi , chơi quá là chơi luôn !! :x

Re: ~Lý 2 All ★★★★★ (07-10)~

sao phải nhường chứ =)) màu cờ sắc áo cả :-j
dạo này cuối h học hay thấy trung khắm phết =))
bao h phải làm anh đấy :-??

CN này cố mà đá thắng đii, L2 đá hay thế ai ngờ ...
đá xong ở lại cổ vũ bọn tôi nhá

cô Dương sắp bỏ bọn tớ sang lớp các cậu =(( lòng đau như cắt nước mắt đầm đìa :((

cô trông thi chặt lắm :)) nhưng được cái cô rất tâm lý:x vui tính :x yêu nhất cái khoản đứa nào lên bảng chữa bài mà làm sai, thì cô nhảy cẫng lên sung sướng "ờ ````````````, sai ròi nhá =)) "

thầy Phúc sang dạy Lý bọn tớ =((

:x:x:x:x:x
:x:x:x:x
:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:

:*:*:*:*
:x :x :x :x
<:p <:p <:p <:p
\:d/ \:d/ \:d/ \:d/
=p~ =p~ =p~ =p~

:-s
:-?
:-j

SƠN đi thật ak` :)) \:d/ \:d/ \:d/ <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p <:p :x:x:x:x:x:x

nén lại cảm xúc ... vuốt ngực đợi chờ... cho con tim hok bay ra ngoài như lúc sắp hôn =))=))=))

Lúc nào đi xong thì mừng, ko lại hụt :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Xin lỗi vì làm phiền :D

Tôi tên là Chử Phương Linh.
Ngày thứ tư 27/2/2008 tôi để quên một chiếc mp3 hiệu Qisheng Trung Quốc trên phòng học lớp 11 Hóa 1 .
Chiếc máy màu bạc ,do đã dùng lâu nên mặt kính bị vỡ, trông rất tàn tệ. Trên máy có đôi tai nghe creative đi kèm :D
Chiếc máy và đôi tai nghe này là quà sinh nhật của chị tôi tặng , hơn nữa trong máy có một số thứ quan trọng rất cần thiết.

Vì thế nếu có bạn nào nhìn thấy nó và đã cấm về hộ tôi , mong bạn vui lòng gọi điện theo số 8357468 hoặc lên lớp 11 Hóa để trả lại. Tôi vô cùng cảm ơn và xin hứa sẽ hậu tạ xứng đáng ;) .

P/S : Nếu chẳng may bạn đã bán nó đi :"> thì bạn hãy nói cho tôi biết nơi bạn đã bán :D Cám ơn.

:(( càng học lý càng yêu cô Dương vô cùng ý :(( cô sang lớp các cậu, chủ nhiệm nữa thì hay quá rồi còn gì :((=((

à mà tớ hỏi các cậu nuôi bạn tớ thế nào, mà bạn Uông mặt càng ngày càng nhiều mụn với cả gầy đét :)) còn bạn Nam càng ngày càng cao to đẹp rai thế :x

giời ơi nhưng mà cô Dương chính thức ko dạy lớp cậu nữa đúng ko :x (hic :">) thầy Phúc đã dạy buổi nào chưa =P~ =P~
thức khuya n` thì nổi mụn thôi =))

hé. bạn nào đăng ký olympic chưa ;))

:(( uh cô ko dạy nữa :(( cô sắp đi :-h thầy Phúc đang tới gần :-ss:-ss:-ss

Phải nói là trong tất cả các môn Toán lý hóa văn sinh thì chúng tớ chỉ có hứng trong giờ lý thoy :x vì cái gì thì các cậu cũng biết đấy :x

Cô Dương quảng cáo là thi lý chỉ cần 10/20 là có giải rồi :x mà có giải là 10 thi HK :x phẩy ít nhất là 8.0 :x =))

năm nay thi trực tuyến :)) buồn cười thế, môn lý thi sớm nhất đấy :)) 9/3 8->

Cô Dương quảng cáo là thi lý chỉ cần 10/20 là có giải rồi mà có giải là 10 thi HK phẩy ít nhất là 8.0
nghe như kiểu , năm sau cô mới đến .... 8-| haizzz

9/3 15.30 cả lớp có mặt ở cổng trường chúng ta cùng đi thi :)) (làm hội đồng ăn là cái chắc)

----------

Ah, cái olympic chỉ lên đăng kí rồi hôm thi thì ra thi thôi à, có cần phải đăng kí cái j nữa ko :-??

ko thi có dc ko =)) nản lắm rồi :-j bày trò vl :-j lại còn thi online =.=

Thi online sơ tuyển thôi mà :-??

Lấy 27 đứa từ cao xuống thấp chứ có phải trên 10 là có giải như năm trước đâu :|

:-j nản thi vãi
ôi hôm nay đã có cô Dương :x:x:x sứong quá :x:x:x

hả:eek: cậu bảo cái gì :eek: có cô Dương là dư lào :(( thứ tư bọn tớ có tiết lý mà :(:)(:)(( ứ biết đâu :((

Back
Bên trên